หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลพบุรี เขต 1
ระหว่าง วันที่ 9-11 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2559   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 9 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1022 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1023 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1024 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1025 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1026 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1027 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 2 ห้อง 1016 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 2 ห้อง 1017 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 4 ห้อง 1031 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 4 ห้อง 1033 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 4 ห้อง 1035 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 2 ห้อง 1011 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 2 ห้อง 1012 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 2 ห้อง 1014 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 3 ห้อง 1028 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเมืองใหม่(ชลอราษฎร์รังสฤษฏ์) อาคาร 7 (60 ปี) ชั้น 4 ห้อง 1037 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 9 พ.ย. 2559 9.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง สมุด 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง สมุด 9 พ.ย. 2559 09.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคารเทพกาญจนา ชั้น 2 ห้อง ประชุม 9 พ.ย. 2559 09.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 9 พ.ย. 2559 09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง คอมพิวเตอร์ 4 9 พ.ย. 2559 09.00-11.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 9 พ.ย. 2559 09.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 9 พ.ย. 2559 09.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 9 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 2 ชั้น -2 9 พ.ย. 2559 09.00-15.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 2 ชั้น 2 9 พ.ย. 2559 09.00-15.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 2 ชั้น 2 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 2 ชั้น 2 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา -อาคาร 2 ชั้น -2 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา อาคาร 2 ชั้น 2 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา ลานโต๊ะหินอ่อนข้างอาคาร 2 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทบอ.ค่ายนารายณ์ศึกษา ลานโต๊ะหินอ่อนข้างอาคาร 2 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงยิมส์แบดมินตัน ศูนย์สงครามพิเศษ (ติด ร.ร.ทบอ.ค่ายนาราณ์ศึกษา) อาคารอเนกระสงค์ 9 พ.ย. 2559 09.00-15.00
10 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงยิมส์แบดมินตัน ศูนย์สงครามพิเศษ (ติด ร.ร.ทบอ.ค่ายนาราณ์ศึกษา) อาคารอเนกระสงค์ 9 พ.ย. 2559 09.00-15.00
11 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงยิมส์แบดมินตัน ศูนย์สงครามพิเศษ (ติด ร.ร.ทบอ.ค่ายนาราณ์ศึกษา) อาคารอเนกระสงค์ 9 พ.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง ห้องอนุบาล 9 พ.ย. 2559 09.00
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง ห้องอนุบาล 9 พ.ย. 2559 09.00
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง ห้องอนุบาล 9 พ.ย. 2559 09.00
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร3 ชั้น2 ห้องคอมพิวเตอร์ 9 พ.ย. 2559 09.00
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร3 ชั้น2 ห้องคอมพิวเตอร์ 9 พ.ย. 2559 09.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร2 ชั้น2 ห้องคณิตศาสตร์ 9 พ.ย. 2559 09.00
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคาร2 ชั้น2 ห้องจริยะ 9 พ.ย. 2559 09.00
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคารธรรมานามัย(อยู่หลังอาคาร2) 9 พ.ย. 2559 09.00
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคารห้องสมุด 9 พ.ย. 2559 09.00
10 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านโคกกะเทียม(ราษฎร์ดำริบำรุง อาคารห้องสมุด 9 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี 9 พ.ย. 2559 09.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจังหวัดทหารบกลพบุรี 9 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 222 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 223 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 231 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 224 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 2 ห้อง 225 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 232 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 233 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 234 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง 211 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง 212 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง 213 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 3 ห้อง 235 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ อาคารมัธยม ชั้น 1 ห้อง 214 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง 1 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนพลร่มอนุสรณ์ มิตรภาพที่ ๕๐ ห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง 1 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ห้องประชุมพุทธรักษา ชั้น 3 ห้อง 231 9 พ.ย. 2559 09.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี 9 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารโดม 9 พ.ย. 2559 09.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง สนามหน้าวัดวิหารขาว 9 พ.ย. 2559 09.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง 9 พ.ย. 2559 09.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารห้องสมุด 9 พ.ย. 2559 09.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารห้องสมุด 9 พ.ย. 2559 09.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง 9 พ.ย. 2559 09.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารเอนกประสงค์ 9 พ.ย. 2559 09.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง อาคารโรงอาหาร 9 พ.ย. 2559 09.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง 9 พ.ย. 2559 09.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลท่าวุ้ง 9 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 9 พ.ย. 2559 09.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลลพบุรี หอประชุมราชพฤกษ์ 9 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางสุมลรัตน์ ปล่องทอง โทร 089-082-8306
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]