หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ จังหวัดจันทบุรี
ระหว่าง วันที่ 16-18 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   14 ธ.ค. 2559   15 ธ.ค. 2559   16 ธ.ค. 2559   17 ธ.ค. 2559   18 ธ.ค. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 16 ธ.ค. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 223 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 224 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 128 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 127 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 126 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 125 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 311 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 238 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 100 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 200 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 122 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนนายายอามพิทยาคม ห้อง 123 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-10.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี ห้อง (รอบตอบปัญหา ห้อง IT 403) (การแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ห้อง L 405) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี ห้อง (รอบตอบปัญหา ห้องประชุมประถมใจจิตร) (การแก้ปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ห้อง L 501) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 333,334 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 336,337 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคารวิทยาศาสตร์ ห้อง 323,325 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคารวิทยาศาสตร์ ห้อง 321,331 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามบาส 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี หอประชุมใหญ่ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 911,912 วันที่ 18 ธ.ค.59 ห้อง 327 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ห้อง 326,327 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 20

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 21 - 40

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 41 - 51
09.00-16.00
11 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยบูรพา วิทยาเขตจันทบุรี โรงยิม 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 117 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง โสตสาลีพันธ์สุวรรณ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 3 ห้อง 326-328 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 2 ห้อง 226-228 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 123 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 122 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
7 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 โดมอเนกประสงค์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
8 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก หอประชุมฉลองปีกาญจนาภิเษก 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
9 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 3 ห้อง 312 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
10 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคารประกอบ ห้อง นาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
11 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 อาคารอาเซียน 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
12 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองขลุง 1 อาคารอเนกประสงค์ ชั้น 3 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30
13 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก อาคาร 1 ห้อง 129 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 34

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสอยดาววิทยา อาคารหอประชุมสอยดาวอนุสรณ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสอยดาววิทยา อาคารหอประชุมสอยดาวอนุสรณ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 222-223,231 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 232-234 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารปาริชาติ ห้อง 132-134 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารปาริชาติ ห้อง 142-144 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 224-226 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
6 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ อาคารราชพฤกษ์ ห้อง 242-244 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมานุสรณ์ เต้นท์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 215 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 214) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
2 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 225 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 224) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 228 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 227) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง 221 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 222) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 333 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 334) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 338 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 337) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
7 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 321 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 322) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
8 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 327 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 324) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
9 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 341 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 342) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
10 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 3 ห้อง 344 (พักรอแข่งขันที่ห้อง 343) 16 ธ.ค. 2559 08.30-17.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 2 ห้อง เกษรสิทธิ์ (พักรอแข่งขัน บริเวณใต้ถุนอาคาร 2) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 23

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 24 - 51
08.30-17.00
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" ห้อง ดนตรีไทย (พักรอแข่งขันที่ห้อง ดนตรีสากล) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนแหลมสิงห์วิทยาคม "อาทรสังขะวัฒนะ 4 อุปถัมภ์" อาคาร 1 ห้อง ศูนย์อาเซียน (พักรอแข่งขันที่ห้อง 113 - 114) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 25

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 26 - 51
08.30-17.00
14 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองจันทบุรี 2 เวทีกลางแจ้ง ห้อง (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 25 นาที) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 35

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00-17.00
15 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี โรงยิมเปิด หน้าหอหญิง ห้อง (รวมการเตรียมความพร้อมของเครื่องดนตรี ทดสอบเสียง และแข่งขัน ไม่เกิน 25 นาที) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 17

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 18 - 35

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 1 ชั้น 2 ห้อง ตึกนาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 2 ชั้น 3 ห้อง ตึกนาฏศิลป์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.00-17.00
3 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 3 ชั้น 2 ห้อง ประชุม 1 อาคารเรียน 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30
4 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยนาฏศิลป จันทบุรีี เวที 4 ชั้น 2 ห้อง เครื่องเก่า อาคารเรียน 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 323 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง 132 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
2 324 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง 134 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
3 329 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 334 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
4 601 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 336 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
5 320 การแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ ภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง กันเกรา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
6 322 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 305 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
7 632 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง 111 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
8 633 การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 1 ห้อง 133 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
9 665 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 332 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
10 666 การพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 325 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
11 667 การพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 323 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
12 668 การพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง 303 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
13 669 ละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง โสตทัศนศึกษา 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
14 670 ละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 3 ห้อง สารภี 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
15 671 ละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ หอประชุมชยางกูร 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
16 672 ละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 4 ห้อง 446 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
17 673 การนำเสนอโครงงานภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 231 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
18 674 การนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 215 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
19 675 การนำเสนอโครงงานภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 235 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00
20 676 การนำเสนอโครงงานภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 2 ห้อง 223 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 24

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 25 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" ห้อง โสตทัศนศึกษา ฐิตพูลสวัสดิ์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 18

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 19 - 32

18 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 33 - 51
09.00 เป็นต้นไป
2 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ชงโคสตูริโอ (328) 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ห้อง สมุด 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง อาเซียน (235) 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 35

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 36 - 51
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 541,543 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
2 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนศรียานุสรณ์ อาคาร 90 ปี ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 521,531 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 5 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 521-522 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี อาคาร 5 ห้อง ห้องปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 515,523 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ลานหลังพระรูป ร.5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี ลานหน้าพระรูป ร.5 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-16.00
3 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 1 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-11.00
4 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 2 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
13.00-15.00
5 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 3 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป
6 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี สนามฟุตบอล เต้นท์ 4 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง ญี่ปุ่น (224) 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง เกาหลี (223) 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง จีน (222) 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง เขมร (221) 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 136 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคารอุตสาหกรรม ชั้น 1 ห้อง ศตวรรษ 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
2 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ซัมซุง 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
3 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" หอประชุม 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง 338 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 16 ธ.ค. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนท่าใหม่ "พูลสวัสดิ์ราษฎร์นุกูล" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 1-4 16 ธ.ค. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 690 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี สนามกีฬาศักดิเดชน์ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30 ลงทะเบียนที่สนามกีฬาศักดิเดชน์
2 691 การประกวดกลองยาว ม.4-ม.6 มหาวิทยาลัยราชภัฎรำไพพรรณี เวที 2 ห้อง โถง หน้ากองบริการ 16 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 1 - 28

17 ธ.ค. 2559
ลำดับที่ 29 - 51
08.30-16.30

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]