หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย ฉะเชิงเทรา
ระหว่าง วันที่ 18 - 23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   23 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 4 ห้อง ป.5/1 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -10.30 น.
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 4 ห้อง ป.5/2 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -10.30 น.
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 4 ห้อง ป.5/3 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -10.30 น.
4 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 4 ห้อง ป.5/4 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -10.30 น.
5 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 3 ห้อง ป.5/5 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -10.30 น.

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ใต้ถุนอาคารเรียน 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ใต้ถุนอาคารเรียน 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ใต้ถุนอาคารเรียน 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ใต้ถุนอาคารเรียน 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 09.00-11.30
6 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ อาคาร 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 18 พ.ย. 2559 09.00-11.30
7 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ห้อง Active 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ห้อง Active 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านแหลมตะคร้อ ห้อง Active 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) โดม 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) โดม 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) โดม 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) โดม 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) โดม 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ใต้ถุนอาคารใหม่ 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ใต้ถุนอาคารใหม่ 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
3 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ใต้ถุนอาคารใหม่ 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
4 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สพป.ฉะเชิงเทรา เขต 2 ศูนย์เทคโนโลยีฯ 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
5 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สพป.ฉะเชิงเทรา เขต 2 ศูนย์เทคโนโลยีฯ 18 พ.ย. 2559 13.00 น.-16.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดต้นตาล หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดนาเหล่าบก 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
2 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 3 ห้อง ป.5/6 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
3 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 3 ห้อง ป.5/7 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ห้อง ประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
5 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ห้อง ประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 2 ห้อง ป.3/1 18 พ.ย. 2559 09.00 น.-12.00 น.
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 18 พ.ย. 2559 09.00 น.-14.00 น.
3 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 พ.ย. 2559 09.00 น.-14.00 น.
4 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 18 พ.ย. 2559 09.00 น.-14.00 น.
5 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 2 ห้อง ป.3/4 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
6 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 2 ห้อง ป.3/5 18 พ.ย. 2559 09.00 น. -12.00 น.
7 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) ชั้น 2 ห้อง 3/6 18 พ.ย. 2559 09.00 น.-14.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) อาคารใหม่ ชั้น 4 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดดอนทอง 18 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางนงลักษณ์ โฉมศรี โทร 0884422682 E Mail : s.samerphap@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]