หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2
ระหว่าง วันที่ 10-13 และ17-19 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   12 พ.ย. 2559   13 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม ชั้น บน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อนุสรณ์ดร.พนม ชั้น บน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม ชั้น บน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม ชั้น บน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม ชั้น บน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม ชั้น บน 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ อาคารอนุสรณ์ ดร.พนม ห้อง ประชุมใหญ่ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อาคารเอนกประสงค์ 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ห้องประชุมเล็ก ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ห้องประชุมเล็ก ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 ห้องประชุม ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 311 การแข่งขันประติมากรรม (นูนต่ำ) ป.1-ป.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 312 การแข่งขันประติมากรรม (นูนสูง) ป.4-ป.6 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 โรงอาหาร 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 สนามโรงรถหน้ สพป.กาญจนบุรี เขต 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 สวนป่าด้านหลัง สพป.กาญจนบุรี เขต 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สพป.กาญจนบุรี เขต 2 สนามด้านหน้า สพป.กาญจนบุรี เขต 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านตลาดเขตมิตรภาพที่ 105 ห้องคอมพิวเตอร์ ชั้น 3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย สพป.กาญจนบุรี เขต 2 หอประชุมเจ้าคุณไพบูลย์ ชั้น โซน 1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย สพป.กาญจนบุรี เขต 2 หอประชุมเจ้าคุณไพบูลย์ ชั้น โซน 2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตลาดเขตมิตรภาพที่ 105 ห้องประชุม ชั้น 3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตลาดเขตมิตรภาพที่ 105 ห้องประชุม ชั้น 3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ 1.นางสาวธิติยา อ่อนวิมล โทร.089-3786676 2. นายเจษฎา ตันธนะ โทร.086-6635056
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]