หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดสมุทรสงคราม

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร ๑ ชั้น ๓ 15 พ.ย. 2559 ๐๙.๐๐-๑๖.๐๐

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง 521 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง 521 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง To Be Number One 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง To Be Number One 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง To Be Number One 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง To Be Number One 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง 546 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 5 ห้อง 546 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 1 ห้อง 136 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร ตึก 1 ห้อง 136 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย 15 พ.ย. 2559 9.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร โดมน้ำเงิน หน้าเสาธง 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคาร 1 ห้อง ทองอุไร3 (ห้องประชุม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคาร 1 ห้อง ทองอุไร 3 (ห้องประชุม) 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย บริเวณริมน้ำ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 5 - 8
10.00-10.40
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 9 - 11
10.50-11.20
3 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 3 - 3
9.30-9.40
4 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9.00-9.10
5 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 12 - 14
11.30-12.00
6 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 15 - 17
12.10-12.40
7 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 4 - 4
9.40-9.50
8 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคารกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ห้อง ห้องทองอุไร 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 2 - 2
9.10-9.20
9 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคาร 2 ห้อง 212 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 3 - 3
9.30-9.45
10 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคาร 2 ห้อง 212 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 4 - 4
10.00-10.15
11 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคาร 2 ห้อง 212 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 2 - 2
9.10-9.20
12 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรัทธาสมุทร อาคาร 2 ห้อง 212 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9.00-9.10

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนศรัทธาสมุทร สนามรร.ศรัทธาสมุทร 15 พ.ย. 2559 9.00 - 16.00
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 127 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 128 15 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
4 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 128 15 พ.ย. 2559 09.00 น. - 16.00 น.
5 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 3 ห้อง มณีพิศุทธ์ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 3 ห้อง มณีพิศุทธ์ 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 1 ห้อง ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนถาวรานุกูล อาคาร 1 ห้อง ห้องสมุด 15 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 326 15 พ.ย. 2559 09.00 - 14.10
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 322 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 322 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 14.10
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 14.10
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 326 15 พ.ย. 2559 09.00 - 14.10
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 324 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง หน้าห้อง 328 15 พ.ย. 2559 13.00 - 14.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง หน้าห้อง 328 15 พ.ย. 2559 13.00 - 14.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 322 15 พ.ย. 2559 09.00 - 14.10

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ช้ัน 2 ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 09.30
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 09.30
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 09.30
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 10.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 10.00
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง หน้า ห้อง 328 15 พ.ย. 2559 11.00
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง หน้าห้อง 328 15 พ.ย. 2559 11.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-11.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-11.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย โดมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา จังหวัดเพชรบุรี ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา อาคาร 4 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09:00 - 12:00
2 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา จ.เพชรบุรี ชั้น 1 ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา จ.เพชรบุรี ชั้น 1 ห้อง ห้อง Resource ห้อง 442 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบระดับจังหวัดได้ที่ email : sutanai@sattha.ac.th
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]