เมนูหลัก

 
หน้าแรก
รายชื่อ น.ร. ครู แต่ละกิจกรรม
คณะกรรมการจัดการแข่งขัน
กรรมการตัดสินการแข่งขัน
พิมพ์บัตรกรรมการตัดสิน
พิมพ์เกียรติบัตรกรรมการตัดสิน
แสดงรายชื่อเป็นราย ร.ร.
พิมพ์เกียรติบัตรนักเรียน+ครู
ผลการแข่งขันรายกิจกรรม
ผลการแข่งขันแยกตามเขตพื้นที่
สรุปเหรียญรางวัล
สรุปตัวแทนแข่งในระดับภาค
ข้อมูลสถานที่แข่งขัน
คู่มือการใช้งานเว็บไซต์
 

เกณฑ์การแข่งขัน

 
การศึกษาปฐมวัย
ภาษาไทย
ภาษาต่างประเทศ
วิทยาศาสตร์
นักบินน้อย สพฐ.
คณิตศาสตร์
สังคมศึกษา ฯ
สุขศึกษา และพลศึกษา
การงานอาชีพและเทคโนโลยี
หุ่นยนต์ สพฐ.
ศิลปะ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การศึกษาพิเศษ (เรียนรวม)
กิจกรรมศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น(กลองยาว)
 

ตารางการแข่งขัน

 
ภาษาไทย
คณิตศาสตร์
วิทยาศาสตร์
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
สุขศึกษา และพลศึกษา
ศิลปะ-ทัศนศิลป์
ศิลปะ-ดนตรี
ศิลปะ-นาฏศิลป์
ภาษาต่างประเทศ
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
คอมพิวเตอร์
หุ่นยนต์
การงานอาชีพ
ปฐมวัย
เรียนร่วม - ภาษาไทย
เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
เรียนร่วม - ศิลปะ
เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น
 

สรุปการแข่งขันรายวัน

 
15 พ.ย. 2559
16 พ.ย. 2559
17 พ.ย. 2559
รายการทั้งหมด
 

ข่าวประชาสัมพันธ์

     # @ กำหนดการแข่งขันฯ สพป.เพชรบุรี เขต 2 

>>รับลงทะเบียนนักเรียน/ครู ระดับเขตพื้นที่ => 1-7 พ.ย.59
>>ตรวจสอบรายชื่อ/แก้ไข =>8-10 พ.ย.59
>>ปิดการลงทะเบียนนักเรียน/ครู =>10 พ.ย.59
>>ประกาศผลการแข่งขัน =>ตั้งแต่ 15 พ.ย.59 (กิจกรรมที่แข่งขันเสร็จ)
>>พิมพ์เกียรติบัตรการแข่งขัน =>ตั้งแต่ 20 พ.ย. 59 เป็นต้นไป
>>แก้ไข รายชื่อตัวแทนไปแข่งระดับภาคกลาง => 21-23 พ.ย. 59
>>โอนชื่อตัวแทนไประดับภาค => 24 พ.ย. 59
>>ประชุมโรงเรียนตัวแทนไประดับภาค =>29 พ.ย.59 

เว็บไซต์แข่งขันระดับภาคกลาง จ.จันทบุรี

 
 

 
ศึกษานิเทศก์ที่รับผิดชอบสาระการแข่งขัน
ที่ ชื่อ – สกุล สาระที่รับผิดชอบ โทรศัพท์
1 นายอุดม  เทศนุ่ม อำนวยการแข่งขัน 089-5207858
2 นางสิริมณี  โอฬารวัต ภาษาไทย 086-3839211
3 น.ส.ชุติมา กอวชิรพันธ์ คณิตศาสตร์ 089-9191484
4 นางเสนาะ  สุขสงวน วิทยาศาสตร์ 086-6059490
5 นางวัฒนา  เมืองงาม สังคมศึกษาฯ 081-5868650
6 นายสุรจิตร  เรืองศรี สุขศึกษาและพลศึกษา 089-0856584
7 นางณิชรญา  ใจเด็ด - ศิลปะ 
- ดนตรีนาฏศิลป์
081-9956412
8 นางอังคณา  เลิศล้ำ การงานอาชีพฯ 086-7622767
9 นายอำพล หิ่นเก่า คอมพิวเตอร์ 095-7604692
10 นางพัชรา  แย้มสำราญ - กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
- เรียนร่วม
091-1940630
11 นายเอกลักษณ์  พุดเหียง ปฐมวัย 080-1174771
วันศุกร์ ที่ 21 ตุลาคม 2559 เวลา 12:42 น.
 

 
      ปฏิทินการดำเนินงาน[ระดับภาค] 
>>โอนข้อมูลเขตพื้นที่สู่ระดับภาค => 1-24 พ.ย. 2559
>>ตรวจสอบรายชื่อนักเรียน ครู ระดับภาค => 25 พ.ย. 2559
>>แก้ไขเปลี่ยนตัวนักเรียน ครู ระดับภาค => 25-30 พ.ย. 2559
>>
อัพโหลดรูปนักเรียน-ครูผู้ฝึกสอน => 1-4 ธ.ค. 2559
>>พิมพ์บัตรประจำตัวผู้เข้าแข่งขันระดับภาค => 8-14 ธ.ค. 2559
>>การแข่งขันระดับภาค ณ จังหวัดจันทบุรี => 16-18 ธ.ค. 2559
 

 

ข่าวจากส่วนกลาง

 

เข้าระบบโรงเรียน

 
ชื่อผู้ใช้ :
รหัสผ่าน :
 

ระบบจัดการ

 
ผู้ดูแลระบบ
เข้าระบบโรงเรียน
เข้าระบบกลุ่มโรงเรียน
เข้าระบบบันทึกคะแนน
เข้าระบบการพิมพ์
 

การนำเสนอ

 
สรุปเหรียญแสดงจอโปรเจคเตอร์ (1024x768)
สรุปอันดับ+เหรียญแสดงจอโปรเจคเตอร์ (1024x768)
สรุปเหรียญ+ผลการแข่งขันแสดงจอ HD TV (1280x720)
ผลการแข่งขันล่าสุด 30 รายการ (800x600 - 1280x720)
สรุปเหรียญ ไม่นับเรียนร่วม
สรุปอันดับ+เหรียญ ไม่นับเรียนร่วม
สรุปเหรียญ - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับ+เหรียญ - ไม่วิ่ง
สรุปเหรียญ ไม่นับเรียนร่วม - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับ+เหรียญ ไม่นับเรียนร่วม - ไม่วิ่ง
สรุปอันดับและเหรียญเป็นข้อความ
สรุปเหรียญเป็นข้อความ
 

สถิติการลงทะเบียน

 
จำนวนโรงเรียน 129
จำนวนทีม 1,007
จำนวนนักเรียน 2,076
จำนวนครูผู้ฝึกสอน 1,444
จำนวนกรรมการ 732
ครู+นักเรียน 3,520
ครู+นักเรียน+กรรมการ 4,252
ประกาศผลแล้ว 162/249 (65.06%)
 

เว็บไซต์

 
ระดับชาติ
ภาคใต้
ภาคกลางและภาคตะวันออก
ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ภาคเหนือ
 

คู่มือการใช้งานระบบ

 


 

สถิติการเข้าชม

 
วันนี้ 54
เมื่อวาน 17
สัปดาห์นี้ 147
สัปดาห์ที่แล้ว 255
เดือนนี้ 776
เดือนที่แล้ว 1,208
ปีนี้ 3,840
ทั้งหมด 84,516