หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

เจ้าหน้าที่ดำเนินงาน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ ศูนย์แข่งขัน สพม.1

ลำดับ ชื่อ-สกุล หน่วยงาน หน้าที่ บัตรประจำตัว เกียรติบัตร
1 นางนันทพร ภิรมย์แทน หัวหน้ากลุ่มสาระฯการงานอาชีพและเทคโนโลยี กรรมการ    
2 นายซุปเป้อร์ สุกันทา ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2 กรรมการ    
3 นางสาวสุภาพร บุญช่วย ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการ    
4 นายธวัชชัย ลุนศร ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการ    
5 นายโสภณ ขันธโสภา ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการ    
6 นางสาวศิริทิพย์ ภุมเรศ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการ    
7 นางเบ็ญจมาศ วิจิตร หัวหน้างานคอมพิวเตอร์ กรรมการและเลขานุการ    
8 นายสุริยะ ทวีบุญญาวัตร รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ รองประธานกรรมการ    
9 นายอัชลิต พัฒคุ้ม รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ รองประธานกรรมการ    
10 นางดารารัศมิ์ ศรีวิลัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ รองประธานกรรมการ    
11 นางสาวอุทุมพร ชื่นวิญญา ครูงานคอมพิวเตอร์ กรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
12 นางสาวปาลญา สุวาส ครูงานคอมพิวเตอร์ กรรมการฝ่ายประเมินผล    
13 นางสาวนิตยา เพชรน้อย ครูงานคอมพิวเตอร์ กรรมการฝ่ายประเมินผล    
14 นายสิทธิชัย ตันเจริญ ครู ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
15 นางธนิตา รัตนพันธ์ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
16 นายธนา แก้วมงคล ครูงานคอมพิวเตอร์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
17 นายฐิติศักดิ์ โตเรืองศรี ครูงานคอมพิวเตอร์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
18 นางสาวเสาวลักษณ์ ใจเอื้อ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
19 นายสุรเดช ปักปิ่น ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
20 นายธวัชชัย เบ็ญมาตย์ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
21 นางสาวกมลวรรณ ทองบุญเหลือ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
22 นายเด่นชัย เขตบุญไสย ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
23 นางสาววนิดา เด็ดดวง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
24 นางสาวสาโรจ ชัยศรี ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
25 นางสาวนารีนาถ วิโรจน์กุล ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
26 นางสาวธนีนาถ อภิชฌานุกูล ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายการเงิน    
27 นางสาวไพวัลย์ เหล็งสุดใจ ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดระฆัง ประธานศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
28 นางธนิตา รัตนพันธ์ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
29 นายคณิต ชนกศรีธรกีรติ ครูงานคอมพิวเตอร์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
30 นางสำรวย จินตนา ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
31 นางจุไรลักษณ ควรรับส่วน ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
32 นายนฤเบศ พานิชย์ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายปฏิคม    
33 นางประทิ่น ปานทอง ครูโรงเรียนโยธินบูรณะ กรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
34 นายธนบดี หงสกุล เจ้าหน้าที่งานโสตฯโรงเรียนโยธินบูรณะ เจ้าหน้าที่งานโสตทัศนูปกรณ์    
35 นายจตุรวิทย์ ถึงเสียบญวน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ เจ้าหน้าที่งานโสตทัศนูปกรณ์    
36 นางอัญชลี ประกายเกียรติ ผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี ประธานคณะกรรมการอำนวยการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
37 นางปนัดดา มีสมบัติงาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการอำนวยการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
38 นายสุจิต เหลาสุภาพ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการอำนวยการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
39 นางสาวอัมพร วิชัยศรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการอำนวยการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
40 นางสาวสุรีรัตน์ เอี่ยมกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการอำนวยการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
41 นายสุริยา บุบผา ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการและเลขานุการการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
42 นายณัฐวุฒิ ณรงค์เดชา ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
43 นางสาวสุรีรัตน์ เอี่ยมกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี ที่ปรึกษาคณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
44 นายสุริยา บุบผา ครูโรงเรียนศึกษานารี ประธานกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
45 นางฐานิตา พึ่งคุณไตรรัตน์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
46 นางสาววิภารินญัลดา วิศาลสมพงษ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
47 นางกนกกร แก้วขาว ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
48 นายวิโรจน์ ธนวุฒิโฆสิต รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
49 นางปิยมาภรณ์ รุ่งเรือง ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
50 นางรุ่งนภา เส็งไธสง ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
51 นางนิตยา ยุวัฒนะกุล ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
52 นายธงชัย สุภิตาภรณ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
53 นางสุดจิตร์ เกษมชาญ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
54 นางอัจฉรา กอบัวแก้ว ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
55 นางสาวเยาวดี วิเศษสินธุ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
56 นางสาวมีนา โอษฐงาม ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
57 นายจรัล จินจาคาม ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
58 นายภาสกร จิรศรีโสภา เจ้าหน้าที่โรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
59 นายณัฐวุฒิ ณรงค์เดชา ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
60 นางสาวรัตติการ จริยเวชช์วัฒนา นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
61 นางสาวพีรยา จิตพิไล นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
62 นางสาวธาดารัตน์ ทริดสังข์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
63 นายกิตติศักดิ์ พลอยเอี่ยม นักศึกษาฝึกประสบการณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา คณะกรรมการดำเนินการจัดการแข่งขันการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor และการแข่งขันการสร้าง Web Applications    
64 นางสมปอง เอี่ยววงศ์เจริญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
65 นายสุรเดช ปักปิ่น ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
66 พ.จ.ท.จิตร ยุติธรรมคุณา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
67 นางละเอียด พุทธศรี นักการภารโรง โรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
68 นายคงพันธ์ พรมจีน ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
69 นางสาววิภารินญัลดา วิศาลสมพงษ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
70 นางรุ่งนภา เส็งไธสง ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
71 นางปิยมาภรณ์ รุ่งเรือง ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
72 นางนิตยา ยุวัฒนะกุล ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
73 นางปนัดดา มีสมบัติงาม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
74 นางฮาซียะ แวเย็ง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
75 นางสาวตวงพร คำเสียง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
76 นางกรณิศา ตันศิริ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
77 นางสาวฐานิกา ผมรี ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
78 นางบังอร เทพช่วย ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายอาหาร เครื่องดื่ม    
79 นายสุริยา บุบผา ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ    
80 นางฐานิตา พึ่งคุณไตรรัตน์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ    
81 นางอัจฉรา กอบัวแก้ว ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ    
82 นางสาวเยาวดี วิเศษสินธุ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ    
83 นางสาวศิริทิพย์ ภุมเรศ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 คณะกรรมการฝ่ายพิธีการ    
84 นางนิตยา ยุวัฒนะกุล ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและรายงานผลการแข่งขัน    
85 นางสาวเยาวดี วิเศษสินธุ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและรายงานผลการแข่งขัน    
86 นายณัฐวุฒิ ณรงค์เดชา ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและรายงานผลการแข่งขัน    
87 นายภาสกร จิรศรีโสภา เจ้าหน้าที่โรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและรายงานผลการแข่งขัน    
88 นางเพชรรัตน์ เวสน์ไพบูลย์ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 คณะกรรมการฝ่ายบันทึกและรายงานผลการแข่งขัน    
89 นางสาวเยาวดี วิเศษสินธุ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและจัดทำรูปเล่ม    
90 นางสาวมีนา โอษฐงาม ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและจัดทำรูปเล่ม    
91 นายณัฐพล คชาธร ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและจัดทำรูปเล่ม    
92 นางสาวจันทร์เพ็ญ โอษาติมากุล ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและจัดทำรูปเล่ม    
93 นางสาวสุปราณี ไกรวัตนุสสรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวิทยา ประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตุน 2D Animation    
94 นายพินิจ เพ็ชรดารา รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวิทยา รองประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
95 นายจำรัส กลิ่นหอม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวิทยา รองประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
96 นายเฉลิมพล พันธ์บัว รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวิทยา รองประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
97 นางจิมารัตน์ ปุญญปัญญา รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวิทยา รองประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
98 นายสุเทพ ยาสุภาพ หัวหน้ากลุ่มสาระฯการงานอาชีพและเทคโนโลยี ร.ร.สตรีวิทยา รองประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
99 นางสาวนฤมล อัมรินทร์รัตน์ ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
100 นางสาวรุ่งฟ้า สุขใส ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
101 นางสาวฐิติภัทร ทองมา ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
102 นายสุปัญญา ยังศิริ ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
103 นายวีรกิตติ์ ดิษฎาวีระวัฒน์ ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
104 ครูทิพย์อนันต์ โพธะกัน ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
105 นางสาวสัจจา วงศ์เบี้ยสัจจ์ ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
106 นายสุประพล ใยภักดี ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
107 ว่าที่ รท.ณัฐวุฒิ นนท์เอี่ยม ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
108 นายสิทธิพงษ์ ตาเปี้ย ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการศูนย์การแข่งขันการสร้างการ์ตูน 2D Animation    
109 นายสุรเดช ปักปิ่น ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
110 นางสาวพชรอร รุ่งสว่าง ครูโรงเรียนวัดสังเวช คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
111 นางสาวนวลจันทร์ ทองคำ ครูทีปังกรวิทยาพัฒน์(วัดน้อยใน)ในพระราชูปถัมภ์ฯ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
112 นางจุฑามาศ นุชนาถ ครูโรงเรียนวัดนวนรดิศ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
113 นางสาวศิรรัตน์ เสตสุบรรณ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
114 นางสาวปิยะภรณ์ วันศร ครูโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
115 นางธัญจิตรา หงษ์พญา ครูโรงเรียนสตรีวิทยา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
116 นางสาวจารุวรรณ เทียนเงิน ครูโรงเรียนมหรรณพาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
117 นางพิมพรรณ เพ็ญศิริ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
118 นายธีรยุทธ มาณะจักร์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
119 นางทัศนา พรหมเวช ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
120 นายไพโรจน์ เมฆอรุณ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมอ่านเอาเรื่อง ตามแนว pisa (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
121 นางสาวสุพรรษา แสงอ่อน ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
122 นางสาวสุริยาพร เลี่ยนเครือ ครูโรงเรียนมัธยมวัดเบญจมบพิตร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
123 นางสาวนุชสุคนธ์ อักษรศรี ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
124 นางสุภัทชกรานต์ จึงอมรกิจ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
125 นางสาวแพรวไพลิน นนทะสี ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
126 นางสาวอรยุดา รัตนเดช ครูโรงเรียนวัดราชาธิวาส คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
127 นางสาวณัฐรดา เบ้าคำ ครูโรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
128 นางจันทวรรณ อำไพ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
129 นางสาวศิริพร วงศ์ภักดี ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรรมการควบคุมการแข่งขันพูดสนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น    
130 นายกิตติชัย บุตรหงษ์ ครูโรงเรียนโยธินบูรณะ กรรมการควบคุมการแข่งขันพูดสนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น    
131 นางสาวพิรญาณ์ นพรัตน์ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรรมการควบคุมการแข่งขันพูดสนทรพจน์ภาษาญี่ปุ่น    
132 นางสาวดารากันย์ เจริญจิตต์ ครูโรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ กรรมการควบคุมการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ภาษาญี่ปุ่น    
133 นายอนันท์ เอี่ยมวิวัฒนะกุล ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการควบคุมการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ภาษาญี่ปุ่น    
134 นางสาวสุปรียา ฤทธิ์บำรุง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรรมการควบคุมการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ภาษาญี่ปุ่น    
135 นางนิตย์นาถ ทวีตั๊งตระกูล ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรรมการควบคุมการแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น    
136 นางสาวลัลนา ปลั่งศรีรัตน์ ครูโรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ กรรมการควบคุมการแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น    
137 นางนงนุช แพทยานันท์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม กรรมการควบคุมการแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น    
138 นางสาวอรอุมา ทองทา ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการควบคุมการแข่งขันการนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น    
139 Miss Fumiko Matsunami ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ กรรมการควบคุมการแข่งขันการนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น    
140 นายธรรมนูญ ลพรวี ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการควบคุมการแข่งขันการนำเสนอโครงงานภาษาญี่ปุ่น    
141 นางนิตย์นาถ ทวีตั๊งตระกูล ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
142 นายพิชัย เหลืองอรุณ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
143 นางสาวศิริพร วงศ์ภักดี ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
144 นางสาวพิรญาณ์ นพรัตน์ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
145 นางสาวสุปรียา ฤทธิ์บำรุง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
146 นางณัฐชนันท์พร ลปภานนท์ ครูโรงเรียนวัดราชโอรส คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
147 นางตรีสุคนธ์ จิตต์สงวน ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
148 นายพงศ์ไท คีรีวงศ์วัฒนา รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
149 นายอดุลย์ ย่าพรหม รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
150 นางชัชชัญญ์ชิสา ณัฐสุทธาธเนศ รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการอำนวยการจัดการแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
151 นางสาวศิริพร วงศ์ภักดี ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
152 นางชวนพิศ ฟุ้งเกียรติ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
153 นางพัทธนันท์ พิรุณ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
154 นางสุลัดดา เฟื่องธนภูมิ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
155 นางนิตย์นาถ ทวีตั๊งตระกูล ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
156 นายพิชัย เหลืองอรุณ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
157 นางสาวสุปรียา ฤทธิ์บำรุง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
158 นางสาวพิรญาณ์ นพรัตน์ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
159 นายพิชัย เหลืองอรุณ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
160 นายทองจันทร์ เติมจิตร ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
161 นางสาวสุปรียา ฤทธิ์บำรุง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายบริหารโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันภาษาญี่ปุ่น    
162 นายทัศนัย ไชยวงค์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
163 นางนงนุช สุวรรณกนิษฐ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
164 นางสาวรัตติยา จับประยงค์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดดุสิตาราม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
165 นางสาวดรุณี อาษาวิเศษ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
166 นางสาวบุญมี พิมพบุตร ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
167 นางสาวศิรินาฏย์ เรืองประพันธ์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
168 นางสาวเกษุฎา ธงศรี ครูโรงเรียนมัธยมวัดดาวคะนอง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
169 นางชมชนก ทรงมิตร ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
170 นางสาวชญาดา พันธ์ยาว ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
171 ว่าที่ร้อยตรีหญิงสรารัตน์ ทังสี ครูโรงเรียนวัดประดู่ในทรงธรรม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
172 นางสาวพัณณ์ชิตา ขวดคำ ครูโรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระราชูปถัมภ์ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
173 นางธิติมาวดี สกุลศิลป์ศิริ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
174 นางสาววิภา สมโภชพฤฒิกุล ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
175 นายสนธยา ศักดิ์กาพย์ ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
176 นางสาวอลิตา ดาด้วง ครูโรงเรียนฤทธิรอนณรงค์รอน คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
177 นางไพพรรณ ขำมะโน ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
178 นายนิกมะ ยิ้มรักญาติ ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
179 นายอนนท์ ประสงค์มณี ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย ๒ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
180 นายทรงชัย อารีวัฒนากุล ครูโรงเรียนโยธินบูรณะ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
181 นางไพพรรณ ขำมะโน ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกวีเยาวชนรุ่นใหม่ (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
182 นางสาวดรุณี อาษาวิเศษ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
183 นายเผด็จ นิลนนท์ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
184 นางอัจฉรา ญาณยุทธ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
185 นางสาวมัญชิมา เถื่อนสุคนธ์ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
186 นายสุเมธ ชาแท่น ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
187 นางพิมพา อังศุวัฒนากุล ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
188 นางพิมพรรณ เพ็ญศิริ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
189 นางสมปอง เอี่ยววงศ์เจริญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์/บันทึกภาพ    
190 นายนพนันท์ อรัญมิ่ง ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
191 นายวีระพล อินทร์กอง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
192 นายอานุภาพ เอมประณีตร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
193 นางสาวฉวีวรรณ เทพย์ทอง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
194 นางสาวกานติรัตน์ ตยาคีพรรค หัวหน้างานการศึกษาพิเศษ(การเรียนร่วม) โรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
195 นายสมชาย กราบทอง ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
196 นายอรุณ ตั้งมโนกุล ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
197 นางสาวมณฑยา เสาวรส ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
198 นางกรกมล กำเนิดกาญจน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
199 นางสมปอง เอี่ยววงศ์เจริญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
200 นายประคอง เอี่ยมศิริ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
201 นางอรทัย สวัสดิ์แดง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
202 นางกาญจนา เตชะวณิชย์ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
203 นางสาวปานจันทร์ ปล้องทอง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
204 นางสาวดาเรศ เทวโรทร ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
205 นางสาวปิยวรรณ แสงวิเศษ ครู คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
206 นางสาวนพประพร แซ่แต้ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
207 นางสาวสาวิตรี วัฒนะประเสริฐ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
208 นางสาวผกามาศ ทองคำ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
209 นางสาวสุณี ธีระชัยวรกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
210 นางชมชนก ทรงมิตร ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
211 นางสาวลวิตรา ไชยเดช ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
212 นางรุ่งลักษณ์ ยงวณิชย์ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
213 นางชลธิชา สุขพลอย ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
214 นางสาวธัญชนก ชิ้นจอหอ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
215 นางสาวพัชลิตา พิมโพนทอง ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
216 นางสาวเกศสุดา แสงรวี ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
217 นางจันทร์เพ็ญ มณีนาค ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการและการเงิน    
218 นายพนม สุมาศรี ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
219 นางสาวน้ำค้าง เพ็งแจ่ม ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
220 นางสาวมะนิดดา เกตุสุข ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันแข่งขันเล่านิทาน    
221 นางสาวระวิวรรณ โพธิ์นอก ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันแข่งขันเล่านิทาน    
222 นางสาวชรีนุช ศักดา ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันแข่งขันเล่านิทาน    
223 นายดิเรก คำอุปละ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันแข่งขันเล่านิทาน    
224 นางอารี ใจดี ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก    
225 นางสาวกนกนันท์ นิ่มนวลงาม ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก    
226 นายบุญฤทธิ์ ทรัพย์มี ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก    
227 นางสาววรางคณา โกมลผลน ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint Brush    
228 นายอาณิต สมุทรเพรียว ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint Brush    
229 นายอรุณ ตั้งมโนกุล ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint Brush    
230 นายสมชาย กราบทอง ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint Brush    
231 นางนริสรา สว่างภูมิ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
232 นางสาวรัตนาภรณ์ โกมลเสน ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
233 นางพะเยาว์ วีระเสถียร ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
234 นางสุทธิศรี เรืองประทุม ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
235 นางสุนทรี ดามพวรรณฤทธิ์ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
236 นางสาวจุฑามณี เกษสุวรรณ์ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
237 นายปรีชา สวัสดิมงคล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันวาดภาพระบายสี    
238 นายนพดล บุญศรี ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
239 นายสุเพียร สุลินทบูรณ์ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
240 นายภาณุวัฒน์ วงศ์สถาพร ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
241 นายสุนทร คำวิสิทธิ์ ครูโรงเรียนสวนอนันต์ กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
242 นางสาววารุณี ศโรภาส หัวหนัางานแนะแนว ร.ร.สตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา(YC)    
243 นางรัชต์ชวิศา จันทรวรศิษฐ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา(YC)    
244 นางวิลาวัลย์ พันธุ์วาณิช รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา(YC)    
245 นางใบศรี เนตรสืบสาย ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา(YC)    
246 นางสาวกาญจนา วุฒิศักดิ์ ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา(YC)    
247 นายปรัชญา จิตร์ระเบียบ ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
248 นายสุเมฆ สงทาน ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตฯ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
249 นายจรุง สังข์ด้วงยา ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตฯ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
250 นางจินตนา ใจตรง ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตฯ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
251 นายฤทธิพงษ์ ประทุมสุวรรณ์ ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตฯ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
252 นางสาวนลิสา อาจเส็ม ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
253 นางศิริพันธุ์ พรหมพินิจ ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ ประธานศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา(YC)    
254 นางสาววาสนา ธนูนิล ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์แข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
255 นางพรพรรณ อนะมาน หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
256 นางกรกมล กำเนิดกาญจน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
257 นายสุรศักดิ์ ถามั่งมี ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
258 นายทายาท สุทธิเสงี่ยม ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
259 นายฌาณธิษณ์ เบียดกลาง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
260 นายไพบูลย์ ปัทมวิภาต ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
261 นายพนม สุมาศรี ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์    
262 นางประภากร เชียงทอง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)    
263 นางกรกมล กำเนิดกาญจน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์    
264 นายไพบูลย์ ปัทมวิภาต ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์    
265 นายพนม สุมาศรี ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์    
266 นางประภากร เชียงทอง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี    
267 นายสัญชัย วัชรพรรณ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี    
268 นายไพบูลย์ ปัทมวิภาต ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี    
269 นายสมหมาย ฤาชัย ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
270 นางกรกมล กำเนิดกาญจน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
271 นางประภากร เชียงทอง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
272 นายฉัตรชัย สัมฤทธิ์ศุภผล ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
273 นายชัยชนะ นุชฉัยยา ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
274 นายพนม สุมาศรี ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
275 นายไพบูลย์ ปัทมวิภาต ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
276 นายสัญชัย วัชรพรรณ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการแข่งขันหุ่นยนต์    
277 นางสาวชนิดาภา กัญจนวัตตะ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
278 นางหฤทัย วงศ์จอม เจ้าหน้าที่พัสดุโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
279 นางอมรพันธ์ สมมะลวน ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
280 นางกอบกุล อุสาโห รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
281 นางสุภาพร ขาวรุ่งเรือง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
282 นางสาวณัฐกฤตา ดีดศรี ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
283 นายบุริม สายจันทร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
284 นายมนัส ปิ่นนิกร ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ ประธานคณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
285 นายประเสริฐ โฆษวิทิตกุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานคณะกรรมการตัดสินการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง    
286 นางกัญญาภัค ทองมี ครูโรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
287 นางวิภาวดี เรมีย์ ครูโรงเรียนวัดบวรนืเวศ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
288 นางอรนุช สมพงษ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
289 นางสาวสมปอง ประทีปช่วง ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการท่องทำนองเสนาะ(ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย)    
290 นางเพชรรัตดา เทพพิทักษ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
291 นางสาวศิรรัตน์ เสตสุบรรณ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
292 นางสาวดรุณี อาษาวิเศษ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
293 นางสาวแพรวไพลิน นนทะสี ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
294 นางสาวสุพรรษา แสงอ่อน ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
295 นางสาวนุภาพร นาควิเศษ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
296 นางไพพรรณ ขำมะโน ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
297 นางสาวธิพาภรณ์ มีสังข์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
298 นางสาววนิดา สำรี ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
299 นางสาวจุฑามาศ มั่งมี ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
300 ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ สุขภาคกิจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ ประธานกรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
301 นางงามพิศ ลวากร รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ รองประธานกรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
302 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
303 นางสาววนิดา มิตรอุปถัมภ์ รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
304 นายธนารัชต์ สมคเณ รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
305 นายกุณฑล ราชนิล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
306 นางสาววิณัฐธพัชร์ โพธิ์เพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
307 นางสาวรุ่งทิพย์ ทองไทย ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
308 นายวิเชียร ชุติมาสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
309 นางณพรชยาศิลป์ เจริญผล นักวิชาการชำนาญการพิเศษ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
310 นางสาววิณัฐธพัชร์ โพธิ์เพชร ผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
311 นายวีระ เจนชัย ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
312 นายวิทยา ศรีชมภู ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
313 นางนิตยา รัตนา รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดระฆัง รองประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
314 นางวรรณวิสา สมบัติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม รองประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
315 นายสุเชษฐ์ พรมนัส รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบวรมงคล รองประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
316 นายวันชัย ยงวณิชย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รองประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
317 นางกัลญา ยอดดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ รองประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
318 นายสุรชัย อนุมาศ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
319 นางจริยา มหาเทียร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
320 นางวันวิศาข์ ผลหมู่ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
321 นางสาวอารีย์ ลี้อุดม ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
322 นางฉวีวรรณ จิตตภิรัต ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
323 นางรัตนา ศรีรุ่งนภาพร ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
324 นางสาวสุมณรัตน์ เจริญสุข ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
325 นายกรุงไกร พวงน้อย ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
326 นางรัตนา เกิดช้าง ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
327 นายธนัท อู๊ดน้อย ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
328 นางสาวสุภาศิริ ไสยกิจ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
329 นางวิลาวัลย์ พันธุ์วานิช รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
330 นายอำนวย จันทร์หอม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
331 นายดำรง ชอบสุจริตสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
332 นางกัณฐิกา กิตติเอกชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
333 นางสาวผุสสดี ธุวังควัฒน์ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
334 นายชาติชาย วิโรจนะ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
335 นางสาวสุนีย์ ธนศักดิ์เจริญ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
336 นายวรากร ใจดี ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
337 นางนริสา กล่ำแสง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
338 นางสาวดาเรศ เทวโรทร ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
339 นางสุนทรี ตรีรนานุกูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
340 นายโชติพงษ์ พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
341 นางลัดดาวัลย์ เสียงสังข์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
342 นางวัชราภา ทองมี ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
343 นายชาญ ขุ้ยสุข ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
344 นางกรกมล กำเนิดกาญจน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
345 นางสาวกำไล สุวรรณนิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
346 นายวิรัช ศรีโกเศรษฐ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
347 นางอรทัย สวัสดิ์แดง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
348 นายชาญ ขุ้ยสุข ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
349 นางสาวฐมน ม่วงนาพูล ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
350 นางสาววทัยพรรณ ธนปัญยาวรกุล ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
351 นางสาวปานจันทร์ ปล้องทอง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
352 นางสาวสุภิศา แสงอาวุธ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
353 นายประทีป หมื่นขำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษา กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการที่ปรึกษา    
354 นางพีรทิพย์ สุคันธเมศร์ ครูโรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครประวัติศาสตร์    
355 นางจุไรรัตน์ เสือนุ่ม ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครประวัติศาสตร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
356 นายณรงค์ศักดิ์ สันทัดเลขา ครูโรงเรียนศรีบุญยานนท์ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครประวัติศาสตร์ ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
357 นางสาวยุพา สมนึก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครประวัติศาสตร์ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
358 นายประวิทย์ บุญเผย ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครประวัติศาสตร์ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
359 นายกนิน แลวงค์นิล ครูโรงเรียนหอวัง กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
360 นายสุทธิพงษ์ คงสว่าง โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
361 นายสรนันท์ เวียงคำ ครูโรงเรียนโยธินบูรณะ ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
362 นายสมานชัย ริดจันดี ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
363 นายอนุศักดิ์ ติรสถิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
364 พม.นพชัย กิตฺติวรเมธี ปธ.๘ วัดดุสิตารามวรวิหาร ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
365 ผศ.ดร.บุญเลิศ จีรภัทร์ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
366 นางสาวเกศินี เที่ยงชุดติ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
367 นายอรรถกิตติ์ มีเงิน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
368 นายปรัชญานันท์ พันธเสน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเล่านิทานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
369 นายธนาวัฒน์ วยาจุด สถาบันรามจิตติ ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมภาพยนตร์สั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
370 นายศรัทธา ทาไชย สถาบันรามจิตติ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมภาพยนตร์สั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
371 นายสรรชัย หนองตรุด สถาบันรามจิตติ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมภาพยนตร์สั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
372 นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมภาพยนตร์สั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
373 นายอธิภัทร งามศักดิ์ นักศึกษาฝึกประสบกรณ์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมภาพยนตร์สั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
374 นางสวนขวัญ สกุลช่างอโศก ครูโรงเรียนทวีธาภิเศกบางขุนเทียน ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
375 นางสาวชนิษฎา กำแพงทอง ครูโรงเรียนราชวินิตมัธยม กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมการประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
376 นายเกียรติพงษ์ นุ่มแนบ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมการประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
377 นางพีรทิพย์ สุคันธเมศวร์ ครูโรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมการประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
378 นางสาววิมลมาศ ฟูบินทร์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมการประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
379 นางสาวภรณี สืบเครือ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมการประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
380 นางสาวดารัตน์ สุขวิเศษ นักศึกษาฝึกประสบกรณ์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมการประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
381 อาจารย์สมจิตต์ เกษรบัว ข้าราชการเกษียณ ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
382 นางสาวกรรณิกา นาควัชระ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
383 นางสาวศรีวรรณ หาเรือนแก้ว ข้าราชการเกษียณ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
384 นางสาววานิดา เสน่หา ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการวคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
385 นางสาวบุญนำ น้อยมณี นักศึกษาฝึกประสบกรณ์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
386 นางสาวอริสา อามอ นักศึกษาฝึกประสบกรณ์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมประกวดมารยาทไทยชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
387 นางจุไรรัตน์ เสือนุ่ม ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
388 นายณัฏฐเมธร์ ดุลคนิต ครูโรงเรียนราชวินิตมัธยม กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
389 นายณรงค์ศักดิ์ สันทัดเลขา ครูโรงเรียนศรีบุญญานนท์ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
390 นางสาวยุพา สมนึก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
391 นายประวิทย์ บุญเผย ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมละครคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
392 นานอดิศักดิ์ ดงสิงห์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิตร ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเพลงคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
393 นายสิทธิชัย ตันเจริญ ครูโรงเรียนสตรีวัดระฆัง กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเพลงคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
394 นายเกริกกุล เลาหะพาณิช ครูโรงเรียนบางมด "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเพลงคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
395 นางสาววิมลมาศ ฟูบินทร์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเพลงคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
396 นางสาวภรณี สืบเครือ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเพลงคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
397 นางสาวดารัตน์ สุขวิเศษ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมเพลงคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
398 พระมหาสมบัติ ปุญฺญสมฺปตฺติ วัดสุทธาวาส ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
399 นายอรรถกิตติ์ มีเงิน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
400 นายปรัชญานันท์ พันธเสน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
401 พระมหาสาคร ตนฺติเมธี มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
402 นางสมศรี คงสุวรรณ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
403 นางสาววิภาวรรณ มิลาวรรณ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
404 นายวชิระ สามกองาม ครูโรงเรียนสตรีวิทยา กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
405 นายอนุศักดิ์ ติรสถิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่ ๑-๓    
406 นายสมานชัย รืดจันดี ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๓    
407 นายสราวุฒิ พัฒรากุล รองผู้อำนวยการโรงงเรียนแจงร้อนวิทยา ประธานกรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
408 นายมนตรี มีชัย ครูโรงเรียนวัดราชบพิตร กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
409 นางสาวศิรินัย ซาชา ครูโรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
410 นายอนุศักดิ์ ติรสถิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปี่ที่ ๔-๖    
411 นายสมานชัย รืดจันดี ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมโครงงานคุณธรรมชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔-๖    
412 นางวรรณวิสา สมบัติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
413 นายดำรง ชอบสุจริตสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
414 นายธงวุฒิ จันทร์เพชร ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
415 นางสาวยุพา สมนึก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
416 นางสาวสุรัสวดี บุญนิกูล ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
417 นายอภิชาติ วงษ์โนนงิ้ว ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
418 นางณิชาภา เปรมโพธิ์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
419 นางวิมลวรรณ เทียนมงคล ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
420 นายถาวร กิตติวรนารถ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
421 นางสาวอมรา ขอดสันเทียะ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
422 นายวรุตม์ วรุตมะ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
423 นางสาวฐมน ม่วงนาพูล ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
424 นางวันวิศาข์ ผลหมู่ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
425 นางสาวอารีย์ ลี้อุดม ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
426 นายเอกนรินทร์ ชั่งจัตตุรัตน์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและคณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
427 นายทวี ม่วงมนตรี ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและคณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
428 นายชวลิต สิงห์โต ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและคณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
429 นายอรรถกิตติ์ มีเงิน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและคณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
430 นายประวิทย์ บุญเผย ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและคณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
431 นายอิทธิกร ภู่สาระ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
432 นางวรรณวิสา สมบัติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
433 นางจันทวรรณ อำไพ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
434 นายวันชัย ยงวณิชย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
435 นางสาวกำไล สุวรรณนิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
436 นางสาวยุพา สมนึก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
437 นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
438 นางสาววิมลมาศ ฟูบินทร์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
439 นางสาวภรณี สืบเครือ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
440 นายบพิตร ชูพยุง ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
441 นางสาววรรณวรี วันชุ่ม ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
442 นางสาวอุมาพร วัฒนา ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
443 นายอภิชาติ วงษ์โนนงิ้ว ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
444 นางสาวฐมน ม่วงนาพูล ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
445 นางสาววทัยพรรณ ธนปัญยาวรกุล ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
446 นางจริยา มหาเทียร รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
447 นางฉวีวรรณ จิตตภิรัต ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
448 นางสาวยุพา สมนึก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
449 นางรัตนา ศรีรุ่งนภาพร ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
450 นางสาวพัชราภรณ์ สมขาว ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
451 นางสาวธิติมา ขันตรี ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
452 นางศิริปัญญา หาญณรงค์พาณิชย์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
453 นางสาวณัชชา สุวรรณโชติ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
454 นายวันพิชิต ลามแขก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
455 นางยิ่งนรา พวกขุนทด ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
456 นางสาวจุรีย์พร ด้วงชอุ่ม ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา    
457 นายเฉลียว เฉี่ยไธสง นักการภารโรง กรรมการคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา    
458 นายเสถียร อู่อรุณ นักการภารโรง กรรมการคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา    
459 นายเจตริน นนทแก้ว นักศึกษาฝึกประสบกรณ์ กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา    
460 นายชวลิต สิงห์โต ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายเครื่องเสียง    
461 นายศิวาวุฒิ รัตนะ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายเครื่องเสียง    
462 นายทวี ม่วงมนตรี ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายเครื่องเสียง    
463 นางสุภัทรา อินต๊ะคำ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
464 นางศิริปัญญา หาญณรงค์พาณิชย์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
465 นางสาวณัฐธิดา ไชยมิ่ง ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
466 นางสาวชลธิรา เมืองใจ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
467 นางสาววานิดา เสน่หา ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
468 นางสาวสุมณรัตน์ เจริญสุข ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
469 นางพนอจิตร ศิริพล ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
470 นางวินัย โสไกร เจ้าหน้าที่ประจำโรงเรียน กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
471 นางขวัญสุดา พรมเมือง เจ้าหน้าที่ประจำโรงเรียน กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
472 นางสาวลมกรด เกษารัตน์ เจ้าหน้าที่ประจำโรงเรียน กรรมการคณกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
473 นางวรรณวิสา สมบัติวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
474 นางสาวกำไล สุวรรณนิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
475 นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
476 นายอนุศักดิ์ ติรสถิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
477 นางสาวภรณี สืบเครือ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
478 นางสาววิมลมาศ ฟูบินทร์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
479 นายอรรถกิตติ์ มีเงิน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
480 นางสาวฐมน ม่วงนาพูล ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
481 นางสาวกำไล สุวรรณนิตย์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
482 นายธนัท อู๊ดน้อย ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
483 นางบุญช่วย เทพสงเคราะห์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
484 นางสาวยุพา สมนึก ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
485 นางสาวนันทวรรณ บุญวัฒน์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
486 นางสาววิมลมาศ ฟูบินทร์ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
487 นางสาวภรณี สืบเครือ ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
488 นายสมานชัย ริดจันทร์ดี ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
489 นายปรัชญานันท์ พันธเสน ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
490 นางสาวสาวิตรี สุพัฒน์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
491 นางสาวพัชราภรณ์ สมขาว ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
492 นางสาวธิพาภรณ์ มีสังข์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
493 นางสาวจุฑามาศ มั่งมี ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
494 นางสาวศุภวรรณ เทวกุล ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
495 นางสอางค์ทิพย์ พานิชเจริญ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
496 นางสาวน้ำค้าง เพ็งแจ่ม ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
497 นางสาวศศิภา ปิ่นชูทอง ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
498 นายรังสิมันตุ์ ศิริเลิศพิพัฒนกุล ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
499 นางสาวณัฐธิดา วงค์ภักดี ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
500 นางสาววนิดา สำรี ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
501 นางสาวอมรรัตน์ จันดา ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
502 นายต้นไผ่ ฤทธิธรรม ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
503 นางทิพย์วัลย์ มณฑิรมาโนชญ์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
504 นางสาวฐมน ม่วงนาพูล ครูโรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
505 นายปมุข ภู่เกิดลักษณ์ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
506 นายชำนาญ อินสติ ครูโรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
507 นายสุทัศน์ ตั้งฮั่น ครูโรงเรียนสตรีศรีสุริโยทัย กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
508 นายปุณณภพ บุญเกตุ ผู้จัดการสถาบันเวอริเดียน กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
509 นางจรรจิรา โมน่า มหาวิทยาลัยราชภัฏสวนสุนันทา กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
510 นายภัสภูมิ ภู่เกิดลักษณ์ สถาบันดิอาร์ทิส กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
511 นายภาสกร ธนานนท์ มหาวิทยาลัยสยาม กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
512 นางสาวภารวี บุญธนภัทร สถาบันดิอาร์ทิส กรรมการตัดสินการประกวดแข่งขันทัศนศิลป์    
513 นางจันทวรรณ อำไพ ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล ประธานศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ(ทัศนศิลป์)    
514 นางสาวกมลวรรณ ทองบุญเหลือ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
515 นายซุปเป้อร์ สุกันทา ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
516 นางเพชรรัตน์ เวสน์ไพบูลย์ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
517 นางสาวศิริทิพย์ ภุมเรศ ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
518 นางสาวสุภาพร บุญช่วย ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
519 นายธวัชชัย ลุนศร ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
520 นายโสภณ ขันธโสภา ครูโรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย2 กรรมการดำเนินการแข่งขันสร้าง Webpage ประเภท Web Editor    
521 นายวรุตม์ พลอยสวยงาม มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท TextEditor ม.ต้น    
522 นางดุษฎี เทิดบารมี มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท TextEditor ม.ต้น    
523 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกียรติขร โสภณาภรณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท TextEditor ม.ต้น    
524 นายเด่นชัย พันธุ์เกตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท TextEditor ม.ต้น    
525 นายวรุตม์ พลอยสวยงาม มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Web Application ม.ปลาย    
526 นางดุษฎี เทิดบารมี มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Web Application ม.ปลาย    
527 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เกียรติขร โสภณาภรณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Web Application ม.ปลาย    
528 นายเด่นชัย พันธุ์เกตุ มหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขันการสร้าง Web Application ม.ปลาย    
529 นางจิตรา ลิ้มสุรัตน์ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)    
530 นายสุภ์ชาต สะอิมิ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)    
531 นางสาวสิริพร รัชตาธิวัฒน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)    
532 นางสาวปัญจาภรณ์ มาลาวัน ครูโรงเรียนมัธยมวัดดุสิตาราม กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)    
533 นางนวรัตน์ พวงนาค ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book)    
534 นายถิรพัฒน์ วิเชียรรัตน์ ครูโรงเรียนศรีบุณยานนท์ กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ    
535 นางสาวประภัสสร ดลดุสิตา ครูโรงเรียนหอวัง กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ    
536 นายนครินทร์ สุกใส ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ    
537 นายถิรพัฒน์ วิเชียรรัตน์ ครูโรงเรียนศรีบุณยานนท์ กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ    
538 นางสาวประภัสสร ดลดุสิตา ครูโรงเรียนหอวัง กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ    
539 นายนครินทร์ สุกใส ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ    
540 นายถิรพัฒน์ วิเชียรรัตน์ ครูโรงเรียนศรีบุณยานนท์ กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ    
541 นางสาวประภัสสร ดลดุสิตา ครูโรงเรียนหอวัง กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ    
542 นายนครินทร์ สุกใส ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก กรรมการตัดสินการแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ    
543 นายกรวิทย์ เลิศศิริโชติ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
544 นายวันชัย ทองเกิด ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการอำนวยการ    
545 นายอารีย์ วีระเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
546 นางอมรรัตน์ โพธิตาปะนะ ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ ๒ (สุวรรณสุทธาราม) คณะกรรมการอำนวยการ    
547 นายพิริยพงศ์ เตชะศิริยืนยง รองผู้อำนวยการโรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ คณะกรรมการอำนวยการ    
548 นายอมร ชุมศรี ผู้ตรวจการลูกเสือประจำสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ คณะกรรมการอำนวยการ    
549 นางสาวสุทธาทิพย์ จันทิมางกูร ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
550 นายอัยยรัฐ กาฬดิษย์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
551 นายอธินันท์ เพียรดี ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
552 นางสาวพวงอินทร์ คำพวง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
553 นางสาวดุษฎี เทพนนท์กลาง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
554 นายชรินทร์ ชุมภูห้วย ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
555 นางสาวประพาฬรัตน์ เจริญศิริรุ่งเรือง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
556 นางสาวจุไรรัตน์ แจ่มศรี ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
557 นายขวัญชัย สินปรุ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
558 นายณรงค์ ภูมิลำเนา นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการอำนวยการ    
559 นายชัยสพัฒน์ ชัยวัฒนพงศ์ เจ้าหน้าที่ลูกเสือประจำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการอำนวยการ    
560 นายณัฐภัทร วิเศษศิริ เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
561 นายนันทพงศ์ พฤกษชาติรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
562 นางสาวอัญชลี ชูช่วย ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการอำนวยการ    
563 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการอำนวยการ    
564 นายสุพจน์ หล้าธรรม ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
565 นางสุนทรี ตีรนานุกูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
566 นายโชติพงษ์ พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
567 นางลัดดาวัลย์ เสียงสังข์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
568 นายอาคม วรรณสิทธิ์ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการอำนวยการ    
569 นายชำนาญ มีลาภ ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการอำนวยการ    
570 นางสาวจรินทร์ โฮ่สกุล ศึกษานิเทศก์ คณะกรรมการอำนวยการ    
571 นางสาวพรรณงาม เสาะแสวง ศึกษานิเทศก์ คณะกรรมการอำนวยการ    
572 นายศิริ สวัสดิ์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
573 นายอำพล ลือสมุทร หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนวัดสังเวช คณะกรรมการอำนวยการ    
574 นายพิษณุ กุศลวงศ์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
575 นายทรงศักดิ์ สัตพัน หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนวัดบวรนิเวศ คณะกรรมการอำนวยการ    
576 นางบุญศรี ศิริวัฒนาตระกูล หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ    
577 นางภัคริษา ปานุราช หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
578 นางพรพรรณ ประเสริฐสุขรัตน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนมัธยมวัดดาวคะนอง คณะกรรมการอำนวยการ    
579 นายสุรชัย อ้นลำพูน หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนศึกษานารีวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ    
580 นายมงคล สินสืบเชื้อ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนแจงร้อนวิทยา คณะกรรมการอำนวยการ    
581 นายประทีป พรัมรัตนพงศ์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนปัญญาวรคุณ คณะกรรมการอำนวยการ    
582 นายนิรุติ ศรีดาวเรือง หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนวัดนวลนรดิศ คณะกรรมการอำนวยการ    
583 นางกัลญา ยอดดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
584 นางสาวกุลกันยา กระจับเงิน ผู้ช่วยรองผู้อำนวยการโรงเรียน โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
585 นายพิชัยพลบ พึ่งสุนทรศิริมาศ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
586 นายสุทธิชัย วีระเสถียร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการอำนวยการ    
587 นายนิพันธ์ วรรณเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
588 นางสุดใจ จัตุพร ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
589 นางจารุวรรณ พงษ์สมบุญ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
590 นางบุญช่วย เทพสงเคราะห์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
591 นางสาววันเพ็ญ วิเชียรรัตน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ    
592 นางศิริพันธุ์ พรหมพินิจ ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
593 นายกฤษณ์ วัฒนาการ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
594 นางฐิติภา เร่งสำประทวน รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
595 นางกอบกุล อุสาโห รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
596 พ.จ.ท.จิตร ยุติธรรมคุณา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
597 นางสาวฉวีวรรณ เทพย์ทอง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
598 นายบุริม สายจันทร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการอำนวยการ    
599 นายวินัย พันธุรักษ์ นักร้อง/นักดนตรีอาชีพ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน    
600 พันตำรวจโทอิทธิพล หิรัญนิธิธำรง ผู้กำกับการฝ่ายดนตรี กรมสวัสดิการ ดุริยางค์ตำรวจ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน    
601 นายยุทธภูมิ สัญญะวิชัย นักดนตรีอาชีพ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน    
602 นางสาวฉวีวรรณ เทพย์ทอง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน    
603 นางสาววนิดา วิธานธำรง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขัน    
604 นายทศพล สังข์ทิตนุ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
605 นางสาวพฤฒิยา เลิศมานพ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ ๒ (สุวรรณสุทธาราม) คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
606 นางสาวนันทนา โนจิตร ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
607 นางสาวปิยะรัตน์ ม่วงลาด ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
608 พ.จ.ท.จิตร ยุติธรรมคุณา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
609 นางพจนารถ วิชยานฤพล ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
610 นางจารุณี เสมสุวรรณ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
611 นางสาววีณา ภักดีหาญ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
612 นางสาวขนิษฐา ปองนาน ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
613 นางสาวสุภัทรา ศรีสกุลธรรม ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
614 นางสาวฉวีวรรณ เทพย์ทอง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
615 นายสมโภชน์ ศรีภู่ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
616 นายมานพ พุกท่าไม้ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
617 นายประเวศร์ ปัตตวงษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
618 นายศิลปะชัย หิมะกลัส ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
619 นายไผ่ ทองอยู่ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
620 นายธนภัทร บรรณเกียรติ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
621 นายยุทธชัย โครตหนองปิง ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
622 นายธิติวัตร ภักดีสุวรรณ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
623 นายขจรยศ พงษ์สุวรรณ เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
624 นายสุพจน์ เล็กจินดา เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
625 นายวีระ วรรณคำ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสถานที่    
626 นางสาวรัตนา แก้วรักษา ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
627 นางพิรานันท์ ศรีประเสริฐ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
628 นางสาวธีรพร บุตราช ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
629 นางสาวจุฑามาศ หงิมเพ็ง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
630 เมธัส บางใหญ่ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
631 ชาญณรงค์ ศรแป้น นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
632 ธนพล สุภาสืบ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
633 ชินวัตร เรืองแสน นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
634 อดิศักดิ์ ศรีโมรา นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
635 นางสาวเกศกนก ไชยศิริ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
636 นางสาวกรกนก พันพินิช นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
637 นายศุภนัฐ ศรีโพธิ์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
638 พระมหารุ่งเพชร ติกฺขวชิโร วัดพระพิเรนทร์ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
639 นางสาวจารุมล จินตวง ครูโรงเรียนเทศบาลปลายบางวัดอุบลวนาราม กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
640 พระมหาณรินศักดิ์ สจฺจวาที วัดโบสถ์ กรรมการคณะกรรมการการแข่งขัน กิจกรรมสวดมนต์แปลชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑-๖    
641 นางมญธิรา กันตามระ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
642 ว่าที่ ร.ต.สุรินทร์ บรรเริงเสนาะ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
643 นายวินชีวี มหาวารีดำรงค์กุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
644 นายชรินทร์ ชุมภูห้วย ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
645 นาย Nam Joon Min ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
646 นางสาวพิชญาภา หงษ์ทอง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
647 นายวินชีวี มหาวารีดำรงค์กุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
648 นางสาวปัทมา ฮูเซน ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
649 นางสาวศศิประภา ศิริสำราญ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
650 นายชรินทร์ ชุมภูห้วย ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
651 นายสุทธิพันธ์ หิรัญพฤกษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
652 นายณัฐภัทร วิเศษศิริ เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
653 นางสาวพวงอินทร์ คำพวง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
654 ว่าที่ ร.ต.สุรินทร์ บรรเริงเสนาะ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
655 นางสาวพวงอินทร์ คำพวง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
656 นางสาวศศิประภา ศิริสำราญ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
657 นางสาวพิชญาภา หงษ์ทอง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
658 นางสาวศศิธร ไวทย์สุวรรณ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
659 นางสาวศิริพร กิจอมรชัย ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
660 นางสาวจุไรรัตน์ แจ่มศรี ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
661 นางสาวปัทมา ฮูเซน ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
662 นายชรินทร์ ชุมภูห้วย ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
663 นางสาวพวงอินทร์ คำพวง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
664 นางสาวพิชญาภา หงษ์ทอง ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
665 นายกรวิทย์ เลิศศิริโชติ ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
666 นายนันทพงศ์ พฤกษชาติรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ รองประธานกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
667 นายอลงกรณ์ นิยะกิจ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ รองประธานกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
668 นายนพดล จำนงค์รักษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ รองประธานกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
669 นายนันทพงศ์ พฤกษชาติรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
670 นายนพดล จำนงค์รักษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
671 นายนันทพงศ์ พฤกษชาติรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
672 นายนันทพงศ์ พฤกษชาติรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
673 นายนันทพงศ์ พฤกษชาติรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาเกาหลี    
674 ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ สุขภาคกิจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
675 นางงามพิศ ลวากร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
676 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
677 นางสาววนิดา มิตรอุปถัมภ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
678 นายธนารัชต์ สมคเณ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
679 ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด กลุ่มที่ 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
680 ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด กลุ่มที่ 2 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
681 ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด กลุ่มที่ 3 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
682 ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด กลุ่่มที่ 4 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
683 ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด กลุ่มที่ 5 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
684 ประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัด กลุ่มที่ 6 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
685 นายกุณฑล ราชนิล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
686 นายพิพัฒน์ เพชรพรหมศรี ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน คณะกรรมการที่ปรึกษา    
687 นางวัลภา เขียวชอุ่ม ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
688 นางกาญจนา ขจรฤทธ์เดช ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
689 นายสุรพล โกมลมรรค ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล คณะกรรมการที่ปรึกษา    
690 นางสาวธนศร อุ่นยืนยง ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน คณะกรรมการที่ปรึกษา    
691 นายประทีป หมื่นขำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
692 นางณพรชยาศิลป์ เจริญผล นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
693 นายยงยุทธ เพ็งตะคุ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการที่ปรึกษา    
694 นายภูมิ ทุ่งโชคชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการที่ปรึกษา    
695 ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ สุขภาคกิจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
696 นางงามพิศ ลวากร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
697 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
698 นางสาววนิดา มิตรอุปถัมภ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
699 นายธนารัชต์ สมคเณ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
700 นายกุณฑล ราชนิล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
701 นางศิริพันธุ์ พรหมพินิจ ผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการที่ปรึกษา    
702 นางสาวธนวรรณ จินดา ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา    
703 นายประทีป หมื่นขำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา    
704 นายพรชัย ฟุ้งพันธุ์ประเสริฐ ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์    
705 นายภูธิปพัฒน์ สิริพรมภัทร รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์    
706 นางสาวสายสุนีย์ ลิ้มรังษี ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์    
707 นางสาวพิมพ์ชนก พงษ์พิพัฒน์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์    
708 นายมงคล สินสืบเชื้อ ครูโรงเรียนแจงร้อนวิทยา คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
709 นายประกิจ นิธิยานนท์ ครูโรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
710 นายกมล ชวนวัณ ครูโรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
711 นายวัชรชัย ถาวรานุรักษ์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
712 นายประทีป พรัมรัตนพงศ์ ครูโรงเรียนปัญญาวรคุณ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
713 ว่าที่ ร.ต.นเรศ เล็กสราวุธ ครูโรงเรียนวัดพุทธบูชา คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
714 นายเตวิทย์ ชูศักดิ์ ครูโรงเรียนศึกษานารีวิทยา คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
715 นายสุรชัย อ้นลำพูน ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
716 นายสุทธิชัย วีระเสถียร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม แอโรบิค ระดับมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 6    
717 นายทรงศักดิ์ สัตพัน ครูโรงเรียนวัดบวรนิเวศ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
718 นายสุรพงษ์ บุญศิริวัฒนาวานิช ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
719 นางรัตนา ศรีรุ่งนภาพร ครูโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
720 นางพรพรรณ ประเสริฐสุขรัตน์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
721 นางปภาพินท์ นาภูมิ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
722 นางพรนภา รัชนิพนธ์ โรงเรียนมหรรณพาราม คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
723 นางสาวพิมพ์ชนก ฟักไพโรจน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
724 นางสาววิมณเทียร เพาะบุญ ครูโรงเรียนมหรรณพาราม คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3    
725 นางบุญศรี ศิริวัฒนาตระกูล ครูโรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
726 นางสาวศศิธร พาหุรัตน์ ครูโรงเรียนราชวินิตบางแคปานขำ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
727 นายอำพล ลือสมุทร ครูโรงเรียนวัดสังเวช คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
728 นายประพันธ์ คุ้มโภคา ครูโรงเรียนปัญญาวรคุณ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
729 นางผุสดี โมกขวิสุทธิ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
730 นางพิชามญชุ์ เถาสมบัติ ครูโรงเรียนฤทธิณรงค์รอน คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
731 นางสาวทัศนีย์ ตระกูลศุภชัย โรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
732 นางอนงค์ ดุษฎีวรเวทย์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
733 นายสัญชัย สรวงศิริ ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก คณะกรรมการผู้ตัดสินการประกวดแข่งขัน กิจกรรม ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6    
734 นายโชติพงษ์ พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
735 นายชาญ ขุ้ยสุข ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
736 นายประจักษ์ น้อยเหนื่อย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
737 นางสาวสุจรรย์จิรา ตามจิตเจริญ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
738 นางสาวกุลธิดา เผือกผกา ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
739 นางสมพร เสนาพิทักษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
740 นางศิริรัตน์ ทับทิม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
741 นายวุฒิชาติ จิรเดชกำจร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายเอกสารและประชาสัมพันธ์    
742 นายโชติพงษ์ พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
743 นางประนอม จั่นแย้ม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
744 นายประสิทธิเวช ไชยโย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
745 นายธีรพัชร์ ศิลาวิโรจน์ธาดา ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
746 นายดรณ์ สุขอนันตกุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่    
747 นายไพฑูรย์ สดมุ้ย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
748 นายอภิรักษ์ วรปรียากุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
749 นายแต้ม อยู่อินทร์ ช่างไฟฟ้า โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
750 นายกชกร เพ็ชรศรี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
751 พ.จ.ท.จิตร ยุติธรรมคุณา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
752 นายอานุภาพ เอมประณีตร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
753 นายวิรัตน์ บุญคล่ำ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
754 นายสุวิชา สอนเชื้อจีน ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
755 นายภาณุคม ลภัสธำรง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
756 นางสาวฉวีวรรณ เทพย์ทอง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนูปกรณ์    
757 นายณัฎฐชัย เศรษฐกุลโอไร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
758 นางสาวดาวใจ ศรีสะอาด ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
759 นางสาวมินตา โกพล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
760 นายอานนท์ ทับทิม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
761 นายธีรพัชร์ ศิลาวิโรจน์ธาดา ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
762 คณะกรรมการนักเรียน โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
763 นางปภาพินท์ นาภูมิ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
764 นางสาวพรภัส ผลาทิพย์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
765 นายอร่าม ทองมี ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
766 นางสาวนริสรา บุญประเสริฐ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
767 นางสาวอารดา คงวัฒน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
768 นางสาวจิตรัตน์ ลิมพะสุต นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
769 นางธนิตา รัตนพันธ์ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
770 นางสาวธิดารัตน์ ช้างแก้วมณี ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
771 นางสาวปิยนุช เอี่ยมชื่น นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
772 นางสาวภานิดา สีมะลุน นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
773 นางสาวชนิตสิรี อนันทสุข นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
774 นางสาวรัชนก ต่างสกุล นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
775 นางสาวณิชกมล จงเจริญ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
776 นางสาวยลนภา ชื่นทองคำ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
777 นางสาววนนารี มณีรอด นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
778 นางสาวปภัสรา กะจะนอก นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ และลงทะเบียน    
779 นายอภิรักษ์ วรปรียากุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการตรวจกระดาษคำตอบคอมพิวเตอร์    
780 นายจิรวัฒน์ เหตุเกษ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการตรวจกระดาษคำตอบคอมพิวเตอร์    
781 นางสาวกุลกันยา กระจับเงิน ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการตรวจกระดาษคำตอบคอมพิวเตอร์    
782 นายวุฒิชาติ จิรเดชกำจร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
783 นายอภิรักษ์ วรปรียากุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
784 นางสาวอรุณพร บุญนิล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
785 นางสาวฉวี โคนพันธุ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
786 นายจิรวัฒน์ เหตุเกษ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
787 นางสาวสุจรรย์จิรา ตามจิตเจริญ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
788 นายกฤษณ์ วัฒนาการ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
789 นายวิรัตน์ บุญคล่ำ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
790 นายสุวิชา สอนเชื้อจีน ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
791 นายบุริม สายจันทร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
792 นางสุนทรี ตีรนานุกูล รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
793 นางศราวัณ คำพร้อง ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
794 นางเพชรรัตน์ เที่ยงตรง ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
795 นางสาววงเดือน อุปชัย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
796 นางประนอม จั่นแย้ม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
797 นางสาวปฐมา แพร่หลาย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
798 นางสาววงเดือน อุปชัย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
799 นางสาวจรรญา ด้วงชาวนา ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
800 พรประเสริษ ธน.นา นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
801 ธวัชชัย ทองสุข นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
802 อรรถพร ปลื้มมาก นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
803 สหรัฐ วาสิกศิริ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
804 พีรพัฒน์ พุ่มกล้าหาญ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
805 อนัตกาล นิโรจน์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
806 สรรเพชญ ติรวัฒนลาภ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
807 อานนท์ ไกรเพ็ชร นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
808 ศิริรัตน์ คิดรอบ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
809 รัชตะวัน สร้อยศรี นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
810 ศุทธินี นิลนนท์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
811 นางสาวภรฤทัย รอดปาน นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
812 นางสาวพลอยไพริน เม่นรักษ์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
813 กสิกร เกี่ยวสูงเนิน นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
814 นายศุภชัย ศรีอีก นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
815 นางสาวจิดาภา ชื่นกลิ่น นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
816 นายอนุารณ์ อายุเจริญ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
817 นางสาววิภาพร จันทร์สมมิตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
818 นางสาววันวิสา คุณบุราณ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ    
819 นายอภิชาติ ครุตทอง ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
820 นายนพรัตน์ เที่ยงตรง ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
821 นายอนันต์ ปิงยศ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
822 นายเผด็จ ฉิมพันธ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
823 นายภัทรายุ อยู่เจริญ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
824 นายวรวิทย์ มัคคารมณ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
825 คณิศร วุฒิพิบูลย์โชค นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
826 ภัคพงศ์ บุญถาวร นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
827 ปฏิพล เพชรินที์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
828 ปอรี ภู่ทอง นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
829 ประวัตน์ น้ำเงิน นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
830 มนตรี สืบพงษ์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
831 สุรพศ หุทะกะพันธุ์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
832 หาญณรงค์ จอมคำ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
833 ลัทธพล ศรีมรคล นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
834 อิทธิพล พะเวก นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
835 เมไตรย ขำวิไล นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
836 ก่อลาภ กริธนบูรณ์ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
837 ชนะชัย เย็นใจ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
838 ไวโรจน์ บุญชลอ นักเรียนโรงเรียนวัดบวรมงคล คณะกรรมการฝ่ายจราจร    
839 นางสาวนิ่มนวล แดงบรรดิษฐ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำและมอบเกียรติบัตร    
840 นางสาวนันท์นภัส ปริญญาอภินันท์ เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำและมอบเกียรติบัตร    
841 นางศิริวรรณ ยอดแปลน เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำและมอบเกียรติบัตร    
842 นางสาวละมุล ตาลกุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายจัดทำและมอบเกียรติบัตร    
843 นายสุทธิชัย วีระเสถียร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
844 นายวุฒิชาติ จิรเดชกำจร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
845 นางสาวนันท์นภัส ปริญญาอภินันท์ เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
846 นางศิริวรรณ ยอดแปลน เจ้าหน้าที่โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
847 นางสาวคนึงนิตย์ สุนทวนิค ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
848 นายกฤษณ์ วัฒนาการ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
849 นางสาวมนัญญา มาบางยาง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
850 นางสาวศินาภรณ์ จันดี ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
851 นายปฐวี อินทวงษ์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
852 นายบุริม สายจันทร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
853 นางสาวอุษณี ลลิตผสาน ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน    
854 นางณพรชยาศิลป์ เจริญผล นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ คณะกรรมการที่ปรึกษา    
855 นางสาวศรัณยา สุขสำราญ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายพิธีการและพิธีกร    
856 นางสาวพนิดา วีระเดชพิพัฒน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายพิธีการและพิธีกร    
857 นายวิเชียร ชุติมาสกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการกำกับการแข่งขัน    
858 นางสาวศิริธร ดุษฎีพรรณ์ ข้าราชการการบำนาญ คณะกรรมการกำกับการแข่งขัน    
859 นางสุชาดา โชติสุกานต์ ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการกำกับการแข่งขัน    
860 นางสาวศิริธร ดุษฎีพรรณ์ ข้าราชการบำนาญ คณะกรรมการกำกับการแข่งขัน    
861 นางสุรัชนี ขัตติยะสุวงศ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง คณะกรรมการกำกับการแข่งขัน    
862 นางสาวบุศรินทร์ หงษ์ทอง ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการกำกับการแข่งขัน    
863 นางสาวศิริธร ดุษฎีพรรณ์ ข้าราชการบำนาญ ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาฝรั่งเศส    
864 นางสุรัชนี ขัตติยะสุวงศ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันโครงงานภาษาฝรั่งเศส    
865 นางสาวสิรภัทร ทรวงทองหลาง นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
866 พ.จ.ท.จิตร ยุติธรรมคุณา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
867 นางชุมเกศิณี เรืองลายคราม ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
868 นางสาวนันทา โฉมศรี นักการภารโรง โรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
869 นางละเอียด พุทธศรี นักการภารโรง โรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
870 นางอรอนงค์ เพ็งตะคุ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
871 นางสาวชัญญานุช จารุเรืองสุข นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
872 นางสาวธิศวรรณ นุ่มน้อย นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
873 นางสาวอริศรา เผ่าทองคำ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
874 นายยงยุทธ เพ็งตะคุ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
875 นางฉันทนา วัฒนะธารี ข้าราชการบำนาญ กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาฝรั่งเศส    
876 Mr.Denis Cauchy ผู้เชี่ยวชาญภาษาฝรั่งเศส กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาฝรั่งเศส    
877 นางสาวมิ่งขวัญ เชื้อมโนชาญ ครูโรงเรียนสตรีวิทยา กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาฝรั่งเศส    
878 นางสาวบุศรินทร์ หงษ์ทอง ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดสุนทรพจน์ภาษาฝรั่งเศส    
879 นางสุปาณี พัฒราช ข้าราชการบำนาญ ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส    
880 ดร.ปิยะจิตร สังข์พานิช อาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส    
881 Mr.Anthony Fiorelli ผู้เชี่ยวชาญภาษาฝรั่งเศส กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส    
882 นางสาวสุกฤตา อานนท์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส    
883 นางสาวพรหมกฬัฐฐ์ วุฒิสิงห์ชัย ครูโรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ กรรมการตัดสินการแข่งขันการพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส    
884 นางพาชื่น องค์วรรณดี ครูโรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส    
885 นางรัชภรณ์ มีล้ำ ครูโรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล กรรมการตัดสินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส    
886 Mr.Sebastien Husson ผู้เชี่ยวชาญภาษาฝรั่งเศส กรรมการตัดสินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส    
887 นางสาวประพิณ กุลวานิช ครูโรงเรียนสตรีวัดระฆัง กรรมการตัดสินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส    
888 นางไพลิน กุลแก้ว ครูโรงเรียนวัดอินทราม กรรมการตัดสินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส    
889 นางสาวมุทฑารัตน์ ภักดีสุวรรณ ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก กรรมการตัดสินการแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส    
890 นางนฤมล หลายสุทธิสาร ครูโรงเรียนมัธยมวัดนายโรง กรรมการตัดสินการแข่งขันโครงงานภาษาฝรั่งเศส    
891 Mlle.Elodie Gardes ผู้เชี่ยวชาญภาษาฝรั่งเศส กรรมการตัดสินการแข่งขันโครงงานภาษาฝรั่งเศส    
892 นางสาวจิราภรณ์ เพชรทองหลาง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการตัดสินการแข่งขันโครงงานภาษาฝรั่งเศส    
893 นายวินชีวี มหาวารีดำรงกุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดมกุฏกษัตริย์ กรรมการตัดสินการแข่งขันโครงงานภาษาฝรั่งเศส    
894 นายยงยุทธ เพ็งตะคุ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
895 นางสาวพนิดา วีระเดชพิพัฒน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
896 นายเฉลิมวุฒิ เบ้าทองคำ ครูโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
897 นางไพลิน กุลแก้ว ครูโรงเรียนวัดอินทราม กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
898 นางสาวมุทฑารัตน์ ภักดีสุวรรณ ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
899 นางสาวสุกฤตา อานนท์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
900 นางกานดา เปิ้นสมุทร ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
901 นางสาวภัททิรา คำสุริ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
902 นางสาวศรัณยา สุขสำราญ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
903 นางจารุวรรณ พงษ์สมบุญ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
904 นายฤทธิศักดิ์ โททัสสะ นักศึกษาฝึกประสบการณ์ ประธานกรรมการฝ่่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
905 นางสาวนันทนา บัวบุตร ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
906 นางสาวนริสรา บุญประเสริฐ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
907 นายภากร เข็มหนู นักศึกษาฝึกประสบการณ์ กรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
908 นายวัชระ พรมทา นักศึกษาฝึกประสบการณ์ กรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
909 นายเจตริน รอดด่าน นักศึกษาฝึกประสบการณ์ กรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม    
910 นายสมชาย รักเชื้อ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
911 นายดิษพงศ์ วงศ์อร่าม ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
912 นายสราวุธ แซ่ตั้ง ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
913 นายมานัสวี ด้วงไพรี ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
914 นายถนอม ตอพล ช่างไฟฟ้าระดับ ช.3 กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
915 นายน้อย ศิริมนตรี ช่างปูนระดับ ช.4 กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
916 นายประเสริฐ น้อมเศียร ช่างอัตราจ้าง กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
917 นายไสว ใจสุกใส ช่างสีระดับ ช.4 กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
918 นายนคร คล้ายทอง ช่างไม้ กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
919 นายราตรี กาฬพันธุ์ ช่างอัตราจ้าง กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
920 นายสุทธา อินทนานนท์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายอาคารสถานที่และบันทึกภาพ    
921 นายนิพันธ์ วรรณเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
922 นางบุญช่วย เทพสงเคราะห์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
923 นายพิพัฒน์พล กูลเกื้อ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
924 นายอร่าม ทองมี ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
925 นายสราวุธ แซ่ตั้ง ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
926 นางธัญชนก พงเจริญ โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
927 นางสาววิภาพร รุ่งรัตน์กสิกุล โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
928 นายวัฒนพงศ์ ยองเข ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
929 นายเรืองนนท์ นักฟ้อน ครู กรรมการและเลขานุการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
930 นายกิตติ อัครยรรยง โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน กรรมการและเลขานุการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
931 นายภูมิ ทุ่งโชคชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
932 นางกัณฐิกา กิตติเอกชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
933 นายพิพัฒน์ ขุนปักษาพินิจ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
934 นางสาวเบญญา เวียงหฤทัย ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
935 นางสุจิตรา ประชุมศรี ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
936 นางนุชสาวรีย์ ขจรทรัพย์ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
937 นายนิพันธ์ วรรณเวช รองผู้อำนวยการโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผลจัดการแข่งขัน    
938 นางบุญช่วย เทพสงเคราะห์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประเมินผลจัดการแข่งขัน    
939 นางสาวบุศรินทร์ หงษ์ทอง ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการฝ่ายประเมินผลจัดการแข่งขัน    
940 นายอร่าม ทองมี ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประเมินผลจัดการแข่งขัน    
941 นางสาวอารดา คงวัฒน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประเมินผลจัดการแข่งขัน    
942 นางสาววันเพ็ญ วิเชียรรัตน์ ครูโรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายประเมินผลจัดการแข่งขัน    
943 นายกลิ่น สระทองเนียม ศึกษานิเทศก์เชี่ยวชาญ ประธานคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
944 นายสุชาติ เลิศลบ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดระฆัง กรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
945 นางวัชราภา ทองมี ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
946 นางสาวปิ่นวดี ถ้ำทอง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ กรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
947 นายประทีป หมื่นขำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา กรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
948 นางสาวปิยมาศ เลื่อนแก้ว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายศิลป์สร้างสรรค์    
949 นางสาวญาสุมินทร์ ไทยเขียว นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายศิลป์สร้างสรรค์    
950 นางสาวกาญจนา ขวัญเมือง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายศิลป์สร้างสรรค์    
951 นางสาววลยา ไตรญาน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายศิลป์สร้างสรรค์    
952 นางสาวจันทร์จิรา คุณพันธุ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายศิลป์สร้างสรรค์    
953 นายศิรัตน์ บันลือพงศ์พันธุ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพประติมากรรม    
954 นายนัฏฐนนท์ พัฒนวงศา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพประติมากรรม    
955 นายพจนานถ สวัสดิ์รัมยื นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพประติมากรรม    
956 นายชยพล ลีธีระกุล นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพประติมากรรม    
957 นายบรรณวิชญ์ เกียรติขวัญบุตร นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพประติมากรรม    
958 นางสาวชนกพร สติภาบูญโสดา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพประติมากรรม    
959 นายเจษฎา จันทร์ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการภาพปะติด    
960 นายธนาภัทร จินดา นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการภาพปะติด    
961 นางสาวสุภาพร เชิงชม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการภาพปะติด    
962 นางสาวพชรธิดา ปิ่นเกตุ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการภาพปะติด    
963 นางสาวชิดชนก ขยันอาจ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการภาพปะติด    
964 นายพิพัฒน์ ศรีเบญจรัตน์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพลายเส้น    
965 นางสาวน้ำทิพย์ ภู่ทอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพลายเส้น    
966 นาวสาวทิพย์ตะวัน กาหวาย นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพลายเส้น    
967 นางสาวณิชาภา มณีแดง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพลายเส้น    
968 นางสาววาสนา ใจเกื้อ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพลายเส้น    
969 นางสาวสุภัสวรรณ มีสติ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพจิตรกรรมไทย    
970 นาวสาวปรียาพร สายจีน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพจิตรกรรมไทย    
971 นางสาวปัญจมา หวังสวัสดิ์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพจิตรกรรมไทย    
972 นางสาวอมรรัตน์ ปากครอง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพจิตรกรรมไทย    
973 นางสาวภัทร ทองบุญล้อม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพจิตรกรรมไทย    
974 นางสาวอัจฉรา ศรีศิลปสำราญ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพไทยประเพณี    
975 นางสาวกรรณิกา รัตนวัน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพไทยประเพณี    
976 นางสาวสาธิกา เดชศรี นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพไทยประเพณี    
977 นางสาวพรประภา มระแสน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพไทยประเพณี    
978 นางสาวชญานันท์ คล้ายลำเจียก นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายภาพไทยประเพณี    
979 นางสาวฐิดารัตน์ ปานพรม นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพระบายสี    
980 นางสาวธนภรณ์ ใจยงค์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพระบายสี    
981 นางสาวอรณี จันทะแสน นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพระบายสี    
982 นายอภิสิทธิ์ ชูรัตน์ นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการฝ่ายวาดภาพระบายสี    
983 พ.จ.ท.จิตร ยุติธรรมคุณา รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ    
984 นางสุฑารัตน์ จิตชนะ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ    
985 นางสาวจันทร์ธิดา จันทร์แสนกล้า ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ    
986 นางสาววิภาวรรณ แสนสุข ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ    
987 นางสาวชนินทร์ธร อยู่แฉ่ง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับ    
988 นายกฤษณ์ วัฒนาการ รองผู้อำนวยการโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
989 นางสาวศินาภรณ์ จันดี ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
990 นางปัญจรัตน์ มัชรินทร์ ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
991 นางสาวชมพูนุท ก้องดุษิต ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
992 นางสาวเบ็ญจมาศ ถวิลหวัง ครูโรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน    
993 นายอำนวย จันทร์หอม รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และแสงเสียง    
994 นายดำรง ชอบสุจริตสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย รองประธานกรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และแสงเสียง    
995 นายภานุวัฒน์ ทัดเนียม ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และแสงเสียง    
996 นายกิตติ นวลประพันธ์ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการฝ่ายอาคารสถานที่และแสงเสียง    
997 นายสิงหา สุวรรณศรี ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายอาคารสถานที่และแสงเสียง    
998 นางสาวผุสสดี ธุวังควัฒน์ ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการฝ่ายประเมินผล    
999 นางสาวพจมาลย์ เพ็งปาน ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประเมินผล    
1000 นางกฤษณวรรณ กิตติผดุง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประเมินผล    
1001 นางสาวจินดา ผาดศรี ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายประเมินผล    
1002 นางสาวผ่องศรี ชินนาค ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการฝ่ายประเมินผล    
1003 นางสาวมยุรี สะถามันต์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการฝ่ายประเมินผล    
1004 นายวิทยา ศรีชมภู ผู้อำนวยการโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ประธานกรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1005 นายเสวก โสวัตร ผู้ทรงคุณวุฒิ กรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1006 นางชมพิศ เครือประสิทธิ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1007 นายจุมพล ปัญจะ ครูโรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล กรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1008 นายถาวร คำนวน โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน กรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1009 นายจักริน มณีโชติ โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน กรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1010 นายอาทิตย์ พงษ์กลัด โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน กรรมการตัดสินการแข่งขัน    
1011 นางสาวปานจันทร์ ปล้องทอง ครูโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการตัดสินการแข่งขัน    
1012 นางสาวพักตร์วิภา หน่อสุวรรณ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1013 นางสาวสุวิมล บุญเจิม ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1014 นายวิญญู คงสถิตย์ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร และพิธีการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1015 นางสาวมนรัตน์ แก้วเกิด ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร และพิธีการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1016 นายสุรศักดิ์ คำพุทธ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายพิธีกร และพิธีการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1017 นายจรูญวิชญ์ ผลสุวรรณ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1018 นางสาวนัทธ์ธนัน ธนันฐิติรัตน์ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1019 นางสาววิภาวี รัตนวัน ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1020 นางสาวนัทฐนุชรีย์ นัทธ์ธดิตถ์ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1021 นางสาวภัทราภรณ์ คำเกตุ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1022 ว่าที่ ร.ต. เยียน หลวงคล้ายโพธิ์ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1023 นางสาวรัสมี โทอุตทา ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1024 นางสาวอนงค์ อัตตะโน ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1025 นายชัชวาล สุรวิทย์ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1026 นางสาวนัทรียา เกลื่อนพันธ์ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายเกียรติบัตร ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1027 นางสาวศศิกานต์ หมายสุข ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1028 นางสาววรรณนิษา เรืองเดช ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1029 นางสาวนภาวรรณ แสนทวีสุข ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1030 นางสาวสุวิษา จูเจี่ย ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวนักเรียนเข้าแข่งขันและครูผู้ควบคุมนักเรียน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1031 นางสาวปราณี ปิ่นแสง ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวนักเรียนเข้าแข่งขันและครูผู้ควบคุมนักเรียน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1032 นางสาวจุฑารัตน์ สมบูรณ์หิรัญ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายรับรายงานตัวนักเรียนเข้าแข่งขันและครูผู้ควบคุมนักเรียน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1033 นางสาวดนุรี เงินศรี ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1034 นางสาวภัทรวรรณ ตรียสรศัย ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1035 นางสาวพัชร์สมา แก้วชนะชัย ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1036 นางสาวภัทราภรณ์ คำเกตุ ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน    
1037 ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ สุขภาคกิจ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต ๑ ประธานคณะกรรมการที่ปรึกษา    
1038 นางสาวจินตนา กล้ายประยงค์ อาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ประธานกรรมการตัดสินกิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์    
1039 พันจ่าเอกหญิง จิดาภา แก้วจินดา กองดุริยางค์ทหารเรือ กรรมการตัดสินกิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์    
1040 นางสาวสวิตตา สมจิตรชอบ ชมรมเพลงแห่งสยาม กรรมการตัดสินกิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์    
1041 นายชาญ ขุ้ยสุข ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการตัดสินกิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์    
1042 นายธวัชชัย นิลประดับ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการตัดสินกิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์    
1043 นายโชติพงษ์ พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ ประธานกรรมการคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1044 นางสาวกุลธิดา เผือกผกา ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1045 นายไพบูลย์ เพียรพงษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1046 นางสาวพรวิมล คงพูน ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1047 นางสาวสุภิศา แสงอาวุธ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1048 นายชาญ ขุ้ยสุข ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1049 นายวุฒินันท์ เรืองเอี่ยม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร    
1050 นายไพฑูรย์ สดมุ้ย ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ รองประธานกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1051 นายวีระศักดิ์ วงศ์มโนธรรม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1052 นางสาวมนันยา วรรณศรีสวัสดิ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1053 นายปริญญา ภู่คร้าม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1054 นายไพบูลย์ เพียรพงษ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1055 นางประนอม จั่นแย้ม ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1056 นายดรณ์ สุขอนันตกุล ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1057 นางสาวฉวี โคนพันธุ์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
1058 นายรุ่งศักดิ์ สว่างจันทร์ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
1059 นางสาวสุจรรย์จิรา ตามจิตเจริญ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
1060 นายวุฒิชาติ จิรเดชกำจร ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
1061 นางสาวสุภิศา แสงอาวุธ ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขัน    
1062 นางศราวัณ คำพร้อง ครูโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
1063 ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ สุขภาคกิจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 ประธานที่ปรึกษา    
1064 นางงามพิศ ลวากร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 ประธานคณะกรรมการอำนวยการ    
1065 นางงามพิศ ลวากร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 ประธานคณะกรรมการอำนวยการ    
1066 นางงามพิศ ลวากร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 ประธานกรรมการฝ่ายวิชาการ    
1067 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 กรรมการอำนวยการ    
1068 นางสาววนิดา มิตรอุปถัมภ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 กรรมการอำนวยการ    
1069 นายธนารัชต์ สมคเณ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 กรรมการอำนวยการ    
1070 นายกุณฑล ราชนิล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา กรรมการอำนวยการ    
1071 นายพิพัฒน์ เพชรพรหมศร ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน กรรมการอำนวยการ    
1072 นางวัลภา เขียวชอุ่ม ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ กรรมการอำนวยการ    
1073 นางกาญจนา ขจรฤทธิ์เดช ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ กรรมการอำนวยการ    
1074 นายสุรพล โกมลมรรค ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล กรรมการอำนวยการ    
1075 นางสาวธนศร อุ่นยืนยง ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน กรรมการอำนวยการ    
1076 นายประทีป หมื่นขำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ    
1077 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 ประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
1078 นางสายรุ้ง เปรมปริ่ม นักวิชาการการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
1079 นางอรอนงค์ จันทวงศ์ เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน กรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
1080 นางหนูทิพย์ เลิศนันทกิจ เจ้าพนักงานการเงินและบัญชีชำนาญงาน กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
1081 นายวรพงษ์ แจ่มจำรัส นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1082 นายอุทัย โทจำปา นักวิชาการคอมพิวเตอร์ปฏิบัติการ กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1083 นางกานต์สินี ปิติสุข นักวิชาการศึกษาชำนาญการ กรรมการประสานงานจัดการแข่งขัน    
1084 นางสาวพิตตินันท์ ฉัตรหลวง นักวิชาการศึกษาชำนาญการ กรรมการประสานงานจัดการแข่งขัน    
1085 นางจารุวรรณ ดอนอาจทัน เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน กรรมการประสานงานจัดการแข่งขัน    
1086 นางสาวชุติมา สุไผ่โพธิ์ เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน กรรมการประสานงานจัดการแข่งขัน    
1087 นางสาวรัชนี มาลา เจ้าหน้าที่ธุรการ กรรมการประสานงานจัดการแข่งขัน    
1088 นายชัยสพัฒน์ ชัยวัฒนพงศ์ เจ้าหน้าลูกเสือ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 กรรมการประสานงานจัดการแข่งขัน    
1089 นางณพรชยาศิลป์ เจริญผล นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ กรรมการและเลขานุการฝ่ายวิชาการ    
1090 นางสาวสุวิชา บัวผุด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ กรรมการและผู้ข่วยเลขานุการฝ่ายวิชาการ    
1091 นายณรงค์ ภูมิลำเนา นักวิชาการศึกษาชำนาญการ กรรมการและผู้ข่วยเลขานุการฝ่ายวิชาการ    
1092 นายธเนศ ไชยสุวรรณ นักประชาสัมพันธ์ปฏิบัติการ กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1093 นางสาวพัชชา กาบแก้ว เจ้าหน้าที่การเงิน กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ    
1094 นายธงชัย สุภิตาภรณ์ ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1095 นางสาวมีนา โอษฐงาม ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1096 นางวราภรณ์ เนรมิตพานิชย์ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1097 นายสมศักดิ์ พาหะมาก ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1098 นางสาวสุภิญญา แซ่เซียว ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1099 นายธีระศักดิ์ หอมสมบัติ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1100 นางกรกมล วัฒนวิจารณ์ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1101 นางอาภาวรรณ ไชยวงศ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1102 นายพิชัย เนินพัน ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1103 นางพรพรรณ อนะมาน หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1104 นายธวัชชัย เบ็ญมาตย์ ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1105 นายนพนันท์ อรัญมิ่ง ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1106 นายสราวุฒ ซำเผือก ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1107 นายคมสันต์ จันนคร ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1108 นางสาวนันทา โฉมศรี นักการภารโรง โรงเรียนโพธิสารพิทยากร คณะกรรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่    
1109 นายประคอง เอี่ยมศิริ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1110 นายสุชาติ เลิศลบ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1111 นายพศิน บุญจฑิตย์ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1112 นางสาวประภัสสร บูรณะกิติ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1113 นางสาวธิดารัตน์ ช้างแก้วมณี ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1114 นางสาววรางค์ศิรี จุพิมาย ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1115 นายสิทธิชัย ตันเจริญ ครู ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีวัดระฆัง กรรมการและเลขานุการ ศูนย์แข่งขันกลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ    
1116 นายอดิศักดิ์ วิไลลักษณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนโยธินบูรณะ ประธานศูนย์การแข่งขันการสร้างเกมส์สร้างสรรค์    
1117 นางจันทร์เพ็ญ มณีนาค ครูโรงเรียนราชวินิต มัธยม คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
1118 นางขันทอง แจ่มศรี ครูโรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัย กรุงเทพมหานคร คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
1119 นางธารทิพย์ พวงสุข ครูโรงเรียนวัดน้อยนพคุณ คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
1120 นางสาวชุติมา ฮิมวาส ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการคัดลายมือสื่อภาษาไทย (ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น)    
1121 นางสาวเพ็ญศรี วชิราวิโรจน์ ข้าราชการบำนาญ กรรมการตัดสินการแข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
1122 นางจุฑารส ตันวงศ์วาล ครูโรงเรียนศึกษานารี กรรมการตัดสินการแข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
1123 นางสาวนิยดา พงศ์พาชำนาญเวช ครูโรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ กรรมการตัดสินการแข่งขันนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC)    
1124 ว่าที่ร้อยตรีอานนท์ สุขภาคกิจ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1125 นางงามพิศ ลวการ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1126 นายจตุรงค์ เปรมชัยพร รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1127 นางสาววนิดา มิตรอุปถัมภ์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1128 นายธนารัชต์ สมคเณ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1 คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1129 นายกุณฑล ราชนิล ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1130 นายมนัส ปิ่นนิกร ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1131 นายประทีป หมื่นขำ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1132 นางณพรชยาศิลป์ เจริญผล นักวิชาการศึกษาชำนาญการ คณะกรรมการที่ปรึกษา ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1133 นายอภิชาติ จุ่นหัวโทน ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1134 นายนำโชค อุ่นเวียง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1135 นางสาวพรพรรณ พูลเขาล้าน ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1136 นางสาวศรินทร์ยา แพรกทอง ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1137 นางพนัสดา สีมั่น รองผู้อำนวยการโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1138 นางกรกมล กำเนิดกาญจน์ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1139 นางประภากร เชียงทอง ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1140 นายไพบูลย์ ปัทมวิภาต ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1141 นางสาวสุชาดา มะหาวัน เจ้าหน้าที่ฝ่ายประชาสัมพันธ์ โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1142 นายสุภ์ชาต สะอิมิ ครูโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1143 นางสาวจุฑามาศ ลี นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์    
1144 นายวิโรจน์ ธนวุฒิโฆสิต ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1145 นายจรัล จินจาคาม ครูโรงเรียนศึกษานารี คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1146 นายสุภางค์ เรืองศรี ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1147 นางชุลีกร เรืองศรี ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1148 นายศุภมิตร ดีโท ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1149 นางสาวกชแก้ว อาจารีย์ ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1150 นายธนพงษ์ วงศ์นภาไพศาล ครูโรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1151 นางอารีรัตน์ เลี้ยงสกุล ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1152 นางสาวหทัยชนก เทศแก้ว นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1153 นางสาววัชรีวรรณ ภักดีเตล็บ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1154 นางสาวเจนจิรา ปราบภัย นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1155 นางสาวดวงใจ เดือนงามจริง นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1156 นางสาวสิรภัทร ชัยพันธุ์ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1157 นางสาวเบญญาภา สุนทรจรัสโรจน์ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1158 นางสาวธนาวดี ปิติธนากร นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1159 นางสาวชนัญธิดา บุญรื่น นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1160 นายวิทยา หลักคำ นักเรียน โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการโสตทัศนศึกษา    
1161 นายสำราญ เพียรดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1162 นางกัณฐิกา กิตติเอกชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1163 นายกิตติภพ งามชุ่ม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1164 นายสุชาติ ปานฉิม ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1165 นางสิริรัตน์ มาลากุล ณ อยุธยา ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1166 นางสาวสุดี คมประพันธ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1167 นางสาวจันทร์แสง ประเสริฐศรี ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1168 นางสาวณัฐธิดา รื่นพานิช ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1169 นางสาวทัณฑิกา สุดแสงจันทร์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1170 นางสาวปาณิกา ฉะอ้อน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1171 นางสาวสุธาทิพย์ ทิมแก้ว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1172 นายวิทยา โยแสน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1173 นายธนศักดิ์ มูลวัลย์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1174 นายภาณุพงค์ ทรงเผ่า ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1175 นายอนวัช ไข่ขาว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1176 นายคุณากร ภูลับ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1177 นายณัฐรงค์ เมี้ยนทอง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1178 นางสาวพอฤทัย ประเสริฐศักดิ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1179 นายสุพจน์ หล้าธรรม ผู้อำนวยการโรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ ประธานกรรมการคณะกรรมการอำนวยการ    
1180 นายปิยะพงษ์ กลางจอหอ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ประธานคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันอัจริยภาพทางวิทยาศาสตร์    
1181 นายชุมพล ผิวงาม ครูโรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย ประธานคณะกรรมการตัดสินการประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์    
1182 นายโสภณ กมล ผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม ประธานกรรมการ ฝ่ายอำนวยการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1183 นางปิ่นทอง ใจสุทธิ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม กรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1184 นายเทวัญ วงเวียน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม กรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1185 นางณิชาฒ์ สุกรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม กรรมการฝ่ายอำนวยการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1186 นางณิชาฒ์ สุกรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประสานงานและพิธีการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1187 นายธนพัฒน์ อินทุกานตะ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประสานงานและพิธีการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1188 นายเฉลิมพล มั่นทองประดิษฐ์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประสานงานและพิธีการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1189 นางวรรณี รุ่งธีรวัฒนานนท์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประสานงานและพิธีการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1190 นางศุลีพร ปิ่นนัย ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประสานงานและพิธีการ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1191 นางปิ่นทอง ใจสุทธิ รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1192 นายสมภพ บุญญา ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1193 นายวีรยุทธ คุ้มโภคา ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1194 นายดุสิต สง่าอภิธาน ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1195 นายสุรวัฒน์ ขจรวิทย์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายจัดสถานที่และโสตทัศนูปกรณ์ ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1196 นางวรรณี จุฑังคะ กรมศิลปากร คณะกรรมการฝ่ายตัดสินการแข่งขัน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1197 นางสาวจินตนา กล้ายประยงค์ มหาวิทยาลัยราชภัฏจอมบึง คณะกรรมการฝ่ายตัดสินการแข่งขัน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1198 นายภาสกรณ์ รุ่งเรืองเดชาภัทร์ มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต คณะกรรมการฝ่ายตัดสินการแข่งขัน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1199 นายเฉลิมพล มั่นทองประดิษฐ์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายตัดสินการแข่งขัน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1200 นางสาวจุฑามาศ แสงชุม ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายตัดสินการแข่งขัน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1201 นางณิชาฒ์ สุกรี รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1202 นายศาสตราวุธ อนุสุวรรณ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1203 นางสาวจุฑามาศ แสงสุขทวี ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1204 นายอภิโชค เชี่ยวชาญเกษตร ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1205 นางสาวจงกล เพ็งสุพรรณ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1206 นางนุชรี เลิศรัตนบวรกุล ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียน ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1207 นายเทวัญ วงเวียน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดูแลความปลอดภัยและการจราจร ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1208 นายชุมพร น้อยเพ็ง ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดูแลความปลอดภัยและการจราจร ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1209 นายสง่า จิตรกลาง ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดูแลความปลอดภัยและการจราจร ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1210 นายธนพัฒน์ อินทุกานตะ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายดูแลความปลอดภัยและการจราจร ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1211 นางสาวอัญชนา ตันวิเชียร ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1212 นางสาวพัชรินทร์ บุตรสันเทียะ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์และพิธีกร ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1213 นางนงนุช แพทยานันท์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดืม ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1214 นางสาวปาณิสรา สมจริงจงรัก ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดืม ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1215 นายไพรัช วงศ์ศรีตระกูล ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1216 นางวันทนีย์ ทิพานันท์ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1217 นางสาวภัทรานี ไชยสุวรรณ ครูโรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผล ศูนย์แข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง    
1218 นางฐิติวรรณ หวังวงศ์สกุล ครูโรงเรียนศึกษานารี ประธานคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show)    
1219 นางเพชรรัตน์ พงษ์ประดิษฐ ครูโรงเรียนทวีธาภิเศก ประธานคณะกรรมการตัดสินการประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์    
1220 นายธนกนก หงษ์ประสงค์ สมาคมกีฬาเครื่องบินจำลองและวิทยุบังคับ ประธานคณะกรรมการตัดสินการแข่งขันกิจกรรมนักบินน้อย สพฐ.    
1221 นายณัฐรงค์ เมี้ยนทอง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1222 นางสิริรัตน์ มาลากุล ณ อยุธยา ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1223 นางสาวสุดี คมประพันธ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1224 นางสาวจันทร์แสง ประเสริฐศรี ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1225 นางสาวณัฐธิดา รื่นพานิช ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1226 นางสาวทัณฑิกา สุดแสงจันทร์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1227 นางสาวปาณิกา ฉะอ้อน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1228 นางสาวสุธาทิพย์ ทิมแก้ว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1229 นายวิทยา โยแสน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1230 นายธนศักดิ์ มูลวัลย์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1231 นายภาณุพงค์ ทรงเผ่า ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1232 นายอนวัช ไข่ขาว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1233 นายคุณากร ภูลับ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1234 นางสาวรัตนา ลิ้มศรีวาณิชยกร ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1235 นายอดิศักดิ์ ดงสิงห์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1236 นางสาวนันทพร จันทร์วิริยะกุล ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1237 นางสาวภัทรา กุระอิ่ม ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1238 นางสาวฐิติมา ชัยเวช ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1239 นางสาวลักษณาวดี ธีระธรรมพิทักษ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1240 นายวุฒิชัย เนินทราย ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1241 นางสาวพอฤทัย ประเสริฐศักดิ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1242 นิสิต/นักศึกษา ฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายต้อนรับและลงทะเบียน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1243 นางสาวผ่องศรี กลิ่นศรีราช ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1244 นางสาวลิสา คงสีลัง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1245 นายจิรวัฒน์ อมรวิจิตรไชย ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1246 นายพิจารณ์ ดิษฐ์ประชา ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1247 นายสุวิช สิริอรุณธรรม ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1248 นางสาวนิภา ยอดธงชัย ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1249 นางสิริรัตน์ มาลากุล ณ อยุธยา ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1250 นางสาวพอฤทัย ประเสริฐศักดิ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1251 นายณัฐรงค์ เมี้ยนทอง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1252 นายวิทยา โยแสน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1253 นายภาณุพงค์ ทรงเผ่า ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1254 นายอนวัช ไข่ขาว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1255 นายคุณากร ภูลับ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1256 นายธนศักดิ์ มูลวัลย์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1257 เจ้าหน้าที่นักการภารโรง โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1258 นายอิทธิกร พิณไทย โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1259 นายเกษมพงษ์ ดีเจิรญไพบูลย์ โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1260 นายชัยวุฒิ สวัสดิ์ชัย โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1261 นายกิตติภพ งามชุ่ม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1262 นายสุชาติ ปานฉิม ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1263 นายจิรวัฒน์ อมรวิจิตรไชย ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1264 นายนรพนธ์ แรงผลสัมฤทธิ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1265 นายชายชาตรี บุมี ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1266 นายสมถวิล ผาเจริญ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1267 เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายรักษาความปลอดภัย ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1268 นางอรุณวรรณ์ สุวรรณเนตร ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1269 นางสาวโสภา ชัยพันธุ์พร ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1270 นางสาวญาณี เพชรแอน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายพยาบาล ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1271 นางสาวณัฐธิดา รื่นพานิช ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1272 นางสาวสุดี คมประพันธ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1273 นางสาวจันทร์แสง ประเสริฐศรี ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1274 นางสาวปาณิกา ฉะอ้อน ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1275 นางสาวสุธาทิพย์ ทิมแก้ว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1276 นางสาวทัณฑิกา สุดแสงจันทร์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1277 นิสิต/นักศึกษา ฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู โรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายสวัสดิการ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1278 นายสุวัฒน์ ทองรักษ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอุปกรณ์โสตทัศนูปกรณ์และบันทึกภาพ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1279 นางสาวปฏิพร ชมชิด ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอุปกรณ์โสตทัศนูปกรณ์และบันทึกภาพ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1280 นางสาววิลาสินี ศรีชมภู ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอุปกรณ์โสตทัศนูปกรณ์และบันทึกภาพ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1281 นางสาววรรณี จันทร์กิต ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอุปกรณ์โสตทัศนูปกรณ์และบันทึกภาพ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1282 นายเจียมศักดิ์ ทองยุ้น ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอุปกรณ์โสตทัศนูปกรณ์และบันทึกภาพ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1283 นางสาวธนิกานต์ ธนะนู ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายอุปกรณ์โสตทัศนูปกรณ์และบันทึกภาพ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1284 นายสำราญ เพียรดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายบริการระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1285 นางสาววิลาสินี ศรีชมภู ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายบริการระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1286 นางสาวพอฤทัย ประเสริฐศักดิ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายบริการระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1287 นางกัณฐิกา กิตติเอกชัย รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1288 นางอุไรวรรณ มะลิทอง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1289 นางสาวจันทร์แสง ประเสริฐศรี ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1290 นางสาวทัณฑิกา สุดแสงจันทร์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1291 นายภาณุพงค์ ทรงเผ่า ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1292 นางสาวณัฐธิดา รื่นพานิช ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1293 นางสาวจันทร์แสง ประเสริฐศรี ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1294 นางสาวสุดี คมประพันธ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1295 นายณัฐรงค์ เมี้ยนทอง ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1296 นายอนวัช ไข่ขาว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1297 นางสาวสุธาทิพย์ ทิมแก้ว ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1298 นางสาวพอฤทัย ประเสริฐศักดิ์ ครูโรงเรียนวัดราชบพิธ คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขัน ศูนย์การแข่งขันวิทยาศาสตร์และนักบินน้อย สพฐ.    
1299 นายอนันต์ เนตรมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียน รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1300 นายชิตชัย ไชยรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1301 นายรณฤทธิ์ พิมพ์บึง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1302 นายวีรชน นามโคตร ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1303 นางสุกัญญา ชาระ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1304 นางสาวกันยารัตน์ วงษ์วิบูลย์สิน ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1305 นางสาวลลิตา นิธิสุภา ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1306 ดร.นิวัฒน์ วรรณธรรม ผู้ทรงคุณวุฒิ คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1307 นางนราธิป พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการอำนวยการ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1308 นายรณฤทธิ์ พิมพ์บึง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1309 นายจักรินทร์ โอวาทมหาศิลป์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1310 นางสาวรัตติยา กาญจนพิบูลย์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1311 นายพล พิมพ์โพธิ์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1312 นายสุรศักดิ์ แสงเงิน ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1313 นายชิตชัย ไชยรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1314 นางสาวประทานพร นิลศาสตร์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1315 นายสมเจตน์ ยืนยง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1316 นายวิรพล สิงหาอาจ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1317 นายชาญวุฒิ นิโรรัมย์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1318 นางสาวเข็มพร ระดาบุตร ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1319 นายเสวก บุญครอบ ลูกจ้างประจำโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1320 นายวิชัย ประดิษฐ์จา ลูกจ้างประจำโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1321 นายเจตนา นัสมานิธิ ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1322 นายวีรชน นามโคตร ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาคารและสถานที่ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1323 นายวีรชน นามโคตร ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1324 นายสุภกิตติ์ ธนรุ่งสุขใจ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1325 นายสมเจตน์ ยืนยง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1326 นายวิรพล สิงหาอาจ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1327 นายวรพงษ์ สวัสดิแพทย์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1328 นายอนันต์ เนตรมณี รองผู้อำนวยการโรงเรียน รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1329 นางสาววีรวรรณ ภาวนาวิวัฒน์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1330 นางสาวสุภัสสร สมรูป ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1331 นางไพลิน กุลแก้ว ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1332 นายพล พิมพ์โพธิ์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1333 นายพันธ์วศิน เหลืองอร่าม ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1334 นางสาวกันยารัตน์ วงษ์วิบูลย์สิน ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายบริหารระบบโปรแกรมประจำศูนย์การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1335 นายชิตชัย ไชยรัตน์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1336 นางสาวอรวรรณ จุลม่วง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1337 นางดาวใจ แก้วอัคฮาด ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1338 นางสาวรัศมี เผือกเหลือง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1339 นางสุกัญญา ชาระ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1340 นางกุลชไม บุญยารักษ์ ลูกจ้างประจำโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1341 นางสาวพรทิพย์ สินทิพลา ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1342 นางสาวกรกัญญา เนตรประภา ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1343 นางพุฒ บุญภักดี ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1344 นางสาวปราณี ลาดบัวขาว ลูกจ้างชั่วคราวโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1345 นายสัมฤทธิ์ อุภัยพงศ์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1346 นางนราธิป พรหมโชติ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1347 นางสาวนงนุช จันทร์แฟง ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1348 นางสาววันวิสาข์ เสาว์สิงห์ ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1349 นางสาวธมลวรรณ นวลใย ครูโรงเรียนวัดอินทาราม คณะกรรมการฝ่ายประเมินผลการดำเนินการจัดการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง    
1350 นายศรายุทธ รัตนปัญญา ผู้อำนวยการโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์แข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1351 นายอำนาจ สมบูรณ์พันธ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันภาษาจีน    
1352 นางสาวเพชรี ธรรมสมบูรณ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันภาษาจีน    
1353 นางสาวนิตยา ธรรมโชติ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันภาษาจีน    
1354 นางพัทธ์ธีรา ใบคำ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการอำนวยการ ศูนย์การแข่งขันภาษาจีน    
1355 นางพัทธ์ธีรา ใบคำ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันภาษาจีน    
1356 MR. SHI TONG ผู้อำนวยการห้องเรียนขงจื่อโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันภาษาจีน    
1357 นางสาวกาญจนา เฉลิมญาติ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1358 นางสาวชื่นจิตร นิยมาภา ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1359 MR. YANG CHANGJIANG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1360 MR.WANG YOUWEI ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1361 MS.LIN WEIZHEN ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1362 MS.SUN FANG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1363 MS.CHEN SIRONG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1364 MS.YANG ZHONGXU ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1365 MS.ZHANG MINA ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1366 MS.XIE TINGTING ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1367 นางสาวสุวดี เมืองสุข ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1368 นางเบ็ญจมาศ มูโต้ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1369 นายจารุวัชร ภูมิพงศ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1370 นายพลธวัฒน์ วรวัฒนจิรโชติ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1371 นายประดิษฐ์ เพชรปานกัน ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1372 นางสาวอุษา กลิ่นเจริญ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1373 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการดำเนินงาน ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1374 นางสาวเพชรี ธรรมสมบูรณ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1375 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1376 นางสาวกมลพร ดีประทีป ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1377 นายกิตติภพ เลาหสุวรรณพานิชย์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1378 นายไพโรจน์ เหล่ามังรัตน์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1379 นายณัฐพงศ์ อินธรรม ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายสถานที่ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1380 นางศรินยา นามมั่น ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1381 นายธนากฤช ครุเจนธรรม ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1382 MR. YANG CHANGJIANG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายโสตทัศนศึกษา ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1383 นายพลธวัฒน์ วรวัฒนจิรโชติ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1384 MS.XIE TINGTING ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1385 นายอนุรักษ์ ดวงละม้าย นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1386 นายศิริชัย แสงชาติ นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1387 นายประดิษฐ์ เพชรปานกัน ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการ การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1388 นายอัครวิชญ์ พิวงษ์งาม ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการ การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1389 นางสาวกรุณา พิทักษ์ทนต์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย พิธีกรการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1390 นายวรชาติ วิเชียรพนัส ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1391 MS.CHEN SIRONG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1392 นายชลที ศรีแก้ว นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1393 นายอภิวรรธน์ จันทร์ที นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1394 นางสาวฉัตรฑริกา มิ่งรักษา ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการ การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1395 นายจารุวัชร ภูมิพงศ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย พิธีกรการแข่งขันพูดสุนทรพจน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1396 นางสาวสุวดี เมืองสุข ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1397 MS.ZHANG MINA ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1398 นางสาวปรียานุช สุขมาก นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1399 นางสาวฐิติพร นามไพร นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1400 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย พิธีกรการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1401 นางมะลิวัน ศิริพิพัฒนา ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1402 MS.YANG ZHONGXU ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1403 นางสาวพรนัชชา รมย์นุกูล นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1404 นายธนวัฒน์ รักษ์เกร็ด นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1405 นางสาวปนิดา กิตธนรัตน์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการ การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1406 นายรัฐศักดิ์ มณีเนตร ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย พิธีกรการแข่งขันพูดเพื่ออาชีพ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1407 นางสุภัทชกรานต์ จึงอมร ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานการแข่งขันละครสั้น ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1408 MR.WANG YOUWEI ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานการแข่งขันละครสั้น ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1409 นางสาวปัณฑ์จิตรา เรืองรุ่งชัยกุล นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันละครสั้น ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1410 นางสาวนิจวิภา สินธวรัตน์ นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันละครสั้น ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1411 นางสาวอัญชลี เครือชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการการแข่งขันละครสั้น ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1412 นางเบ็ญจมาศ มูโต้ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย พิธีกรการแข่งขันละครสั้น ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1413 นางสาวชื่นจิตร นิยมาภา ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานการแข่งขันโครงงานภาษาต่างประเทศที่ ๒ (ภาษาจีน) ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1414 MS.LIN WEIZHEN ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานการแข่งขันโครงงานภาษาต่างประเทศที่ ๒ (ภาษาจีน) ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1415 นายณัฐภัทร สำเร็จ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการการแข่งขันโครงงานภาษาต่างประเทศที่ ๒ (ภาษาจีน) ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1416 นายณัฐธิดา ปะสิ่งชอบ นิสิตฝึกประสบการณ์วิชาชีพ กรรมการการแข่งขันโครงงานภาษาต่างประเทศที่ ๒ (ภาษาจีน) ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1417 นางสาววิมลวรรณ วงแวง ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการ การแข่งขันโครงงานภาษาต่างประเทศที่ ๒ (ภาษาจีน) ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1418 นางสาวปรียารัตน์ สุวรรณโสภณ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย พิธีกรการแข่งขันโครงงานภาษาต่างประเทศที่ ๒ (ภาษาจีน) ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1419 นางนิตยา ธรรมโชติ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1420 นางมะลิวัน ศิริพิพัฒนา ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1421 นางกรกนก คัจฉพันธ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1422 ว่าที่ร้อยตรีวราวุธ หมุนโย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1423 นายธนเดช กิจศุภไพศาล ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1424 MS.SUN FANG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1425 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1426 นายจารุวัชร ภูมิพงศ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1427 นางสาวอุษา กลิ่นเจริญ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1428 MS.LIN WEIZHEN ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายรับลงทะเบียนและรายงานผลด้วยระบบ Online ผ่านเว็บไซต์ ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1429 นางสาวเพชรี ธรรมสมบูรณ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1430 นางสาวโสรยา ศีลสะอาด ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1431 นางสีไพร วงษ์ประสงค์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายอาหารและเครื่องดื่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1432 นางฉวีวรรณ วงศ์ปัญจ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1433 นางสาวกาญจนา เฉลิมญาติ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1434 MS.SUN FANG ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1435 นายจารุวัชร ภูมิพงศ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1436 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1437 นางสาวสุชาดา โพธิ์เงิน ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1438 นางสาวอุษา กลิ่นเจริญ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการคณะกรรมการฝ่ายพิธีการและปฏิคม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1439 ว่าที่ร้อยตรีวราวุธ หมุนโย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานคณะกรรมการจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1440 นางสาวอุษา กลิ่นเจริญ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานคณะกรรมการจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1441 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1442 นายไชยา หานุภาพ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการจัดทำเกียรติบัตร ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1443 นายจารุวัชร ภูมิพงศ์ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย ประธานฝ่ายประเมินผลและสรุปรูปเล่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1444 นายศรายุทธ สมโนชัย ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย รองประธานฝ่ายประเมินผลและสรุปรูปเล่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1445 นางสาวชื่นจิตร นิยมาภา ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการฝ่ายประเมินผลและสรุปรูปเล่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1446 นางสาวอุษา กลิ่นเจริญ ครูโรงเรียนไตรมิตรวิทยาลัย กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายประเมินผลและสรุปรูปเล่ม ศูนย์การแข่งขันกิจกรรมภาษาจีน    
1447 นายสมเจต หวังทอง ครูชำนาญการ โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขัน กิจกรรมการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6    
1448 นายสราวุฒ ซำเผือก ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขัน กิจกรรมการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6    
1449 นางสาวจินดาเพ็ญ ทองวัฒนานนท์ ครู โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขัน กิจกรรมการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6    
1450 นางสาวอรอุษา ศิริรัตน์ ครูชำนาญการ โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขัน กิจกรรมการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6    
1451 นางสาวเกศราภรณ์ พูนผล ครูชำนาญการ โรงเรียนสตรีวัดระฆัง คณะกรรมการดำเนินการแข่งขัน กิจกรรมการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้นชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6    
1452 นายเสฏฐวุฒิ โมลานิล โรงเรียนเทพศิรินทร์ คณะกรรมการดำเนินการประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์    

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1
โทรฯ 023544963 ต่อ 501นางสาวธนวัลย์ ปิติสุข , e-mail : artsesao1.67@gmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]