หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดเพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-18 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 122-123 18 พ.ย. 2559 09.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง 125-126 18 พ.ย. 2559 09.00-10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411 18 พ.ย. 2559 09.00-10.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 426 18 พ.ย. 2559 09.00-10.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 222 18 พ.ย. 2559 09.00-10.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง 224 18 พ.ย. 2559 09.00-10.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 422 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 425 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 48 พรรษา ชั้น 3 ห้อง นิศามณีวงศ์ 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 48 พรรษา ชั้น 3 ห้อง ปิติพัฒนโฆษิต 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง 115-116 18 พ.ย. 2559 09.00-10.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร1 ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 18 พ.ย. 2559 09.00-10.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 724 18 พ.ย. 2559 9.30-11.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 725 18 พ.ย. 2559 9.30-11.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 18 พ.ย. 2559 9.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 18 พ.ย. 2559 9.00-12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 18 พ.ย. 2559 9.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 18 พ.ย. 2559 9.00-12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 2 18 พ.ย. 2559 9.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 2 18 พ.ย. 2559 9.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา (อุบล ชาญใช้จักร) 18 พ.ย. 2559 9.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 7 ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา (อุบล ชาญใช้จักร) 18 พ.ย. 2559 9.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ประชุมละอองเบญจานุวัตรา ชั้น 2 อาคาร 80 ปี (ภาคเช้า) / ห้อง 438 ชั้น 3 อาคาร 4 (ภาคบ่าย) 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ห้องสมุดโรงเรียน ชั้น 1 อาคาร 4 (ภาคเช้า) / ห้อง 439 ชั้น 3 อาคาร 4 (ภาคบ่าย) 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารเล็ก 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารเล็ก 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารเล็ก 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารเล็ก 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 (เก็บตัวห้อง 423) 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 429 (เก็บตัวห้อง 428) 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารเล็ก 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี โรงอาหารเล็ก 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ 18 พ.ย. 2559 08.30-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 18 พ.ย. 2559 8.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 18 พ.ย. 2559 8.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 18 พ.ย. 2559 8.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 18 พ.ย. 2559 8.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 18 พ.ย. 2559 8.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 18 พ.ย. 2559 8.00
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม โรงเรียนท่ายางวิทยา 18 พ.ย. 2559 8.00
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา หอประชุม โรงเรียนท่ายางวิทยา 18 พ.ย. 2559 8.00
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 18 พ.ย. 2559 8.00
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 18 พ.ย. 2559 8.00
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332 18 พ.ย. 2559 8.00
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ายางวิทยา อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335 18 พ.ย. 2559 8.00
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โบสถ์วัดท่าคอย 18 พ.ย. 2559 8.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 ตามโรงเรียนที่ส่ง 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 ตามโรงเรียนที่ส่ง 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 ตามโรงเรียนที่ส่ง ห้อง 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 ตามโรงเรียนที่ส่ง 18 พ.ย. 2559 09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 (เก็บตัวห้อง 112) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 (เก็บตัวห้อง 112) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 329 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 (เก็บตัวห้อง 232) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231 (เก็บตัวห้อง 232) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 665 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ (เก็บตัวห้องสมุด) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง SEAR (113-114) 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง สารานุกรมไทยฯ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) สนามฟุตบอล 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) สนามฟุตบอล 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง 146 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์เพื่อนใจวัยรุ่น 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น ุ6 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 6 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดจันทราวาส (ศุขประสารราษฎร์) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 18 พ.ย. 2559 09.00 - 16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง ห้องสมุด 18 พ.ย. 2559 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง 1226 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง 1226 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 18 พ.ย. 2559 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 833 18 พ.ย. 2559 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 2 ห้อง 1226 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1236 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1236 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1236 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1231B 18 พ.ย. 2559 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1231B 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1232 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 3 ห้อง 1232 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี อาคาร 12 ชั้น 4 ห้อง 1241 18 พ.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00 -12.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00-13.00
4 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00-13.00
5 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00-13.00
6 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา หอประชุมใหญ่ 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถยนต์ 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถยนต์ 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถยนต์ 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถยนต์ 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม โรงอาหารชั้นบน 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม โรงอาหารชั้นบน 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-12.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารเกษตร 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 เป็นต้นไป
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารเกษตร 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00 เป็นต้นไป
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถยนต์ 18 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 18
09.00-11.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถยนต์ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถมอเตอร์ไซด์ 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารจอดรถมอเตอร์ไซด์ 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม โรงอาหารชั้นบน 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านลาดวิทยา อาคารหอประชุม โรงอาหารชั้นบน 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นายสุพรชัย เทียมทองอ่อน
Tel : 0876627755
Email : supornchai.ti@gmail.com Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]