หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดจันทบุรี
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   14 ธ.ค. 2559   15 ธ.ค. 2559   16 ธ.ค. 2559   17 ธ.ค. 2559   18 ธ.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 18 ธ.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง สารภี 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 ลำดับที่ 1-25 / ห้อง 332 ลำดับที่ 26-51 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321,322 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333,334 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 303,304 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335,336 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
7 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้อง 532,533 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
8 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 18 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 333,334 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 336,337 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคารวิทยาศาสตร์ ห้อง 323,325 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคารวิทยาศาสตร์ ห้อง 321,331 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามบาส 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี หอประชุมใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 911,912 วันที่ 18 ธ.ค.59 ห้อง 327 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
8 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 326,327 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
9 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี ห้อง วันที่ 17 ธ.ค.59 ห้องประชุมประถมใจจิตร / วันที่ 18 ธ.ค.59 สนามบอล 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 117 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง โสตสาลีพันธ์สุวรรณ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 3 ห้อง 326-328 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 2 ห้อง 226-228 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 123 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 122 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 โดมอเนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก หอประชุมฉลองปีกาญจนาภิเษก 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 3 ห้อง 312 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคารประกอบ ห้อง นาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 อาคารอาเซียน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 3 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 129 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสอยดาววิทยา อาคารหอประชุมสอยดาวอนุสรณ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 30

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 31 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" ห้อง ดนตรีไทย (พักรอแข่งขันที่ห้อง ดนตรีสากล) 18 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
2 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสอยดาววิทยา เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.00-17.00
3 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนสอยดาววิทยา เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.00-17.00
4 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 2 เวทีกลางแจ้ง ห้อง (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 25 นาที) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 35

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00-17.00
5 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี โรงยิมเปิด หน้าหอหญิง ห้อง (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 25 นาที) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 35

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00-17.00
6 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
7 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
8 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
9 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
10 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 1 ชั้น 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
11 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 3 ชั้น 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
12 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 2 ชั้น 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
13 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 4 ชั้น 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
14 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
15 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
16 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
17 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
18 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
19 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
20 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
21 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
22 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนมะขามสรรเสริญ เวที ห้อง โสตทัศนศึกษา (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 20 นาที) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
23 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนลาซาลจันทบุรี(มารดาพิทักษ์) เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30
24 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนลาซาลจันทบุรี(มารดาพิทักษ์) เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี เวที 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 35) ชั้น 2 ห้อง ประชุม 35201 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
2 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี เวที 2 หอประชุมรำไพพรรณี 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
3 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 1 เวที 1 เอนกประสงค์ 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
4 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 1 เวที 2 เอนกประสงค์ 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
5 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมท่าแคลง เวที 1 ห้อง (รวมเวลาเตรียมความพร้อมและการแสดง ไม่เกิน 20 นาที) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
6 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมท่าแคลง เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" สนามโรงเรียนท่าใหม่ฯ 18 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" ห้อง โสตทัศนศึกษา ฐิตพูลสวัสดิ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 19 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 51
09.00 เป็นต้นไป
3 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง อาเซียน (235) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 19 - 51
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 541,543 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
2 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 521,531 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
3 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 5 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 515,523 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 11 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
5 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 5 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 521-522 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 1 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 2 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
3 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 3 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
4 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 4 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
5 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ลานหลังพระรูป ร.5 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ลานหน้าพระรูป ร.5 18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง สมุด 18 ธ.ค. 2559 09.00-15.00
2 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง ศูนย์ภาษาไทย (144) 18 ธ.ค. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-4 18 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]