หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ ๖๖ ประจำปี ๒๕๕๙ ระดับเขตพื้นที่การศึกษา (หน่วย สพม.๙ สุพรรณบุรี ๒) ระหว่าง วันที่ ๑๒ - ๑๓ เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๙ ณ โรงเรียนอู่ทอง อำเภออู่ทอง จังหวัดสุพรรณบุรี

[ ทั้งหมด   12 พ.ย. 2559   13 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 223 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 225 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 226 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 231 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 232 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 523 (แข่งขัน) 522 (เก็บตัว) 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง 524 (แข่งขัน) 525 (เก็บตัว) 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร5 ชั้น 3 ห้อง 531 (แข่งขัน) 533 (เก็บตัว) 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 532 (แข่งขัน) 534 (เก็บตัว) 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 235 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง 236 13 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 722 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 723 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 726 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 726 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 726 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร7 ชั้น 2 ห้อง 726 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 415 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 415 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง 327 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง 337 13 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 334 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 336 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 324 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โดมหน้าห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โดมหน้าห้องสมุด ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง สนามฟุตบอล 13 พ.ย. 2559 08.00 น.

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง สุวรรณภูมิ 22 พ.ย. 2559 09.30 น.
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง สุวรรณภูมิ 22 พ.ย. 2559 11.00 น.
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง 3 ชั้น 1 ห้อง 411 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง 3 ชั้น 1 ห้อง ห้อง411 13 พ.ย. 2559 13.00 น.
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 08.30 น.
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง
-
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 612 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 614 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ห้องประชุมทวารวดี 13 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง
-
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง ห้องประชุมสุวรรณภูมิ 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ห้องประชุมสุวรรณภูมิ 13 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 115 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 116 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง สวนป่า (หลังอาคารพาณิชยกรรม) 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง สวนป่า (หลังอาคารพาณิชยกรรม) 12 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6
-
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3
-
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6
-
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6
-
.
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6
-
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 13.00 น.
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 13.00 น.
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6
-
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6
-
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
-
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคารศิลปอาชา ชั้น 2 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6
-
46 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-
47 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3
-
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111(นาฎศิลป์) 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
-
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111(นาฎศิลป์) 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111(นาฎศิลป์) 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111(นาฎศิลป์) 22 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3
-
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6
-
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง ศูนย์บริการชุมชน ชั้น 1 ห้อง 1 22 พ.ย. 2559 12.00 น.
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6
-

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 537 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 537 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 329 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
4 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
5 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
6 322 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
7 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 665 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
10 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
11 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
12 668 การพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
13 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง สุวรรณภูมิ 22 พ.ย. 2559 08.30 น.
14 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
15 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
16 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-
17 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6
-
18 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6
-
19 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6
-
20 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง หลังหอพระ 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง สนามฟุตซอล 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6
-
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 225 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6
-
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมทวารวดี 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 411 12 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 512 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 413 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 611 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 611 13 พ.ย. 2559 09.00 น.
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง 511 13 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปลาม้า "สูงสุมารผดุงวิทย์" อาคาร 5 ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 08.00 น.
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปลาม้า "สูงสุมารผดุงวิทย์" อาคาร 5 ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 08.00 น.
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปลาม้า "สูงสุมารผดุงวิทย์" อาคาร 5 ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 08.00 น.
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6
-
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางปลาม้า "สูงสุมารผดุงวิทย์" อาคาร 5 ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 08.00 น.
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางปลาม้า "สูงสุมารผดุงวิทย์" อาคาร 5 ชั้น 1 13 พ.ย. 2559 08.00 น.
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3
-
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงฝึกงานอุตสาหกรรม 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงฝึกงานอุตสาหกรรม 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
-
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6
-
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงฝึกงานคหกรรม 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงฝึกงานคหกรรม 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง สวนป่า (หลังอาคารพาณิชยกรรม) 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง สวนป่า (หลังอาคารพาณิชยกรรม) 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงอาหาร 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง โรงฝึกงานคหกรรม 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอู่ทอง โรงฝึกงานคหกรรม 12 พ.ย. 2559 09.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 อาคาร 6 ห้อง 642
-
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอู่ทอง อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 225 12 พ.ย. 2559 09.00 น.
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
-
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6
-

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3
-
2 691 การประกวดกลองยาว ม.4-ม.6
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]