หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 9-11 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2559   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 22 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ 22 พ.ย. 2559 9.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง ห้องสมุด 22 พ.ย. 2559 09.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง ห้องประชุม อาคาร1 22 พ.ย. 2559 09.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร2 ห้องจริยะ 22 พ.ย. 2559 09.00
4 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง ศาลาประชาคม 22 พ.ย. 2559 09.00
5 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร3 ห้อง ป.4 22 พ.ย. 2559 09.00
6 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร3 ห้อง ป.5 22 พ.ย. 2559 09.00
7 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร3 ห้อง ป.6 22 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องประชุมพิกุล 2 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องประชุมพิกุล 2 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องประชุมพิกุล 2 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องประชุมพิกุล 2 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องศูนย์ สสวท. 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องศูนย์ สสวท. 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องศูนย์ สสวท. 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องศูนย์ สสวท. 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องนาฎศิลป์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องนาฎศิลป์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องนาฎศิลป์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องนาฎศิลป์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ใต้ถุนบ้านเรือนไทย 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องสมุด 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) อาคารบิ๊กซี 22 พ.ย. 2559 09.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) อาคารบิ๊กซี 22 พ.ย. 2559 09.00
3 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00
6 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00
7 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) เวทีอนุบาล 22 พ.ย. 2559 09.00
8 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 1 (บ้านหัวช้าง) เวทีอนุบาล 22 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารอเนกประสงค์ 22 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางสุมลรัตน์ ปล่องทอง โทร 089-082-8306
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]