หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดจันทบุรี
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   16 ธ.ค. 2559   17 ธ.ค. 2559   18 ธ.ค. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ป.6/1,ป.6/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-14.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.2/1,ม.2/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-14.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.3/1,ม.3/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-14.30
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ป.6/1,ป.6/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.2/1,ม.2/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.3/1,ม.3/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ป.6/1,ป.6/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ป.4/1,ป.4/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.30
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารจินดารักษ์ ห้อง ป.4/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารจินดารักษ์ ห้อง ป.4/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารจินดารักษ์ ห้อง Smart Classroom 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารสมารักษ์และอาคารจินดารักษ์ ห้อง ป.2/1,ป.2/2,ป.2/3,ป.3/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ห้อง ม.2/1,ม.2/2,ม.3/1,ม.3/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ชั้น 4 ห้อง ประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนบุญสมวิทยา อาคารชยาพันธน์ ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
10.30-11.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ชั้น 3 ห้อง ป.2/2,ป.5/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ชั้น 3 ห้อง ป.4/1,ป.3/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ชั้น 3 ห้อง ป.2/1,ป.1/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารเยซู ห้อง อ.1/1,อ.2/1,อ.2/2,อ.3/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารยอแซฟ ห้อง อ.2/3,อ.2/4,ป.1/3,ป.1/4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารใหม่ ห้อง ประชุมชั้น 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารใหม่ ชั้น 2 ห้อง อ.2/5,อ.3/2,อ.3/3,อ.3/4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.30
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-15.30
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ห้อง ประชุมชั้น 5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-10.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ห้อง ประชุมชั้น 5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
10.00-11.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนยอแซฟวิทยา อาคารแมรี่โจน ห้อง ประชุมชั้น 5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารอเนกประสงค์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารอเนกประสงค์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง วิทยาศาสตร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง เรียนสีเขียว 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 3 ห้อง อาเซียนศึกษา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 4 ห้อง อัจฉริยะ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารเรียนอนุบาล ชั้น 2 ห้อง สื่อการเรียนการสอน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ชั้น 4 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคารสำนักงาน ห้อง ลานใต้อาคาร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี ๑ อาคาร 10 ชั้น 1 ห้อง สมุด 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง ๒ หอประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 หอประชุมเทศบาลเมืองขลุง 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง ๒ หอประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง ๒ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 หอประชุมเทศบาลเมืองขลุง 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง อ.3/4 (MEP) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง ภาษาจีน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 4 ห้อง ดนตรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง ประชุมด้านหลัง 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง ประชุมด้านหน้า 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 1 ห้อง อาหาร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง Com. ป.1-ป.2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 3 ห้อง Com. อนุบาล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ 2 อาคาร Sancta Maria ชั้น 2 ห้อง เวทีใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารเฉลิมพระเกียรติ(โดม) ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดคมบาง อาคารกีระกิตติวาทย์ ชั้น 2 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-22.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดคมบาง อาคารกีระกิตติวาทย์ ชั้น 2 ห้อง ประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-22.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารกีระกิตติวาทย์ ชั้น 2 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-22.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 2 ห้อง 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 2 ห้อง 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 2 ห้อง 1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.30
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารบวรนวกิจ ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดคมบาง อาคารหลวงพ่อทันใจ ชั้น 1 ห้อง 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-22.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดจันทนาราม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-17.00
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 หอประชุมนิรมลอาสนวิหารพระนางมารีอาปฏิสนธินิรมล จันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-17.00
3 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สำนักงานเทศบาลเมืองจันทนิมิต หอประชุม ชั้น 4 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
4 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สำนักงานเทศบาลเมืองจันทนิมิต หอประชุม ชั้น 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 313,314 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 313,314 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 313,314 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 315,316 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 315,316 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 315,316 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 321,322 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 323,324 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารพรนิลปัทม์(อาคาร5) ห้อง ห้องประชุมธารน้ำใจ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารพรนิลปัทม์(อาคาร5) ห้อง ห้องประชุมธารน้ำใจ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารพรนิลปัทม์(อาคาร5) ห้อง ห้องประชุมธารน้ำใจ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารเพชรสาโรช(อาคาร3) ห้อง 325,326 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารโชติบุษกร(อาคาร 4) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารโชติบุษกร(อาคาร 4) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
13.00-16.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบ้านหนองคล้า อาคารโชติบุษกร(อาคาร 4) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/10 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/10 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/13 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/13 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/12 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/11 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.4/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/13 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/13 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/12 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/11 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 3 ห้อง EP P.5/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/11 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 3 ชั้น 4 ห้อง EP P.6/12 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 22 - 48
08.30-16.30
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารวิริยะลัมภะ 2 ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30 เป็นต้นไป
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 23 - 48
08.30-16.30
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30 เป็นต้นไป
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 48
08.30-16.30
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ป.2/2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30 น. เป็นต้นไป
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ ชั้น 1 ห้อง สมุด 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 24 - 48
08.30-16.30
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ ชั้น 1 ห้อง สมุด 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารเอนกประสงค์ ห้อง ประชุมใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 33

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 34 - 48
08.30-16.30
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารโดม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารโดม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 21

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 22 - 48
08.30-16.30
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/10 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/11 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/10 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/12 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/13 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/12 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 2 ห้อง EP P.3/13 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.1/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.1/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารแดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.1/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.1/2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.2/1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.2/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.2/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร แดง-รัญจวน วงษ์กล้าหาญ 3 ชั้น 3 ห้อง EP M.2/2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble ป.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคาร ต.ม.ธ.ก. ห้อง จริยธรรม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 22

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 23 - 48
08.30-16.30
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ประชุมวิชาการ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
50 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสฤษดิเดช อาคารสุทธิธนกูล-วงษ์ศิริ ชั้น 1 ห้อง ประชุมวิชาการ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านแก้ว โรงอาหาร(อาคารยืนยง) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 ลานขนถ่ายสินค้าองค์การบริหารส่วนจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-16.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแก้ว กัลปนา ชั้น 1 ห้อง นักเรียนเด็กพิเศษ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแก้ว หน้าอาคารชาญ เวสารัชชานนท์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนตังเอ็ง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนตังเอ็ง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนตังเอ็ง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนตังเอ็ง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.4/3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนตังเอ็ง อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ม.3/2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดพลับพลา โรงยิม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.30-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดจันทบุรี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 หมวดบิน 30 ฝูงบินทหารเรือ(สนามบินท่าใหม่) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดพลับพลา โรงยิม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 วัดพลับพลาไชยาราม ห้องประชุมวัดพลับพลาฯ(กุฏิ 72 ห้อง) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 1 และ อาคาร 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 1 และ อาคาร 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดพลับพลา อาคาร 3 ชั้นล่าง 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดพลับพลา ห้อง สมุดโรงเรียนวัดพลับพลา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 938 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921-922 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921-922 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921-922 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 938 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง นาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 16

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 17 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
12.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
11.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
12.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคจันทบุรี หอประชุม 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
08.00 - จนกว่าการแข่งขันจะเสร็จสิ้น

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคารอเนกประสงค์ 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคารอเนกประสงค์ 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สนามฟุตบอล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สนามฟุตบอล 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 6 ชั้น 1,2 และ 3 ห้อง 613-614,621-625,631-635 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 6 ชั้น 1,2 และ 3 ห้อง 613-614,621-625,631-635 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 7 ชั้น 1,2 ห้อง 712-713,721-723 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
8 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 7 ชั้น 1 และ 2 ห้อง 712-713,721-723 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สนามฟุตบอล 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี สนามฟุตบอล 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 522-526,532-536 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 5 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 522-526,532-536 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี โรงรถอาคารมัธยม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี โรงรถอาคารมัธยม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคารอเนกประสงค์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคารอเนกประสงค์ 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 923-927,933-936 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลจันทบุรี อาคาร 9 ชั้น 2 และ 3 ห้อง 923-927,933-936 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนวัดแสลง อาคารเอนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนวัดแสลง อาคารเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559 09.00-16.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 วิทยาลัยอาชีวศึกษาออมสินอุปถัมภ์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 เทศบาลตำบลบางกะจะ อาคารเอนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 48
09.00 เป็นต้นไป
2 691 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 เทศบาลตำบลบางกะจะ อาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]