หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดจันทบุรี
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   14 ธ.ค. 2559   15 ธ.ค. 2559   16 ธ.ค. 2559   17 ธ.ค. 2559   18 ธ.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 17 ธ.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321,322 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
2 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 333,334 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
3 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 303,304 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
4 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 335,336 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
5 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ชั้น 3 ห้อง 532,533 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00
6 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 17 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 333,334 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
2 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 336,337 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
3 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคารวิทยาศาสตร์ ห้อง 323,325 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคารวิทยาศาสตร์ ห้อง 321,331 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามบาส 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
6 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี หอประชุมใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 911,912 วันที่ 18 ธ.ค.59 ห้อง 327 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
8 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 326,327 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
9 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี โรงยิม 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
10 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี ห้อง วันที่ 17 ธ.ค.59 ห้องประชุมประถมใจจิตร / วันที่ 18 ธ.ค.59 สนามบอล 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 117 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง โสตสาลีพันธ์สุวรรณ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 3 ห้อง 326-328 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 2 ห้อง 226-228 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 123 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 122 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 โดมอเนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก หอประชุมฉลองปีกาญจนาภิเษก 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 3 ห้อง 312 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคารประกอบ ห้อง นาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 อาคารอาเซียน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 3 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 129 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสอยดาววิทยา อาคารหอประชุมสอยดาวอนุสรณ์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 30

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 31 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 222-224 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 232-234 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารปาริชาติ ห้อง 132-134 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารปาริชาติ ห้อง 142-144 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 242-244 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ เต้นท์ 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 215 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 214) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 225 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 224) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
3 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 228 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 227) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
4 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 221 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 222) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
5 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 333 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 334) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
6 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 338 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 337) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
7 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 321 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 322) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
8 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 327 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 324) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
9 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 341 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 342) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 344 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 343) 17 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง เกษรสิทธิ์ (พักรอแข่งขัน บริเวณใต้ถุนอาคาร 2) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 24 - 51
08.30-17.00
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" ห้อง ดนตรีไทย (พักรอแข่งขันที่ห้อง ดนตรีสากล) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน (พักรอแข่งขันที่ห้อง 113 - 114) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
14 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนสอยดาววิทยา เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.00-17.00
15 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนสอยดาววิทยา เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.00-17.00
16 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 2 เวทีกลางแจ้ง ห้อง (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 25 นาที) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 35

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00-17.00
17 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี โรงยิมเปิด หน้าหอหญิง ห้อง (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 25 นาที) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 35

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00-17.00
18 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
19 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
20 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
21 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนศรีรัตน์ราษฎร์นุเคราะห์ เวที 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
22 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 1 ชั้น 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
23 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 3 ชั้น 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
24 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 2 ชั้น 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
25 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (อาคาร 35) ห้อง เวที 4 ชั้น 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
26 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
27 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
28 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
29 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีมารดาพิทักษ์ เวที 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
30 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
31 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
32 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
33 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมวัดเขาสุกิม เวที 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
09.00-17.00
34 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.6 โรงเรียนมะขามสรรเสริญ เวที ห้อง โสตทัศนศึกษา (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 20 นาที) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
35 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนลาซาลจันทบุรี(มารดาพิทักษ์) เวที 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30
36 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนลาซาลจันทบุรี(มารดาพิทักษ์) เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 26

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 27 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 1 ชั้น 2 ห้อง ตึกนาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 2 ชั้น 3 ห้อง ตึกนาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี เวที 1 อาคารเฉลิมพระเกียรติ (อาคาร 35) ชั้น 2 ห้อง ประชุม 35201 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี เวที 2 หอประชุมรำไพพรรณี 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 3 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 1 อาคารเรียน 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 4 ชั้น 2 ห้อง เครื่องเก่า อาคารเรียน 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 1 เวที 1 เอนกประสงค์ 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 1 เวที 2 เอนกประสงค์ 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมท่าแคลง เวที 1 ห้อง (รวมเวลาเตรียมความพร้อมและการแสดง ไม่เกิน 20 นาที) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนมัธยมท่าแคลง เวที 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง โสตทัศนศึกษา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
2 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง สารภี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
3 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ หอประชุมชยางกูร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
4 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 4 ห้อง 446 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
5 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 231 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
6 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 215 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
7 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 235 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
8 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 223 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" สนามโรงเรียนท่าใหม่ฯ 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" ห้อง โสตทัศนศึกษา ฐิตพูลสวัสดิ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 19 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 51
09.00 เป็นต้นไป
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชงโคสตูริโอ (328) 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ห้อง สมุด 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง อาเซียน (235) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 35

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00 - 16.00
6 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง อาเซียน (235) 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 19 - 51
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 541,543 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 521,531 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 5 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 521-522 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 5 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 515,523 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 11 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 3 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 4 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
3 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ลานหลังพระรูป ร.5 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ลานหน้าพระรูป ร.5 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
5 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 1 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 2 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131-132 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง 147-148 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 213-214 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 231-232 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง 144 17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคารอุตสาหกรรม ชั้น 1 ห้อง ศตวรรษ 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ซัมซุง 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" หอประชุม 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 338 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
10 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 17 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-4 17 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี สนามกีฬาศักดิเดชน์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30 ลงทะเบียนที่สนามกีฬาศักดิเดชน์
2 691 การประกวดกลองยาว ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี เวที 2 ห้อง โถง หน้ากองบริการ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]