หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ ศูนย์แข่งขัน สพม.1

[ ทั้งหมด   1 พ.ย. 2559   2 พ.ย. 2559   3 พ.ย. 2559   4 พ.ย. 2559   7 พ.ย. 2559   8 พ.ย. 2559   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   12 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   19 พ.ย. 2559   20 พ.ย. 2559   21 พ.ย. 2559   22 พ.ย. 2559   23 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคารศาลาพระเสด็จ ชั้น 4 ห้อง 4402,4403 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคารศาลาพระเสด็จ ชั้น 4 ห้อง 4404,4413 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมอาคาร 123 ปี ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมอาคาร 123 ปี ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมอาคาร 123 ปี ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) หอประชุมอาคาร 123 ปี ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-16.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคารสวนกุหลาบรำลึก ชั้น 3 ห้อง 6304 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคารสวนกุหลาบรำลึก ชั้น 3 ห้อง 6307 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคารดำรงราชานุภาพ ชั้น 1 ห้อง นวัตกรรม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย (ศูนย์คณิตศาสตร์) อาคารดำรงราชานุภาพ ชั้น 1 ห้อง นวัตกรรม 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ วาสนะประทานวิทยาสิทธิ์ 2 ชั้น 2 ห้อง ห้องชมพูนุท 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
2 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30
3 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดราชบพิธ ลานพระวิหารน้อย 10 พ.ย. 2559 08.30-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง 8407 10 พ.ย. 2559
2 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร8 ชั้น 4 ห้อง 8407 10 พ.ย. 2559
3 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง 8407 10 พ.ย. 2559
4 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนสามเสนวิทยาลัย อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง 8407 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 1
โทรฯ 023544963 ต่อ 503นางณพรชยาศิลป์ เจริญผล , e-mail : orapinja50@gmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]