หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ระหว่าง วันที่ 7 - 11 พฤศจิกายน . 2559

[ ทั้งหมด   6 พ.ย. 2559   7 พ.ย. 2559   8 พ.ย. 2559   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   12 พ.ย. 2559   13 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   23 พ.ย. 2559   24 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 7 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1/1 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.1/2 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2/1 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.2/2 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/1 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ป.3/2 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง ทับทิม 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง ทับทิม 7 พ.ย. 2559 13.00-16.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง ประชุมเล็กท้ายห้องเพชรบูรพา 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง ประชุมเล็กท้ายห้องเพชรบูรพา 7 พ.ย. 2559 13.00-16.30
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง ไพลิน 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง บุษราคัม 7 พ.ย. 2559 10.30-12.30
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง มรกต 7 พ.ย. 2559 10.00-12.30
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง บุษราคัม 7 พ.ย. 2559 13.00-16.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง มรกต 7 พ.ย. 2559 13.30-14.30
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง มรกต 7 พ.ย. 2559 15.30-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลศรีอรัญโญทัย ห้อง วิทยาศาสตร์ 7 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง เพชรบูรพา 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง เพชรบูรพา 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง อาหารด้านข้างห้องเพชรบูรพา 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ห้อง อาหารด้านข้างห้องเพชรบูรพา 7 พ.ย. 2559 13.00-16.30
6 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ลานเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสระแก้ว เขต 2 ลานเอนกประสงค์ 7 พ.ย. 2559 12.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางวันเพ็ญ อรัญ นักวิชาการศึกษาชำนาญการ โทร 08 9693 3635
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]