สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 647
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อยุธยาวิทยาลัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 70 เงิน ชนะเลิศ
2 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 ท่าช้างวิทยาคม สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 61 ทองแดง 4
5 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 61 ทองแดง 4
6 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 59 เข้าร่วม 6
7 ท่าเรือ "นิตยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 57 เข้าร่วม 7
8 ปากกรานพิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 55 เข้าร่วม 8
9 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 55 เข้าร่วม 8
10 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 53 เข้าร่วม 10
11 วิเชียรกลิ่นสุคนธ์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 50 เข้าร่วม 11
12 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 42 เข้าร่วม 12
13 ท่าหลวงวิทยานุกูล สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 0 เข้าร่วม

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 646
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 66 ทองแดง ชนะเลิศ
2 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 65 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อยุธยาวิทยาลัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 ท่าหลวงวิทยานุกูล สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 58 เข้าร่วม 5
6 ท่าเรือ "นิตยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 56 เข้าร่วม 6
7 ท่าช้างวิทยาคม สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 53 เข้าร่วม 7
8 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 52 เข้าร่วม 8
9 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 50 เข้าร่วม 9
10 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 50 เข้าร่วม 9
11 จิระศาสตร์วิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 49 เข้าร่วม 11
12 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 48 เข้าร่วม 12
13 วิเชียรกลิ่นสุคนธ์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 45 เข้าร่วม 13
14 ยอแซฟอยุธยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 38 เข้าร่วม 14

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 089
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อยุธยาวิทยาลัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 65 ทองแดง ชนะเลิศ
2 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ท่าเรือ "นิตยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6

รหัสกิจกรรม : 645
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
2 จิระศาสตร์วิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
3 บวรวิทยา 2 สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
4 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
5 ยอแซฟอยุธยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
6 หนองน้ำส้มวิทยาคม สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
7 อยุธยาวิทยาลัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 213
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 82 ทอง 4
5 ท่าหลวงวิทยานุกูล สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 80 ทอง 5
6 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน 6

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 212
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 093
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านแพรกประชาสรรค์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 97.66 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 88.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 086
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85.16 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 085
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 082
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 081
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83.50 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 078
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 89.75 ทอง ชนะเลิศ
2 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 075
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 89.75 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 059
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ท่าหลวงวิทยานุกูล สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 87.25 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 029
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 92 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 027
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 95 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ท่าหลวงวิทยานุกูล สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 80 ทอง 4

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 025
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 021
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 50 เข้าร่วม ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 186
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 63 ทองแดง 4
5 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 60 ทองแดง 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 154
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 84 ทอง ชนะเลิศ
2 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


เรียนร่วม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 152
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 610
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 80 ทอง ชนะเลิศ

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 115
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมชนป้อมเพชร สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
5 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73 เงิน 5
6 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 73 เงิน 5

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 609
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 90.25 ทอง ชนะเลิศ
2 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 67.80 ทองแดง 4
5 จิระศาสตร์วิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 624
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83.80 ทอง ชนะเลิศ
2 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 81.60 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ชุมชนป้อมเพชร สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 79.80 เงิน 4
5 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 74 เงิน 5
6 ท่าหลวงวิทยานุกูล สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 623
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 87.50 ทอง ชนะเลิศ
2 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83.20 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บวรวิทยา 2 สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 79.20 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน 4
5 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
6 วังน้อย "พนมยงค์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 100
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 86.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 607
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางปะหัน สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 92 ทอง ชนะเลิศ
2 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 87.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ท่าเรือ "นิตยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 86.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 84.50 ทอง 4
5 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 084
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 ชุมชนป้อมเพชร สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ภาชี"สุนทรวิทยานุกูล" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ท่าช้างวิทยาคม สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 81 ทอง 4
5 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 77 เงิน 5
6 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน 6
7 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 75 เงิน 6
8 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
9 เตรียมนานาชาติอยุธยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน


การงานอาชีพ
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 606
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 อยุธยาวิทยาลัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 จอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 อิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ปากกรานพิทยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 82 ทอง 4
5 พระอินทร์ศึกษา (ม.1-6) สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 81 ทอง 5
6 บวรวิทยา 2 สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 78 เงิน 6
7 อุทัย สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) 77 เงิน 7
8 นครหลวง"อุดมรัชต์วิทยา" สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -
9 ยอแซฟอยุธยา สพม. เขต 3 (นนทบุรี,พระนครศรีอยุธยา) - -

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน