หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 66 ประจำปีการศึกษา 2559 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต5 อ่างทอง
ณ จังหวัดอ่างทอง
ระหว่าง วันที่ 9-11 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2559

[ ทั้งหมด   9 พ.ย. 2559   10 พ.ย. 2559   11 พ.ย. 2559   16 พ.ย. 2559   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2559

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ประชุมครูเก่า ข้างโดม 72 ปี 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ประชุมครูเก่า ข้างโดม 72 ปี 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 314 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 315 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
5 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 312 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
6 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 313 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
7 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ดอกแก้ว 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
8 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง บริหารทั่วไป 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
9 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 323 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
10 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 324 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 318 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 317 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" สนามฟุตบอล ด้านริมรั้ว 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00 น.
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 125 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
3 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง แนะแนว 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
4 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ 60 ปี 10 พ.ย. 2559 09.00 - 15.00
5 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง โสตฯ 60 ปี 10 พ.ย. 2559 09.00 - 15.00
6 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง สมุดโรงเรียน 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00
7 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง สมุดโรงเรียน 10 พ.ย. 2559 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com3 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com6 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com6 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง com1 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง com1 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
6 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง com2 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
8 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com5 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
9 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com5 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com5 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง com1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง com4 10 พ.ย. 2559 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 682 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
2 683 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์กึ่งอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
5 163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
6 166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
7 627 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00
8 628 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารใต้ร่มพระบารมีลูกสตรีร่มเย็น ชั้น 1 ห้อง โดม3,โดม4 10 พ.ย. 2559 09.00-15.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 3 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
7 605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง ห้องศักดิ์ทอง 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
8 079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง ห้องศักดิ์ทอง 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 1 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 1 10 พ.ย. 2559 09.00-11.00
11 607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง ห้องพุทธพิมพ์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
12 100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง ห้องพุทธพิมพ์ 10 พ.ย. 2559 09.00 เป็นต้นไป
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โรงอาหาร ม.1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โรงอาหาร ม.1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โรงอาหาร ม.1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันการทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โรงอาหาร ม.1 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 214 10 พ.ย. 2559 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
นายกิตติศักดิ์ กลีบขยาย
โทร 086-791-1013
never2529@gmail.com
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]