หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2
ระหว่าง วันที่ 21-25 เดือนกันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   21 ก.ย. 2559   22 ก.ย. 2559   23 ก.ย. 2559   24 ก.ย. 2559   25 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 634 24 ก.ย. 2559 09.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 635 24 ก.ย. 2559 09.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 636 24 ก.ย. 2559 09.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.2/1 24 ก.ย. 2559 09.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.3/2 24 ก.ย. 2559 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม 24 ก.ย. 2559 09.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง คอมพิวเตอร์มัธยม 24 ก.ย. 2559 09.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 621 24 ก.ย. 2559 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 631 24 ก.ย. 2559 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 633 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนประเทียบวิทยาทาน อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 24 ก.ย. 2559 09.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 24 ก.ย. 2559 09.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/2 24 ก.ย. 2559 09.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 24 ก.ย. 2559 09.00
7 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
8 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อนุบาล 2/1 24 ก.ย. 2559 09.00
9 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอนุบาล ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 10.30
10 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 1 ชั้น 1 ห้อง ป.2/3 24 ก.ย. 2559 09.00
11 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 24 ก.ย. 2559 09.00
12 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 1 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 24 ก.ย. 2559 09.00
13 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องอาเซียน 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี 24 ก.ย. 2559 10.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี 24 ก.ย. 2559 13.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 615 24 ก.ย. 2559 09.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคาร 6 ห้อง 616 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง ห้อง อนุบาล 2/1 24 ก.ย. 2559 09.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง ห้อง อนุบาล 1/1 24 ก.ย. 2559 09.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2559 09.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.5/2 24 ก.ย. 2559 09.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2559 09.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 09.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.4/1 24 ก.ย. 2559 09.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารไม้ ห้อง ป.4/2 24 ก.ย. 2559 09.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลทับกวาง อาคารอเนกประสงค์ 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2559 09.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2559 09.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2559 09.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 24 ก.ย. 2559 09.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 24 ก.ย. 2559 09.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 24 ก.ย. 2559 09.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 24 ก.ย. 2559 09.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 24 ก.ย. 2559 09.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2559 13.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2559 13.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2559 13.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 24 ก.ย. 2559 13.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 13.00
14 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 13.00
15 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร 2 ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 13.00
16 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 13.00
17 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 13.00
18 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 24 ก.ย. 2559 13.00
19 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
20 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
21 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
22 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 24 ก.ย. 2559 09.00
23 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี 24 ก.ย. 2559 10.00
24 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี 24 ก.ย. 2559 09.00
25 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี 24 ก.ย. 2559 09.00
26 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 24 ก.ย. 2559 09.00
27 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ม.2/1 24 ก.ย. 2559 13.00
28 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 24 ก.ย. 2559 09.00
29 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 24 ก.ย. 2559 09.00
30 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 24 ก.ย. 2559 09.00
31 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 24 ก.ย. 2559 09.00
32 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสังคม 24 ก.ย. 2559 09.00
33 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสังคม 24 ก.ย. 2559 13.00
34 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสังคม 24 ก.ย. 2559 09.00
35 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสังคม 24 ก.ย. 2559 13.00
36 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00
37 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 24 ก.ย. 2559 09.00
38 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าไผ่ อาคารฉลองศิริราชสมบัติครบ 60 ปี 24 ก.ย. 2559 10.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 24 ก.ย. 2559 09.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 24 ก.ย. 2559 09.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 24 ก.ย. 2559 09.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารนนทรี 3 ห้อง ห้องประชุมยูงทอง 24 ก.ย. 2559 09.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอเนกประสงค์เคมีแมน 24 ก.ย. 2559 09.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอเนกประสงค์เคมีแมน 24 ก.ย. 2559 09.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอเนกประสงค์เคมีแมน 24 ก.ย. 2559 09.00
8 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ 1 อาคารอเนกประสงค์เคมีแมน 24 ก.ย. 2559 10.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 สนามตะกร้อข้างอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 สนามตะกร้อข้างอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 สนามตะกร้อข้างอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 13.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 สนามตะกร้อข้างอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 13.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 13.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 13.00
9 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 13.00
10 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 13.00
11 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00
12 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00
3 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 24 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางชนินทร พันธุ์หล้า โทร.098-2747244,081-7806787
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]