หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2
ระหว่าง วันที่ 21-25 เดือนกันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   21 ก.ย. 2559   22 ก.ย. 2559   23 ก.ย. 2559   24 ก.ย. 2559   25 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 22 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 เต็นท์หน้าอาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 22 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ ห้อง ห้องประชุมครึ่งหลัง 22 ก.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางชนินทร พันธุ์หล้า โทร.098-2747244,081-7806787
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]