หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ .....
ระหว่าง วันที่ .... เดือน ... พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   3 พ.ย. 2559   4 พ.ย. 2559   5 พ.ย. 2559   6 พ.ย. 2559   7 พ.ย. 2559   8 พ.ย. 2559   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   12 พ.ย. 2559   13 พ.ย. 2559   14 พ.ย. 2559   15 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   17 พ.ย. 2559   18 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 531-532 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 537-538 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 515 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 516 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 527 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 528 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 100 ปี ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-11.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 100 ปี ห้อง คอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2559 09.00-11.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 521-523 10 พ.ย. 2559
ลำดับที่ 1 - 1
09.00 เป็นต้นไป
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร 5 ห้อง 521-523 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง 411-412 10 พ.ย. 2559 9.00-15.00
2 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องICT 10 พ.ย. 2559 9.00-15.00
3 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ห้องICT 10 พ.ย. 2559 9.00-15.00
4 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยานุสรณ์ อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมแนะแนว 10 พ.ย. 2559 9.00-15.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคารศูนย์กีฬา ชั้น 2 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30
2 646 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร9 ชั้น 1 ห้อง 912-913 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30
3 647 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย อาคาร9 ชั้น 1 ห้อง 914-915 10 พ.ย. 2559 09.00-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สนามฟุตบอล 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
9.00 - 12.00 น.
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สนามฟุตบอล 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
13.00 - 14.30 น.
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 100 ปี ชั้น 2 ห้อง ห้องสถานีโทรทัศน์วงจรปิด ชั้น 2 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
9.00 - 16.30
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สิริมงคลนานันท์ ชั้น 1 ห้อง ห้องวิวัฒชาญอนันตชัย 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
09.00 - 16.30
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย สิริมงคลนานันท์ ชั้น 1 ห้อง ห้องวิวัฒชาญอนันตชัย 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
09.00 - 16.30
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 5 ห้อง ห้องสมุด 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
9.00-16.30
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 5 ห้อง ห้องสมุด 9 พ.ย. 2559
10 พ.ย. 2559
9.00-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ คอมพิวเตอร์ 3 ห้อง 225 10 พ.ย. 2559 9.00–14.00 น.
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ มัลติมีเดีย ห้อง 221 10 พ.ย. 2559 9.00–12.00 น.
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ มัลติมีเดีย ห้อง 221 10 พ.ย. 2559 13.00–16.00 น.
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ คอมพิวเตอร์ 1 ห้อง 226 10 พ.ย. 2559 9.00–14.00 น.
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ คอมพิวเตอร์ 1 ห้อง 226 10 พ.ย. 2559 9.00–14.00 น.
6 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ คอมพิวเตอร์ 2 ห้อง 224 10 พ.ย. 2559 9.00–12.00 น.
7 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 (อาคารเฉลิมพระเกียรติ) ห้อง ห้องโสต 10 พ.ย. 2559 9.00–12.00 น.
8 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ อาคาร 5 (อาคารเฉลิมพระเกียรติ) ห้อง ห้องโสต 10 พ.ย. 2559 13.00–16.00 น.
9 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ คอมพิวเตอร์ 4 ห้อง 223 10 พ.ย. 2559 9.00–14.00 น.

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
2 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
3 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
4 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
5 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
6 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
7 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
8 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.
9 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนอยุธยาวิทยาลัย 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]