หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 19-20 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   20 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 19 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/3 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/4 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/5 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.4/6 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 19 พ.ย. 2559 9.00-10.30 น.
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ป.5/3 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ป.5/6 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.4/7 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.2/6 19 พ.ย. 2559 9.00-10.00 น.
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 19 พ.ย. 2559 9.00-10.00 น.

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/5 19 พ.ย. 2559 9.00-11.00 น.
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/6 19 พ.ย. 2559 9.00-11.00 น.
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/7 19 พ.ย. 2559 9.00-11.00 น.
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 19 พ.ย. 2559 9.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 19 พ.ย. 2559 9.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 19 พ.ย. 2559 9.00
7 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอรุณประดิษฐ ฝั่งประถมศึกษา ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 พ.ย. 2559 9.00
8 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/2 19 พ.ย. 2559 9.00
9 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 19 พ.ย. 2559 9.00
10 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/4 19 พ.ย. 2559 9.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง ม.1/4 19 พ.ย. 2559 9.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง ม.1/3 19 พ.ย. 2559 9.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.6/5, ป.6/4 19 พ.ย. 2559 9.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 19 พ.ย. 2559 9.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 19 พ.ย. 2559 9.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 19 พ.ย. 2559 9.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 1 ใต้อาคาร 4 (ทิศตะวันออก) 19 พ.ย. 2559 9.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 1 ใต้อาคาร 4 (ทิศตะวันตก) 19 พ.ย. 2559 9.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง ม.1/2 19 พ.ย. 2559 9.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง ม.1/1 19 พ.ย. 2559 9.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 สมาคมฮากกาจังหวัดเพชรบุรี ตรงข้ามโรงเรียนอรุณประดิษฐ 19 พ.ย. 2559 9.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย อาคารพระเทพสุวรรณมุนี (อาคาร 3) ชั้น 2 ห้อง 322-325 19 พ.ย. 2559 9.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย อาคารพระเทพสุวรรณมุนี (อาคาร 3) ชั้น 3 ห้อง 332-334 19 พ.ย. 2559 9.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย อาคารพระเทพสุวรรณมุนี (อาคาร 3) ชั้น 3 ห้อง 335 19 พ.ย. 2559 9.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฎ์วิทยาลัย อาคารพระเทพสุวรรณมุนี (อาคาร 3) ชั้น 4 ห้อง 332 19 พ.ย. 2559 9.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวขาว ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวขาว ชั้น 3 ห้อง ป.2/1, ป.2/3 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวขาว ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง E-Classroom 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง E-Classroom 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี หอประชุม 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
10 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวฉัตร ชั้น 2 ห้อง อ.1/5 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
11 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวฉัตร ชั้น 2 ห้อง อ.2/5 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
12 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวฉัตร ชั้น 2 ห้อง ป.2/5 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
13 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง จริยธรรม 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 30

20 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 31 - 41
เริ่มแข่งขัน 9.00
14 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง ภาษาไทย 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 30

20 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 31 - 49
เริ่มแข่งขัน 9.00
15 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง วัดผล 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
16 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์ประถมวัยต้นแบบ 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ ใต้อาคาร 4 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
2 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/6 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
3 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/7 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 19 พ.ย. 2559 9.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 19 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
9.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 19 พ.ย. 2559 9.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 19 พ.ย. 2559 9.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 19 พ.ย. 2559 9.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 19 พ.ย. 2559 9.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 19 พ.ย. 2559 9.00
8 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 19 พ.ย. 2559 9.00
9 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 19 พ.ย. 2559 9.00
10 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 19 พ.ย. 2559 9.00
11 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 19 พ.ย. 2559 9.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
4 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
5 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
6 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
7 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 116 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
8 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 116 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
9 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 116 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
10 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 116 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
11 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
12 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
13 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 116 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
14 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
15 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
16 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้องประชุมทองอุไร 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
17 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้องประชุมทองอุไร 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
18 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้องประชุมทองอุไร 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
19 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้องประชุมทองอุไร 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
20 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพิพัฒน์ 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
21 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพิพัฒน์ 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
22 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพิพัฒน์ 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
23 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพิพัฒน์ 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00
24 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบุรี เขต 1 ห้องประชุมเพชรพิพัฒน์ 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ห้อง อัตลักษณ์ภาษาจีน 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอรุณประดิษฐ ลานโดม แผนกประถมศึกษา 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอรุณประดิษฐ สนามฟุตบอล แผนกประถมศึกษา 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอรุณประดิษฐ อาคาร 130 ปี ชั้น 3 ห้อง 4/1, 4/2 19 พ.ย. 2559 9.00-15.00 น.
4 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอรุณประดิษฐ อาคาร 130 ปี ชั้น 3 ห้อง 4/5 19 พ.ย. 2559 9.00-15.00 น.
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอรุณประดิษฐ อาคาร 130 ปี ชั้น 2 ห้อง สมุด 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 และ 2 19 พ.ย. 2559 9.00-11.00 น.
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 19 พ.ย. 2559 9.00-14.00 น.
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 19 พ.ย. 2559 9.00-14.00 น.
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 1 และ 2 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 19 พ.ย. 2559 9.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.3/1 19 พ.ย. 2559 9.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.2 19 พ.ย. 2559 9.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.1/1 19 พ.ย. 2559 9.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา ลานโดม 19 พ.ย. 2559 9.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา ลานโดม 19 พ.ย. 2559 9.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา ลานโดม 19 พ.ย. 2559 9.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนราษฎร์วิทยา ลานโดม 19 พ.ย. 2559 9.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ม.1/2 19 พ.ย. 2559 9.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1, 2 ห้อง อ.1/1 - อ.1/4 และ อ.2/1 - อ.2/3 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารบัวหลวง ชั้น 2, 3 ห้อง อ.3/1 - อ.3/4 , อ.2/4 และ ป.4/1 - ป.4/4 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.3/7 19 พ.ย. 2559 9.00
2 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.3/7 19 พ.ย. 2559 9.00
3 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อ.3/7 19 พ.ย. 2559 9.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง วัดผล 19 พ.ย. 2559 9.00
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลเพชรบุรี อาคารเฉลิมขวัญ ชั้น 3 ห้อง วัดผล 19 พ.ย. 2559 9.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
5 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย ห้องประชุมทองอุไร 19 พ.ย. 2559 เริ่มแข่งขัน 9.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนราษฎร์วิทยา หอประชุม 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
3 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
4 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.
5 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอม 2 19 พ.ย. 2559 9.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ (ผกาวัลย์ เอี่ยมภูมิ 087-168 7862) (สมหมาย บัวมณี 089-082 5130) (วริศวงศกร ฐิรัตนบุรินทร์ 080-664 6362)
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]