หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 8 กาญจนบุรี
ระหว่างวันที่ 10-11 , 17-19 เดือนพฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   12 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 422 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 423 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมใต้อาคาร5 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร5 ชั้น 1 ห้อง หอประชุมใต้อาคาร5 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 433-434 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ ห้องกาสะลอง ชั้น 1 ห้อง กล.5, กล.6 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 426 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ ห้องกาสะลอง ชั้น 1 ห้อง กล.1, กล.2 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ ห้องกาสะลอง ชั้น 1 ห้อง กล.3, กล.4 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง 424-425 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง 431-432 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เกียรติยศ 17 พ.ย. 2559 09.00-17.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 313 17 พ.ย. 2559 09.00-17.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง ห้อง อัจฉริยภาพ (PB) 17 พ.ย. 2559 09.00-17.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง to be number 1 17 พ.ย. 2559 09.00-17.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง คอม 3,คอม 4 17 พ.ย. 2559 09.00-17.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง คอม 2 17 พ.ย. 2559 09.00-17.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าม่วงราษฎร์บำรุง อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326 17 พ.ย. 2559 11.00-16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 17 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 18 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 17 พ.ย. 2559 08.30-16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 18 พ.ย. 2559 08.30-16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 17 พ.ย. 2559 08.30-16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 18 พ.ย. 2559 08.30-16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี ศาลาร่วมใจ 17 พ.ย. 2559 08.30-16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี ศาลาร่วมใจ 18 พ.ย. 2559 08.30-16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 17 พ.ย. 2559 08.30-16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี 18 พ.ย. 2559 08.30-16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี ศูนย์กีฬา 17 พ.ย. 2559 08.00-16.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี ศูนย์กีฬา 17 พ.ย. 2559 08.00-16.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิสุทธรังษี จังหวัดกาญจนบุรี สนามฟุตบอล 17 พ.ย. 2559 08.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ญสส. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมเจ้าคุณสนั่น 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ญสส. ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมเจ้าคุณสนั่น 18 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ญสส. ชั้น 4 ห้อง 346,347,348,349 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ภปร. ชั้น 4 ห้อง 143,144,145,146 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคารหลวงปู่ดี ชั้น 2 ห้อง 226 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคารหลวงปู่ดี ชั้น 2 ห้อง 226 18 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ภปร. ชั้น 1 ห้อง หอประชุมอาคาร ภปร. 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ภปร. ชั้น 1 ห้อง หอประชุมอาคาร ภปร. 18 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ภปร. ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคาร ภปร. ชั้น 1 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 18 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคารหลวงปู่ดี ชั้น 2 ห้อง 221 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี อาคารหลวงปู่ดี ชั้น 2 ห้อง 221 18 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนเทพมงคลรังษี วัดเทวสังฆาราม (วัดเหนือ) ห้อง โบสถ์วัดเทวสังฆาราม (วัดเหนือ) 17 พ.ย. 2559 08.30 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 17 พ.ย. 2559 07.30-16.30
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี ห้องโสตฯ ชั้น ม.1-3 ห้อง ห้องโสตฯ 17 พ.ย. 2559 07.30-16.30
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี ห้องประชุมอาคารใหม่ ชั้น ม.4-6 ห้อง ห้องประชุมอาคารใหม่ 17 พ.ย. 2559 07.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 422 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 424 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435,436 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 426 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 415 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม โรงจอดรถ หน้าอาคารศิลปะ 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม โรงจอดรถ หน้าอาคารศิลปะ 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน 17 พ.ย. 2559 09.00-16.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 18.00-21.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 18.00-21.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง แก้วกัลยา 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง แก้วกัลยา 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง แก้วกัลยา 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง แก้วกัลยา 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์โพธารากุล 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์โพธารากุล 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์โพธารากุล 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคารเอนกประสงค์โพธารากุล 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง มัลติมีเดีย 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง มัลติมีเดีย 17 พ.ย. 2559 09.00-12.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง มัลติมีเดีย 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง มัลติมีเดีย 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 09.00-09.30
46 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ ห้อง 18 พ.ย. 2559 09.00-09.30
47 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 09.00-09.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 17 พ.ย. 2559 09.00-16.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง ประชุมเจ้าคุณทองดำ 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม หอประชุมสุทินศักดิ์ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 611 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 611 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 329 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 613 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 613 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
5 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 614 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
6 322 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 612 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
7 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 611 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
8 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 611 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
9 665 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 613 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 613 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
11 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 614 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
12 668 การพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 1 ห้อง 612 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
13 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 งดการแข่งขัน
-
14 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 งดการแข่งขัน
-
15 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 งดการแข่งขัน
-
16 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 งดการแข่งขัน
-
17 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 625 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 625 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
19 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 625 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00
20 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ อาคาร6 ชั้น 2 ห้อง 625 18 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี สนามกีฬา 18 พ.ย. 2559 9.00 เป็นต้นไป
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี สนามบาสเกตบอล 18 พ.ย. 2559 09.00-เป็นต้นไป
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ห้องสมุดโรงเรียน 18 พ.ย. 2559 09.00 -15.00
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ห้องสมุดโรงเรียน 18 พ.ย. 2559 09.00 -15.00
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 135 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 137 18 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 17 พ.ย. 2559 8.30-16.30
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 17 พ.ย. 2559 8.30-16.30
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 พ.ย. 2559 8.30-16.30
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 18 พ.ย. 2559 8.30-16.30
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1 19 พ.ย. 2559 8.30-16.30
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 18 พ.ย. 2559 8.30-16.30
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 17 พ.ย. 2559 8.30-16.30
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 17 พ.ย. 2559 13.00-16.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 18 พ.ย. 2559 8.30-16.30
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 19 พ.ย. 2559 8.30-16.30
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 19 พ.ย. 2559 13.00-16.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 19 พ.ย. 2559 8.30-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 10 พ.ย. 2559 07.00-16.30
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 11 พ.ย. 2559 07.00-16.30
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 10 พ.ย. 2559 07.00-16.30
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 11 พ.ย. 2559 07.00-16.30
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 10 พ.ย. 2559 07.00-16.30
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 11 พ.ย. 2559 07.00-16.30
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 10 พ.ย. 2559 07.00-16.30
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี หอประชุม 10 พ.ย. 2559 07.00-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 19 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 19 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 19 พ.ย. 2559 09.00-16.30
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 19 พ.ย. 2559 09.00-16.30
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น สวนพฤกษศาสตร์ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น สวนพฤกษศาสตร์ 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ลานกีฬา 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 18 พ.ย. 2559 13.00-16.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น ลานกีฬา 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี ชั้น หอประชุม 18 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 งดการแข่งขัน อาคาร 6 ห้อง 642
-
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
-
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 ชาเลนเจอร์ฮอลล์
-
14.35-15.35
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
-
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
-
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
-
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 ชาเลนเจอร์ฮอลล์
-
15.35-16.20
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 ชาเลนเจอร์ฮอลล์
-
10.40-11.45

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
-

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3
-
2 691 การประกวดกลองยาว ม.4-ม.6
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]