หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 2
ณ โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย
ระหว่าง วันที่ 5 - 6 , 16 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 5 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 4 ห้อง ป.4C 5 พ.ย. 2559 09.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 4 ห้อง ป.3C 5 พ.ย. 2559 09.00-10.30
3 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 4 ห้อง ป.3B 5 พ.ย. 2559 09.00-10.30
4 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 4 ห้อง ป.3A 5 พ.ย. 2559 09.00-10.30
5 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 4 ห้อง ป.4B 5 พ.ย. 2559 09.00-10.30
6 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 3 ห้อง ป.1A 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 3 ห้อง ป.2A 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 3 ห้อง ป.5B (แข่งตอนที่1) 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
9 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 4 ห้อง ป.6A (แข่งตอนที่1) 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
10 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 3 ห้อง ป.1B 5 พ.ย. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 6 พญาเร่ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1) ชั้น 3 ห้อง ป.1/7 5 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 6 พญาเร่ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1) ชั้น 3 ห้อง ป.1/6 5 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 6 พญาเร่ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1) ชั้น 1 ห้อง ป.1/2,ป.1/3 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 6 พญาเร่ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1) ชั้น 1 ห้อง ป.2/2,ป.2/3 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 5 คชปุระ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4) ชั้น 1 ห้อง สืบค้น 5 พ.ย. 2559 09.00-11.30
6 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 7 สมิทธคาม (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2) ชั้น 3 ห้อง ป.2/8 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 7 สมิทธคาม (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 2) ชั้น 3 ห้อง ป.2/7 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 5 คชปุระ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4) ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย หอประชุมกุตารนคร 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย หอประชุมกุตารนคร 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย เวทีสนามเสาธงอนุบาลหน้าศาลาราย 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย หอประชุมกุตารนคร 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 2 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเนินหลังเต่า 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
8 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านเนินหลังเต่า 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 5 คชปุระ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4) ชั้น 2 ห้อง ห้อง ป.4/1,4/2,4/3 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 5 คชปุระ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4) ชั้น 2 ห้อง ป.4/4,4/6,4/7 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 2 ห้อง ป.3/5 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 3 ห้อง นาฏศิลป์ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น ล่าง ห้อง ประชุมศรีบงกช 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
6 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น ล่าง ห้อง เกียรติยศ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น ล่าง ห้อง เกียรติยศ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 5 คชปุระ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4) ชั้น 3 ห้อง ป.4/8 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 3 ห้อง ป.6/8 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 3 ห้อง ป.6/5 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 3 ห้อง ป.6/3,6/4 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 3 ห้อง ป.6/6,6/7 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 2 ห้อง ป.5/1,5/2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 2 ห้อง ป.5/3,5/4 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ศูนย์ PRRE ชั้น 1 5 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐ เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น 3 ห้อง ป.1C 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดนากระรอก 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดนากระรอก 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น 2 ห้อง ป.5/5,5/8 5 พ.ย. 2559 09.00-15.00
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 5 คชปุระ (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 4) ชั้น ล่าง ห้อง สมุด 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 3 ห้อง คอม 3 5 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 2 ห้อง คอม 2 5 พ.ย. 2559 09.00-14.00
3 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 3 ห้อง คอม 1 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 3 ห้อง คอม 3 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 3 เมรี (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3) ชั้น 2 ห้อง คอม 2 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
2 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
3 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
4 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาชลบุรี เขต 2 อาคารวิทยบริการ 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย โดมวิทยศึกษา 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย โดมวิทยศึกษา 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น ล่าง 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย โดมวิทยศึกษา 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
5 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย โดมวิทยศึกษา 5 พ.ย. 2559 09.00-11.00
6 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย โดมวิทยศึกษา 5 พ.ย. 2559 09.00 น. เป็นต้นไป
7 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย หลังอาคาร 4 (อาคารอนุบาลข้างหอพระ) 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 2 รถเสน (ชั้นประถมศึกษาปีที่ 5-6) ชั้น ล่าง 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร 8 ปัทมานุวัฒน์ (อาคาร EP) ชั้น ล่าง 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร8 ปัทมานุวัฒน์(อาคารEP) ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1A 1B 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย อาคาร8 ปัทมานุวัฒน์(อาคารEP) ชั้น 2 ห้อง 2A,2 B 5 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย 5 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย 5 พ.ย. 2559

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นายสินชัย โรจนไพฑูรย์ โทร. 0818528533 e-mail sornor.cbi2@gmail.com
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]