หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานเปิดฟ้าการศึกษาอ่างทอง ครั้งที่ ๑๒
และงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ ๖๖ ปีการศึกษา ๒๕๕๙
ณ อำเภอวิเศษชัยชาญ
ระหว่าง วันที่ ๑๖ - ๒๒ เดือน กันยายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   16 ก.ย. 2559   19 ก.ย. 2559   20 ก.ย. 2559   21 ก.ย. 2559   22 ก.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 21 ก.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.1/5 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.3/3 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.3/4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.3/5 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.2/5 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.2/4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.1/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.1/3 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.4/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.4/5 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม(หน้าอาคาร 1) 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม(หน้าอาคาร 1) 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม (หน้าอาคาร 1) 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม (หน้าอาคาร 1) 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ป.4/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 11.00-12.00
6 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 11.00-12.00
7 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2559 09.00-14.00
8 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคารอเนกประสงค์ 21 ก.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6/1 21 ก.ย. 2559 9.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6/3 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุน อาคาร 4 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6/4 21 ก.ย. 2559 09.00-10.30
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.6/4 21 ก.ย. 2559 10.30-12.00
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ห้อง อุ่นน้อย 21 ก.ย. 2559 09.00-10.30
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ห้อง อุ่นน้อย 21 ก.ย. 2559 10.30-12.00
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ป.4/4 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/5 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/5 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ห้อง ห้องศูนย์ Peer 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
2 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ห้อง ห้องศูนย์ Peer 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ห้อง ห้องศูนย์ Peer 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
4 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม หน้าอาคาร 2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม หน้าอาคาร 2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
6 313 การแข่งขันประติมากรรม(ลอยตัว) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) โดม หน้าอาคาร 2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
2 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
3 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
4 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
5 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 09.00-10.30
6 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 09.00-10.30
7 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 09.00-10.30
8 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 09.00-10.30
9 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 10.30-12.00
10 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 21 ก.ย. 2559 10.30-12.00
11 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุนอาคาร 3 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00
12 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) ใต้ถุนอาคาร 3 21 ก.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 052 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 054 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 053 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
4 055 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง อนุบาล 2/1 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
5 057 การแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง อนุบาล 2/2 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 21 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 21 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 21 ก.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ห้อง อุ่นน้อย 21 ก.ย. 2559 13.00 - 16.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 4 ห้อง อุ่นน้อย 21 ก.ย. 2559 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์วิทยบริการ 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์วิทยบริการ 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง บริเวณหน้าห้องอ่างทอง ชั้น 1 21 ก.ย. 2559 10.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน (ละเอียดอุปถัมภ์) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 21 ก.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ นางอรจิรา พุ่มพฤกษ์
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอ่างทอง
โทร. ๐๘ ๖๗๘๓ ๓๖๘๔
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]