หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระบุรี เขต 1
ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
ประกวด/แข่งขัน กิจกรรมที่แสดงออกในรูปแบบของงานรื่นเริง ทุกรายการ ทุกระดับชั้น
ณ โรงเรียนอนุบาลสระบุรี
วันที่ 19 พฤศจิกายน 2559

[ ทั้งหมด   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 6 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.3/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.3/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.3/3 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 7 ชั้น ศูนย์อาเซียน ห้อง ป.4/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ป.3/4 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง ป.4/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 10 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 10 ชั้น 3 ห้อง พักครู 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 10 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 10 ชั้น 4 ห้อง ป.6/3 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี เฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 และ ป.6/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ม.2/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารสมโภชน์ ชั้น 1 ห้อง ป.1/4 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารสมโภชน์ ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง วิทยาศาสตร์ 2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารสมโภชน์ ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ม.2/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารสมโภช ชั้น 1 ห้อง ป.1/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ม.2/3 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ม.1/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) ห้อง พระพุทธศาสนา 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ภาษาไทย 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง ม.3/1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง ม.3/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง ม.3/3 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) ศาลาเมฆรารัตน์ 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) สนามฟุตบอล 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) ห้อง ประชุมสุพรรณิกา 6 พ.ย. 2559 09.00-15.00
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น ล่าง ห้อง สมุด 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารสมโภชน์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 6 พ.ย. 2559 9.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวแก้ว ชั้น 2 6 พ.ย. 2559 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 6 พ.ย. 2559 09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2559 9.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารสมโภชน์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ตึกนิลปัทม์ ห้อง EP 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเฟื่องฟ้า 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ชั้นล่างอาคารนิลุบล 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ชั้นล่างอาคารนิลปัทม์ 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ชั้นล่างอาคารนิลปัทม์ 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี สนามบาสเก็ตบอลด้านหลังหอประชุม 6 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี สนามวอลเลย์บอล 6 พ.ย. 2559
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวแก้ว ห้อง อาหารปฐมวัย 6 พ.ย. 2559
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวแก้ว ห้อง อาหารปฐมวัย 6 พ.ย. 2559
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี สนามวอลเลย์บอล 6 พ.ย. 2559
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ห้อง งานบ้าน 6 พ.ย. 2559
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหน้าพระลาน(พิบูลสงเคราะห์) อาคารอเนกประสงค์ 6 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
2 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
3 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
5 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.1/6 6 พ.ย. 2559
7 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.1/6 6 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 พ.ย. 2559
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 พ.ย. 2559
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 6 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ห้อง อาหารปฐมวัย 6 พ.ย. 2559
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี ห้อง อาหารปฐมวัย 6 พ.ย. 2559
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 6 พ.ย. 2559
4 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 6 พ.ย. 2559
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 6 พ.ย. 2559
6 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 6 พ.ย. 2559
7 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 และ ป.2/4 6 พ.ย. 2559
8 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวชมพู ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
9 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวแก้ว ชั้น 2 6 พ.ย. 2559
10 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวแก้ว ชั้นล่าง 6 พ.ย. 2559
11 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลสระบุรี อาคารบัวแก้ว ชั้นล่าง 6 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางสาวพาณี ทองนิล โทร. 0871155616 E mail : panee1996@hotmail.com นายเกรียงศักดิ์ บุญศิริ โทร. 0817560647 E mail : boonchoo2501@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]