หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
นนทบุรี เขต 2
ระหว่าง วันที่ 14-16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 4/1 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 4/2-4/3 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 5/3 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 6/3 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 6/2 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 5/1 - 5/2 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 6/1 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ห้อง ประชุมพระครูวิบูลนนทกิจ 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ห้อง ประชุมพระครูวิบูลนนทกิจ 15 พ.ย. 2559 10.30 เป็นต้นไป
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง คณิตศาสตร์ 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 อบต.ลำโพ 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 อบต.ลำโพ 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 อบต.ลำโพ 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 อบต.ลำโพ 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 อบต.ลำโพ 15 พ.ย. 2559 09.00-15.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 -ป.2/3 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ชั้น 2 ห้อง ป.2/2-ป.2/1 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ชั้น 2 ห้อง ป.1/4-ป.1/5 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 2 ห้อง ห้องสืบค้น 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารริมน้ำ ชั้น 2 ห้อง ห้องฉายภาพยนตร์ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์(อนุบาล) ชั้น 2 ห้อง วิถีไทย 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์(อนุบาล) ชั้น 2 ห้อง จริยธรรม 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารอนุรักษ์(อนุบาล) ชั้น 2 ห้อง ศูนย์เครื่อข่าย 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ห้อง ประชุมใหญ่ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ อาคารพระมงคลนนทเขต ห้อง ประชุมใหญ่ 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง ป 1/1,ป 1/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง ป 2/1,ป 2/2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1,อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/1,อนุบาล 1/2,อนุบาล 2/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 2 ชั้น 3 ห้อง ป 5/1,ป 5/2,ป 5/3 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 3 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
3 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
4 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2559 13.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 49
09.00-11.00 และ 13.00-15.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 16
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 19
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 3 ชั้น 5 ห้อง ประชุม 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 3 ชั้น 5 ห้อง ประชุม 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
7 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน ป.1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 11
09.00 เป็นต้นไป
8 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน ป.1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 เป็นต้นไป
9 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 21
09.00-12.00
10 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษาฯ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 401 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 401 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 2 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 401 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 401 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 401 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 402 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 402 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 402 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 402 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-12.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00-15.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 2 ห้อง 403 15 พ.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 3 ห้อง ห้องจริยธรรม 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 3 ห้อง ห้องจริยธรรม 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09.00-12.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 3 ห้อง ห้องจริยธรรม 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 7
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 202 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 12
09.00 - 12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 202 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 202 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 202 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น ๅ ห้อง ประชุม 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 1 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00 - 12.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 1 ห้อง ประชุม 2 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง ยริเวณหน้าเสาธง 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น ชั้นล่าง ห้อง บริเวณหน้าเสาธง 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ โครงหลังคาอเนกประสงค์ ชั้น หน้าเสาธง ห้อง โครงหลังคาอเนกประสงค์ (โดม) 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ โครงหลังคาอเนกประสงค์ ชั้น หน้าเสาธง ห้อง โครงหลังคาอเนกประสงค์ (โดม) 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 - 12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 201 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 202 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00 - 12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 203 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 204 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09.00 - 12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 301 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 302 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 4 ห้อง คอม 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 4 ห้อง คอม 1 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 4 ห้อง คอม1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 4 ห้อง คอม1 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 4 ห้อง คอม1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 8
09.00 - 12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญา ชั้น 4 ห้อง คอม 1 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ โครงหลังคาอเนกประสงค์ ชั้น หน้าเสาธง ห้อง โครงหลังคาอเนกประสงค์ (โดม) 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 3
09.00-11.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ โครงหลังคาอเนกประสงค์ ชั้น หน้าเสาธง ห้อง โครงหลังคาอเนกประสงค์ (โดม) 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมโรงเรียน 15 พ.ย. 2559 14.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นางเครือวัลย์ นวลขาว 086-8463567 นางสาวชไมพร บูรณพล 0805145442 ผู้ดูแลระบบ Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]