หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดเพชรบุรี
ระหว่าง วันที่ 17-18 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   15 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 322 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง SEAR (113-114) 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
2 668 การพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง SEAR (113-114) 15 พ.ย. 2559 12.30-15.30
3 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี หอประชุมโรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง SEAR (113-114) 15 พ.ย. 2559 13.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องนิเทศ อาคาร 3 ฤทธารมณ์ ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09:00 - 12:00
2 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องนิเทศ อาคาร 3 ฤทธารมณ์ ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 5
09:00 - 12:00
3 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 3 ฤทธารมณ์ ชั้น 2 ห้อง 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
09:00 - 16:00
4 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 3 ฤทธารมณ์ ชั้น 2 ห้อง 2 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09:00-16:00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00
3 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
9:00-12:00
4 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00
5 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 2
09:00 - 12:00
6 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00
7 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 4
09:00 - 12:00
8 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
9:00-12:00
9 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเขาย้อยวิทยา หอประชุม ชั้น 1 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09:00 - 12:00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเขาย้อยวิทยา ห้อง Resource อาคาร 4 (422) ชั้น 2 ห้อง 1 15 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 6
9:00-12:00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นายสุพรชัย เทียมทองอ่อน
Tel : 0876627755
Email : supornchai.ti@gmail.com Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]