หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากรุงเทพมหานคร
ณ ศูนย์วิชาการกลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างๆ
ระหว่าง วันที่ 3 - 17 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   3 พ.ย. 2559   4 พ.ย. 2559   7 พ.ย. 2559   8 พ.ย. 2559   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 11 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก อาคาร 1 กรมหลวงวรเสรฐสุดา ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน MEP 11 พ.ย. 2559 09.00-15.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก อาคาร 1 กรมหลวงวรเสรฐสุดา ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน MEP 11 พ.ย. 2559 09.00-15.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก อาคาร 1 กรมหลวงวรเสรฐสุดา ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน MEP 11 พ.ย. 2559 09.00-15.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก อาคาร 1 กรมหลวงวรเสรฐสุดา ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน MEP 11 พ.ย. 2559 09.00-15.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดปรินายก อาคาร 1 กรมหลวงวรเสรฐสุดา ชั้น 3 ห้อง ห้องเรียน MEP 11 พ.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคารคอมพิวเตอร์ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 และ 2 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง Resource Center 11 พ.ย. 2559 09.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์และระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง ประชุมสายน้ำทิพย์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสายน้ำทิพย์ ลานอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 ลานอเนกประสงค์ 11 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางสาวกฤตยา ลีลาศ โทร.063-3579930 ,02-3545258 และอาจารย์เจษฎา ก้องสาคร โทร.086-6572811 ID Line : aorioo
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]