หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดจันทบุรี
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   16 ธ.ค. 2559   17 ธ.ค. 2559   18 ธ.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 ธ.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ป.6/1,ป.6/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-14.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.2/1,ม.2/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-14.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.3/1,ม.3/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-14.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ป.6/1,ป.6/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.2/1,ม.2/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.3/1,ม.3/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
7 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารจินดารักษ์ ห้อง ป.4/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
8 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารจินดารักษ์ ห้อง ป.4/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
9 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารจินดารักษ์ ห้อง Smart Classroom 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00
11 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
10.30-11.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารเยซู ห้อง อ.1/1,อ.2/1,อ.2/2,อ.3/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารยอแซฟ ห้อง อ.2/3,อ.2/4,ป.1/3,ป.1/4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารใหม่ ห้อง ประชุมชั้น 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง อ.2/5,อ.3/2,อ.3/3,อ.3/4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ห้อง ประชุมชั้น 5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00
6 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ห้อง ประชุมชั้น 5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
10.00-11.00
7 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ห้อง ประชุมชั้น 5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารอเนกประสงค์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารอเนกประสงค์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง เรียนสีเขียว 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง อาเซียนศึกษา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 4 ห้อง อัจฉริยะ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารเรียนอนุบาล ชั้น 2 ห้อง สื่อการเรียนการสอน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานใต้อาคาร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคาร 10 ชั้น 1 ห้อง สมุด 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง ๒ หอประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง อ.3/4 (MEP) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง ภาษาจีน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 4 ห้อง ดนตรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง ประชุมด้านหลัง 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง ประชุมด้านหน้า 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง อาหาร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง Com. ป.1-ป.2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง Com. อนุบาล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 2 ห้อง เวทีใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารเฉลิมพระเกียรติ(โดม) ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดคมบาง อาคารกีระกิตติวาทย์ ชั้น 2 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-22.00
12 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 2 ห้อง 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
13 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารบวรนวกิจ ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00
14 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 1 ห้อง 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดจันทนาราม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-17.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 หอประชุมนิรมลอาสนวิหารพระนางมารีอาปฏิสนธินิรมล จันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 313,314 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 313,314 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 315,316 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 315,316 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารพรนิลปัทม์(อาคาร5) ห้อง ห้องประชุมธารน้ำใจ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารพรนิลปัทม์(อาคาร5) ห้อง ห้องประชุมธารน้ำใจ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารโชติบุษกร(อาคาร 4) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารโชติบุษกร(อาคาร 4) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/10 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
2 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/13 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
3 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
4 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/11 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/13 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
6 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
7 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
8 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/11 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/11 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
10 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
11 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 22 - 48
08.30-16.30
12 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 23 - 48
08.30-16.30
13 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 48
08.30-16.30
14 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ ชั้น 1 ห้อง สมุด 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 24 - 48
08.30-16.30
15 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 33

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 34 - 48
08.30-16.30
16 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารโดม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
17 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/10 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
18 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
19 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.1/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
20 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.2/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
21 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร ต.ม.ธ.ก. ห้อง จริยธรรม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 23 - 48
08.30-16.30
22 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ประชุมวิชาการ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแก้ว โรงอาหาร(อาคารยืนยง) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแก้ว กัลปนา ชั้น 1 ห้อง นักเรียนเด็กพิเศษ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดพลับพลา โรงยิม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 หมวดบิน 30 ฝูงบินทหารเรือ(สนามบินท่าใหม่) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 1 และ อาคาร 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
5 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 3 ชั้นล่าง 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
6 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพลับพลา ห้อง สมุดโรงเรียนวัดพลับพลา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 938 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921-922 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
4 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคารอเนกประสงค์ 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สนามฟุตบอล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 6 ชั้น 1,2 และ 3 ห้อง 613-614,621-625,631-635 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 7 ชั้น 1,2 ห้อง 712-713,721-723 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สนามฟุตบอล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 522-526,532-536 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี โรงรถอาคารมัธยม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคารอเนกประสงค์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 923-927,933-936 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนวัดแสลง อาคารเอนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
5 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
2 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
3 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
4 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
5 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 เทศบาลตำบลบางกะจะ อาคารเอนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]