หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 2
ณ สำนักงานเขต/โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์)
ระหว่าง วันที่ 15-17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้องประชุมเกษม กลัีนยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อเพชรพัฒนา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 10.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้องประชุมพินิตสมณการ ชั้น 2 ข้างห้องผอ.เขตฯ 16 พ.ย. 2559 10.00 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้องศูนย์สารสนเทศ(ข้างห้องกลุ่มบุคคล) 16 พ.ย. 2559 10.00 เป็นต้นไป
12 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.00
13 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้อประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.00-11.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 3 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 3 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 3 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารรัฐประชา ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารประชาร่วมใจ ชั้น 1 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารปฐมวัย ชั้น 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องพละ 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารปฐมวัย ชั้น 2 ชั้น -2 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ชั้น 3 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ชั้น 3 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) อาคารปฐมวัย ชั้น 1 ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ชั้นล่างอาคารหลังใหม่ 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ชั้นล่างอาคารหลังใหม่ 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) รัฐประชา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) รัฐประชา ชั้น 2 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 ศาลเจ้าแม่ทับทิม 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 ศาลเจ้าแม่ทับทิม 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 ศาลเจ้าแม่ทับทิม 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 ศาลเจ้าแม่ทับทิม 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 ศาลเจ้าแม่ทับทิม 16 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้องประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 9.00 - 10.30
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่ เขต ๒ ห้องประชุมเกษม กลั่นยิ่ง 16 พ.ย. 2559 10.30 - 12.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองแขม 16 พ.ย. 2559 9.00 - 12.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านหนองแขม 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559
15 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
10 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
11 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 07.30-16.00
12 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
13 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) เต้นท์ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
14 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
15 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
16 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
17 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
18 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
19 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
20 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
21 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
22 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
23 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
24 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
25 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมใหญ่ 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
26 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
27 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
28 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
29 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) ห้องประชุมเล็ก 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านท่ายาง(ประชาสรรค์) 16 พ.ย. 2559 12.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 วัดสหธรรมมิการาม(วัดหนองแขม) ศาลาการเปรียญ ห้อง ห้องโถงชั้นล่าง 16 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 วัดสหธรรมมิการาม(วัดหนองแขม) บริเวณโดยรอบพระอุโบสถ และศาลาการเปรียญ 16 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 วัดสหธรรมมิการาม(วัดหนองแขม) ลานด้านทิศตะวันตกของศาลาการเปรียญ 16 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ ศน.อำพล หิ่นเก่า โทร. 095-7604692 & Line id : 0817459677
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]