หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 4
ณ จังหวัดสระบุรี
ระหว่าง วันที่ 14-18 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 212 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 212 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 213 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 213 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 214 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 214 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 215 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 215 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 216 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 217 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง 217 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" โดมหน้าเสาธง 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" โดมหน้าเสาธง 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร6 ห้อง ห้องประชุม106ปี ชั้น 1 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร6 ชั้น ิ- ห้อง ห้องประชุม106ปี ชั้น 1 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร6 ห้อง ห้องประชุม106ปี ชั้น 1 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" อาคาร6 ห้อง ห้องประชุม106ปี ชั้น 1 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
33 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
34 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
35 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนหนองแค "สรกิจพิทยา" หอประชุมสรกิจพิมล 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี สนามข้างโดมร่มเย็นและโดมเล็ก 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี สนามข้างโดมร่มเย็นและโดมเล็ก 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี หอประชุมปากเพรียวยิมเนเซียม 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง สมุด 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง สัมมนา 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง สัมมนา 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง เพชรกุหลาบ 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง เพชรกุหลาบ 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่ nami468@gmail.com ::: ผู้ประสานงานการแข่งขัน นายสำราญ ซื่อตรง โทร 0831081745
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]