หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดจันทบุรี
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   16 ธ.ค. 2559   17 ธ.ค. 2559   18 ธ.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ธ.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารเยซู ห้อง อ.1/1,อ.2/1,อ.2/2,อ.3/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารยอแซฟ ห้อง อ.2/3,อ.2/4,ป.1/3,ป.1/4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารใหม่ ห้อง ประชุมชั้น 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง อ.2/5,อ.3/2,อ.3/3,อ.3/4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง เรียนสีเขียว 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง อาเซียนศึกษา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 4 ห้อง อัจฉริยะ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารเรียนอนุบาล ชั้น 2 ห้อง สื่อการเรียนการสอน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานใต้อาคาร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคาร 10 ชั้น 1 ห้อง สมุด 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง ๒ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
10 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 หอประชุมเทศบาลเมืองขลุง 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง อ.3/4 (MEP) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง ภาษาจีน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 4 ห้อง ดนตรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง ประชุมด้านหลัง 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง ประชุมด้านหน้า 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง อาหาร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง Com. ป.1-ป.2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง Com. อนุบาล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 2 ห้อง เวทีใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารเฉลิมพระเกียรติ(โดม) ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00
11 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารกีระกิตติวาทย์ ชั้น 2 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-22.00
12 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 2 ห้อง 1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
13 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารบวรนวกิจ ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00
14 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 1 ห้อง 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สำนักงานเทศบาลเมืองจันทนิมิต หอประชุม ชั้น 4 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/10 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
2 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/13 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
3 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/12 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
4 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
5 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/13 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
6 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/12 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
7 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
8 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
9 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
10 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/12 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
11 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30 เป็นต้นไป
12 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30 เป็นต้นไป
13 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30 น. เป็นต้นไป
14 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ ชั้น 1 ห้อง สมุด 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 33

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 34 - 48
08.30-16.30
16 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารโดม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 22 - 48
08.30-16.30
17 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
18 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/13 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
19 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.1/2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
20 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.2/2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
21 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ประชุมวิชาการ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแก้ว โรงอาหาร(อาคารยืนยง) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแก้ว หน้าอาคารชาญ เวสารัชชานนท์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดพลับพลา โรงยิม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
2 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 วัดพลับพลาไชยาราม ห้องประชุมวัดพลับพลาฯ(กุฏิ 72 ห้อง) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
3 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921-922 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
3 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
4 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
4 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
5 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559 09.00-16.00
7 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
8 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 691 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลบางกะจะ อาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]