กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 207
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 88.35 ทอง ชนะเลิศ
2 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 78.01 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 60.33 ทองแดง 4
5 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 59.34 เข้าร่วม 5
6 หินกองวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 58.99 เข้าร่วม 6
7 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 58.34 เข้าร่วม 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 206
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 84.34 ทอง ชนะเลิศ
2 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 74.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 73.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 58.66 เข้าร่วม 4
5 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 55.33 เข้าร่วม 5
6 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสระบุรี สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 50.33 เข้าร่วม 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 626
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 90.30 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 88.30 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 625
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 86.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 203
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 81.40 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 192
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 191
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 664
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 663
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ซับน้อยเหนือวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 75 เงิน 4
5 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 73 เงิน 5
6 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสระบุรี สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 65 ทองแดง 6
7 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 60 ทองแดง 7

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 662
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 70 เงิน 4
5 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 65 ทองแดง 5
6 ซับน้อยเหนือวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 60 ทองแดง 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 139
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 74.66 เงิน ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 74.30 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 136
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 88 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 138
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 76.66 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 141
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ซับน้อยเหนือวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 83.66 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82.33 ทอง 4
5 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82 ทอง 5
6 หินกองวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 81.33 ทอง 6
7 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 79.33 เงิน 7
8 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสระบุรี สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 76.66 เงิน 8

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 140
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 80.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ประเทียบวิทยาทาน สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 77.33 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 74.33 เงิน 4
5 ซับน้อยเหนือวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 74 เงิน 5
6 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการสระบุรี สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 259
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ซับน้อยเหนือวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 92.67 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 046
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 83.80 ทอง ชนะเลิศ
2 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 67.40 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 058
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 86.20 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 045
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 057
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85.60 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 629
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 84.70 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 67.80 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 67.80 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 048
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85.60 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 049
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 86.20 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
6 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 044
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 67.60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 64.60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 649
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 87.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 055
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 84.20 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 82.40 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 644
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หินกองวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 88.33 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 86.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สองคอนวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 76 เงิน 4
5 วังม่วงวิทยาคม สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 052
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 87.40 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 86.40 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บ้านท่ามะปรางวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 84.40 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 72.80 เงิน 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 043
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แก่งคอย สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 85.40 ทอง ชนะเลิศ
2 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 หนองแค "สรกิจพิทยา" สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 63.80 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 643
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 มวกเหล็กวิทยา สพม. เขต 4 (ปทุมธานี,สระบุรี) 83.67 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน