หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนุบรี เขต 4
ณ โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21(บ้านลำเหย)
วันที่ 15-16 พฤศจิกายน พ.ศ.2559

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.4 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.5 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.5 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.6 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.6 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.3 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.3 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.3 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/1 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/1 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/2 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/3 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/3 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง สมุด 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง สมุด 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 4 ห้อง ป.2/4 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/3 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/3 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 6 ห้อง e-classroom 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 6 ห้อง e-classroom 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 6 ห้อง สังคม 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 6 ห้อง สังคม 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 6 ห้อง สังคม 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
9 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
10 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/4 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง ป.1/1 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 1 ห้อง ม.1 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 1 ห้อง ม.1 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 1 ห้อง ม.2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 1 ห้อง ม.2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคารอนุบาล 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคารอนุบาล 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้อง ประชุม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) สนาม 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) สนาม 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) สนาม 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.1 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้องสมุด 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) ห้องสมุด 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคาร 2 ห้อง ป.2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
5 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 21 (บ้านลำเหย) อาคารอเนกประสงค์ 16 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนบ้านหลุมรัง 16 พ.ย. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง อนุบาล 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 2 ห้อง อนุบาล 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/1 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/3 16 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/4 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย โรงอาหาร 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 6 ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
4 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ่อพลอย อาคาร 3 ห้อง ป.3/2 16 พ.ย. 2559 09.00 -12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายเอกลักษณ์ อ่อนสำลี โทร.0863652097 ID Line : labcom
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]