หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 1
ณ โรงเรียนเขาดินวิทยาคาร โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม
ระหว่าง วันที่ 14 - 15 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   11 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   23 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 3 ห้อง ป. 5/1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ม. 1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ม. 1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ม. 1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ม. 1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ม. 1 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 2 ห้อง ป. 4/1 และ ป. 4/2 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารโรงอาหาร 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม อาคารโรงอาหาร 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดไชยชุมพลชนะสงคราม ศาลาโดมท่านเจ้าคุณปัญญา 11 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ : นายชาลี สำรองทรัพย์ โทร 087-8079241 ID_Line : 0878079241 E-Mail : chalee.sum@gmail.com สพป.กาญจนบุรี เขต 1
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]